Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc ặc, mùa đông mọi người thích ôm ấp nhỉ
chỉ có ai có người yêu thì mới thấy thích thôi

mùa đông được cái ngủ nướng, ko phải mặc đồng phục với lại 1 vài cái hay ho mà mọi người đều đã kể ra. Nhưng cụ thể ra, sáng hôm nay nằm trong chăn, mẹ gọi dậy đi học thì chỉ muốn nghỉ thôi===> mùa đông là động lực để hs có gan mà bùng học ngủ nướng. Nhưng mùa đông nghĩa là Tết, là Noel, cũng vui phết

nôen mà được ai đó tặng 1 con chó bông trắng to rồi tối cho vào giường vừa ngủ vừa ôm vừa gác thì sướng thật
ui sao mình thích chó bông thế

hxixhi, sao bắt đầu từ mùa đông thì lại KT sĩ số nhỉ, mùa đông ăn no ngủ kĩ toàn đi học muộn T_T

Đến mùa đông thì toàn là ôm mấy con bẹn trên lớp+ ôm gấu ở nhà chứ chưa có trai để ôm==> tiếc nhỉ!

Huyền ĐÔ đã viết:
nôen mà được ai đó tặng 1 con chó bông trắng to rồi tối cho vào giường vừa ngủ vừa ôm vừa gác thì sướng thật
ui sao mình thích chó bông thế

Ấy thích chó bông à, hôm nào noen tớ dành tiền mua tặng ấy 1 con ôm cho sướng, mà nhớ đừng bứt lông nó nhé :) :x

ặc. thằng đỏ kinh thật, đong lấy đong để, mà tao còn nghe tin có vụ mày với huyền đô là 1 cặp của nhảy cổ điển cơ đấy, mày với nó học ca nào, tao đi học với

Hic! Mùa đông bị hai cụ khốt ở nhà tống ra đường từ sáng sớm! Lạnh chết đi được (nhưng lại có thời gian nói chuyện với "người cần nói chuyện" hehehe)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ặc. thằng đỏ kinh thật, đong lấy đong để, mà tao còn nghe tin có vụ mày với huyền đô là 1 cặp của nhảy cổ điển cơ đấy, mày với nó học ca nào, tao đi học với
tin vít vít ở đâu thế. :)) :))
tớ thích đi học nhưng bố ko cho vì nhà xa nên đành chịu chứ làm gì được đi :-s :((

Còn tao rút ra 1 định lý là
"Mùa đông con gái trông xinh hơn!!"
Ko bít bọn mày có đồng quan điểm ko?

Huyền Đô đã viết:
Hà Chim đã viết:
tin vít vít ở đâu thế. :)) :))
tớ thích đi học nhưng bố ko cho vì nhà xa nên đành chịu chứ làm gì được đi :-s :((

Thằng Đỏ rõ ràng nói với tao thế mà
Đỏ có đôi là sướng rồi
Tao muốn học nhảy mà còn chưa có đôi đây này

Mùa đông trông mình cứ như con gấu, quả eo bánh mì lại càng có dịp phô ra, trông tởm!

Mùa đông à !
Lúc thích lúc ghét .
Vì nó lạnh ( nhiều khi cần lạnh ko lạnh , khi không cần thì .... )

hôm nay trời lạnh lại, như mong muốn của mọi người, nhưng trời lại thêm cái mưa, như shit

chiều buồn , mưa ...
vác đàn lên sân thượng ngồi oánh romance ( theo kiểu anh thằng Huấn chó )
gió Lào thổi vi vu ---> méo mồm lúc nào không biết

Còn tao rút ra 1 định lý là
"Mùa đông con gái trông xinh hơn!!"
Ko bít bọn mày có đồng quan điểm ko?

Hê hê, cái này gọi là tiền đề rồi, ko phải chứng minh. :))

Lạnh quá , sàng nay 15 độ cứ tưởng đang nằm trong tủ lạnh cơ !!!!!!!

chiều buồn , mưa ...
vác đàn lên sân thượng ngồi oánh romance ( theo kiểu anh thằng Huấn chó )
gió Lào thổi vi vu ---> méo mồm lúc nào không biết
Romance là bài vỡ lòng
ông đánh thế nó bảo là thèng mới học thích khoe
gặp tôi thì tôi sẽ chơi luôn mấy bài ..dân ca..ví dụ như: inh lả ơi blah blah, các em cứ gọi là đổ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên