Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) to chị mario: haha, đúng là em đang thất tình mà :)), lãng mạn thì vì ko có love mà lãng mạn :))
to TRUNG: mày xem ai post trước đi rồi bảo tao bon chen nhé :))
ừa đúng rồi, mùa đông bị nẻ môi, :(, khổ khổ khổ

hehe, bựa bỏ cha, trông môi cứ nứt nứt, ghê bỏ xừ, nhất là ăn uống khó :))

Tay em lạnh môi em lạnh... sao chẳng có anh...
Mình cũng chả có anh nào... May mà không lạnh :D:D

Mùa đông năm nay thật là chán, thời tiết chả ra đâu vào đâu? Vậy là năm nay mình đón mùa đông một mình. Hichic! Buồn wa' đi.

Uh, đúng rồi. Năm nay ko chỉ có cậu đón nôen 1 mình đâu Phương ạ. Buồn quá đi mất.

Mùa đông năm nay thất thường bỏ xừ ý...cứ sáng lạnh ,trưa nóng,chiều man mát..quần áo chẳng biết đâu mà lần...mặc áo khoác vào thì nóng,ko mặc lại lạnh=>bó tay

Uh..cứ phải nhét áo khoác vào balo..bực mìn...mà dạo này trời nắng wa'-->ghét vật ý :((...mất cả đẹp

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Uh..cứ phải nhét áo khoác vào balo..bực mìn...mà dạo này trời nắng wa'-->ghét vật ý :((...mất cả đẹp
Giống thầy thía, hé hé. Hôm nay còn bị thằng Sex mượn áo:D
Đông thì đông béng nó đi, cứ dặt dà dặt dẹo, nắng nắng râm râm chán quá :(

uh, mùa đông lạnh thì mới biết lòng người ấm như thế nào

to TRUNG: mày xem ai post trước đi rồi bảo tao bon chen nhé

Hê hê, thôi, xì tốp vụ này ở đây, nói chung là thằng nào cũng bon chen cả. :d

Ngọc Hương đã viết:
vì mọi lí do ,tui vẫn thích mùa đông.
Chẳng phải thế mà phim Hàn Quốc toàn quay cảnh tình yêu vào mùa đông
Lãng mạn lắm đó

lạnh sun còn lãng mạng gì nữa

Cái gì cũng có ưu điểm và khuyết điểm của nó cả!
Mùa đông thì tha hồ thể hiện các loại thời trang áo rét, các món quà vặt ngô nướng, mực nướng..v.v
Nhưng mùa đông mà phải học bưởi sáng thì: hichic ko thể nào dậy trước 6h, lạnh thấu xương, nhưng đi học trên xe buýt cũng ấm cúm lắm!
Mình khổ nhất là mồ hôi tay ra như mưa, nên ko cầm tay bạn gái đc, hichic

mùa đông á, chỉ ngủ trong chăn là sướng thôi, còn việc gì ngoài chăn ra là ......:(

sao cứ nói tới mùa đông là lại bắt đầu nói tới đôi tới cặp thế. Bộ không có đôi thì không thích mùa đông à?

Chí lí chí lí,ko có đôi thì vẫn iu mùa đông như thường bà kon nhẩy?Chẳng qua có thì ấm hơn một chút thui mờ

Mùa đông có chăn gối làm bạn roài cần gì người yêu nữa !!!!!!!!!!!!!!!!

thật ra, người có người yêu, cảm nhận mùa đông với 1 cách khác
người không có người yêu, cảm nhận mùa đông với 1 cách khác, và cụ thể là qua chăn gối, ngủ nghê :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên