Những lá thư...

lạ...:)
8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->
8-> nhiều luk xem phim Hàn, cứ khoái anh này mặc cái nì đẹp, anh kia mặc cái kia manly ;));)) và để rùi quay ra nhìn đời....
thấy con trai mặc áo đồng phục đẹp nhất;)) :X :))
8-> Nhiều lúc xem phim Hàn, thấy nắm tay nắm chân trên con đường vắng sao mà lãng mạn thía hem bít.....8-> ròy lúc quay ra, thấy 1 bàn tay nắm đặt lên vai (;)) chưa dám ôm thật) lúc tụi bạn bên cạnh ầm ĩ sao mà yêu thía;)) ...
8-> Nhiều lúc xem phim Hàn, thấy nến, thấy hoa8-> , và rùi hai nhân vật chính nói nhưng câu sên sến dưng rất là lãng mạn8-> 8-> 8-> và rùi quay ra, thấy chỉ là một trò chơi nhỏ của lũ con zai ở lớp 8/3,;)) <:p , chẳng mùi mẫn xúc động nhưng cũng cười ra nước mắt.... sao mà thik thế....8-> :X:X;))
8-> Nhiều lúc thấy yêu sao mà khó thế, khóc thút khóc thít( lại phim Hàn đêy), hi sinh này nọ8-> , mà quay ra... thấy mình yêu cả lớp mình mất rùi;)):*:X, và yêu sao mà dễ thế, ấm áp thía >:D<
8-> Nhiều lúc ước ao được cái dây chuyền đôi như trong phim Hàn nhỉ8-> , nhưng rùi quay ra thấy, chỉ cần 1 tin nhắn đúng lúc, 1 món quà bé thật bé để thấy mình được quan tâm, thế là thik lắm rùi:"> :X
8-> Nhiều lúc thấy... nhiều lúc lắm.... và thấy cuộc đời chả như tưởng tượng, chả giống trong phim ảnh tí nào cả, nhưng vẫn có màu hồng thật là hồng, và vui thật là vui ;;);)) :*

Ngày trở về ...Về với Ams với tư cách là đàn chị hướng dẫn , cung cấp thông tin cho các em biết thêm . Thấy thix thú thật dù lần này đi với tư cách là 1 chân lon ton trong team đấy .Bon chen đi để biết thế nào là cảm giác của một tư vấn viên

Ngày trở về ....Ams vẫn là Ams đấy nhưng sao bản thân cảm thấy có cái gì đó khang khác .2 năm rồi chứ còn ít ỏi gì nữa .Khác đầu tiên là giờ vào trường sẽ có thẻ “ visitor “ đeo trước ngực rất hoành tráng nhé :).Khác nữa là cách bố trí trong đại sảnh cũng chẳng như xưa nữa . Đẹp đẽ và bắt mắt hơn nhiều , khiến cho tớ là một đứa từ trc chẳng đọc mấy bản tin thì giờ cũng phải ngó qua 1 lần cho biết . Tiếp đến là lớp học giờ sắp xếp lộn xộn quá .Như hồi xưa chỉ cần đi tầng 3 và 4 là hết rồi.Giờ thì lượn xuống cả tầng 2 nữa .ĐI mỏi cả chân :|

Ngày trở về...Sáng chưa ăn nên chui vào ăn tạm bát mì tôm chua cay và như phản xạ gọi 1 túi nước chanh .Nhưng rất tiếc là ko có.Mì mua tận 7k..đắt lòi mát8-} . Ngồi ăn mà mắt cứ nhìn ra sân bóng .Và “nó” đã trở về .Thật sự nó đã ùa về

Ngày trở về ..nước mắt bỗng tuôn ra 1 cách lạ thường :|.Kỷ niệm ơi kỷ niệm..Tuổi học trò đẹp lắm có biết không ? Nhìn xa xăm và nghĩ về QK ..muốn quay lại thời điểm đó để có thể cười đùa thật nhiều ..Giờ nhìn lại mà thèm thèm lắm .”Nó” khiến ta tự nhủ với bản thân nên trân trọng tất cả những gì hiện có và trong tương lai cũng như quá khứ...

Thèm cảm giác cùng mấy đứa bạn thân ngồi tầng 3 nhìn xuống sân để soi gái :">

Thèm cảm giác trêu nhau rồi cười tít cả mắt lại :)

Thèm cảm giác đôi khi lười học lại bùng tiết trốn sang pòng bên ngủ :">

Thèm cảm giác ngồi trong lớp mà cứ nháy máy trêu nhau...:p

Thèm cảm giác ngồi trong lớp mà tự nhiên như ruồi makeup cho nhau :D

Và....

...Thèm...

Ngày trở về ..3 năm học hiện về trong 1 ngày ....bâng khuâng , cảm xúc lâng lâng ...tự dưng muốn thời gian ngừng trôi lại và tớ lại ước ...:)

Ngày trở về..Gặp lại một cơ số đứa bạn quen mà thời học sinh vẫn hay buôn lê bán mẹt cùng hội đấy .Cám ơn nhiều lắm vì đã khiến ta có thể khóc được...Cám ơn nhiều ..một chút suy tư đã được trải lòng...

Ams..hẹn một ngày nào đó ...ta sẽ lại trở về ...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Không phải làm phiền đâu. Anh muốn biết rằng có người lúc nào cũng nhớ đến mình. Cảm ơn em vì cái cách mà em nghĩ cho anh. Em ko sai gì cả. Anh xin lỗi! :(

con à, con sợ cái j` thế
con sỢ lòng người mẹ à ..
con sợ
con sợ mỗi lần bố hỏi han, mỗi lần bố nhìn con, sợ bố tin tưởng con :)
..
con sợ con sẽ chẳng tin được ai nữa
vì khi con tập tễnh tin tưởng, thì bạn ấy bỏ con mà đi, dù bảo rằng tớ luôn ở đây này, luôn nghe ấy này .. bảo xong rồi quay đi và tước khỏi con niềm tin duy nhất :]
vì khi con quá yêu quý 1 ng`, con chạnh lòng khi biết tc của ng` ta k bằng 1/10 tc của mình dành cho họ :] thậm chí chẳng coi ra j` :]]
và con cũng sợ, à k, khinh ghét nh~ ng` mười mươi ghét nhau mà mặt cứ cười nói, cứ đùa cợt :-J ôi con ghê tởm nh~ loại đây .. và thế mà con lại trở thành 1 trg số đấy ... hờ hờ 8-] đỜi cũng thật chẳng biết đâu mà lần :-J nhg thật là tớ thực sự yêu quý 1 số bạn lắm đây >:d< tớ nói thật đấyyyyyyyyyyy :d ai gượng ép giả tạo thì tự biết mà nhỉ ;]
và con cũng sợ cái từ bạn thân :d :d bâyh` con chơi vs khá nh`, gọi là thân cũng đếm đc dăm ba bạn :] với ai thì con k biết, chứ với con bạn thân nó ít lắm, khó mà tìm đc lắm ^^ và một ng` để mình trút hết đc cũng khó lắm ..
con sợ nh~ chn trg qk ảnh hường đến mình quá nh` :] con k điều chỉnh đc 8-] con sợ cái lần bị bạn thân của mình phản bội cách đây 2 năm nó vẫn lớn quá .. đến bâyh` vẫn chưa lý giải đc, chưa thể tìm đc lý do để biện mình , dù bâyh` vẫn thỉnh thoảng gặp, cũng có nc nhg cảm giác xa cách vô cùng :] tự lòng đã cho qua nhg niềm tin nó lại vụt cánh đạp nc' bay mất :D
..
và trên hết tất cả con sợ mỗi lần cãi nhau với mẹ :) con sợ cùng cực mẹ à .. mỗi lần như thế con lại thấy quanh con chẳng còn ai cả, mong manh là anh động viên con thôi ... dù con biết là lúc nào mẹ cũng ở cạnh con, luôn luôn như ^^ thế nên mỗi lần cãi nhau con lại thấy cả thế giới này 1 bên và con 1 bên mẹ à ....
mẹ có biết hơn 1 lần con đi học với mắt sưng k; con chưa baoh` cho phép con ngu ngốc là khóc và để ng` khác biết con khóc .. con cho đấy là ăn mày tc :-J thế mà lại để đến mức là dậy từ 9h và đi học lúc 1h với mắt sưng húp hùm hụp 8-] cũng chả hay hớm j` mà kể ra đây :d nhg cuối cùng thì con lại thấy mình kém cỏi quá, k ngăn nổi 1 giọt nc' mắt :]] ăn hại í mà :-J

[...]

nhẹ ng` #:-s :p
after all, tomorrow is another day b-)
i'm fine :)

Đêm.
Mình tôi níu bóng em
Em.
Tựa như con sóng êm đềm..
Hòa vào khói sương tựa như màn đêm
Bên bờ cát buồn thêm

Em dường như đã khóc rồi
Lệ em tuôn mãi ko thôi
CHỉ vì thiếu a đường khuya lạnh tối
Tìm nơi chốn ko người!

Chẳng biết a đang nơi nào thế
Tự hỏi em nhớ chăng lời thề ?

Chợt giật mình khi trời mưa đêm làm tim a đau thêm
Chạy trong mưa tìm chốn ngủ
Bất ngờ từng đàn mơ
Mưa ngâu mà như xa ngàn đêm thâu
Vội tay ôm ghì chặt lấy nhau..
Mãi đừng rời xa nhé !
Em hứa
Ta hứa
Mãi yêu tận mai sau.

@ .....:
này......
ja^u' vào đây đấy k cho đọc đâu>:p.....
ấy là đồ béo hâm>:p......
hâm mới invi để chờ người ta avail mới avail nt >:p
hâm mới thức đêm để chat vs người ta nt >:p
hâm mới tốn tiền đến thế để nt cho người ta >:p
hâm lắm............
để cho người ta cả tối chả làm j cũng fai? avail ngồi chờ.....
để cho sáng nào người ta cũng dậy muộn , mắt thì sưng húp cả lên.......
để cho người ta tự nhiên hét lên trong h` học..........
này......
về đi >:p về ngay đi >:p k là tớ sang tớ lôi về đấy >:p

tự nhủ là sẽ chỉ có bọn mày :)
nhưng thật khó để tao ko suy nghĩ vẩn vơ :)
thật quá khó :)
với tao mọi thứ trôi qua thật khó khăn :)
cái rì tốt đẹp với tao luk nào rồi cũng biến mất :)
thật nhanh :)
thật dễ dàng :) vô cùng dễ so với những gì tao đã làm để đạt được nó :)
bọn mày hiểu tao :) nhưng chẳng mấy ai như bọn mày :)
bọn mày rất biết cân nhắc suy nghĩ và có được 1 điều đáng trân trọng mà ko phải đứa bạn nào của tao cũng có :)
đấy là sự cảm thông :)
ko có bọn mày tao đã gục ngã vì tuyệt vọng :)
tao ko thể tiếp tục xoắn ;) ko thể mãi im lặng ;) ko thể mãi nhún nhường ;) và nuốt cục ức chế vào trong ;)
tao có quyền bộc lộ ;) có quyền quyết định ;) đúng ko bọn mày :)
tao đã hy sinh nhiều thứ ;) nhưng sp ko hiểu điều đó ;)
cũng chẳng phải tại ai :)
chỉ tại tao cả nể :) chỉ tại tao dễ bị bát nạt :) hay là tao nhu nhược sợ làm người ta phật lòng :) mà ko :) tại tao ko biết cak cư xử :) cho khéo :) hơi ngu :) nhưng tao ko sửa được :) tao đã cố :) nhưng nó ko phải là chính tao :)
giờ thì tao lại thật khó để nói từ chối bất cứ 1 thứ gì :) tao thấy như thế hơi .. ko tốt :) nhưng cuối cùng thì tao cũng đã làm được :) tao cũng thấy hơi hẫng khi không giúp được người ta :) nhưng tao cũng còn nhiều việc :) và tao phải tập nói ko ;) tao ko thấy mình sai ;) hay đúng ra là chưa thấy ;) vậy sao tao cứ phải suy nghĩ nhiều với chán nản thế này :) .....
có người bảo tao yếu đuối :) mà đấy là là người hiểu tao :) nên tao biết là người ta nói đúng :) nhưng phải làm thé nào để tao ko yếu đuối ntn nữa ?! :)
tao đang có nhiều thứ để lo lắng :) để quan tâm :)
nhưng sao mọi rắc rối cứ bám lấy tao :) níu kéo tao :) ko cho tao bước tiếp :)
thật quá mệt mỏi :) ko đáng ko đáng :)
:x nhưng có bọn mày :x tao lại thấy ấm hơn :x ở đây này :x tao ko ước cho cuộc sống của tao bình yên nữa :) vì đấy là điều ko thể :) tao cũng ko ước bọn mày mãi ở bên tao :) vì đấy là điều tất nhiên :x phải tự tin hơn đúng ko may :) :x
tao biết bọn mày cũng chẳng đọc được mấy dòng này :) nhưng tao cũng k thể nói tất cả những điều này trực tiếp với bọn mày được :) ;)
và tao cũng chẳng mong bọn mày đọc được mấy dòng này ... bọn mày cũng có việc riêng cần giải quyết :x nên tao cũng ko muốn bọn mày cứ phải mệt mỏi nghe tao ca thán :x tao lớn rồi :x phải tự đập chết mấy cục rắc rối quanh tao chứ :x phải tự lo lấy những gì còn chưa tốt trong cuộc sống của tao chứ :x
iêu bọn mày nhiều :x lắm :x
CP : x ... M loves u 2 so much : x ....

em buồn à
chỉ một lí do đơn giản như thế
mà em biến mất khỏi cuộc đời anh sao
thế em có biết là anh đã buồn thế nào không
khi không có cách nào để gặp được em
anh đã chờ một năm rồi
anh còn phải chờ đến bao giờ nữa...hai năm...ba năm...
hay là không bao giờ...

Mưa có rơi và nắng có phai
trên cuộc tình yêu em ngày nào
Ta đã yêu và ta đã mơ,
mơ trăng sao đưa đến bên người.
Một lần gặp gỡ đã như quen thuở nào
một lần gặp gỡ nhưng tình đã xa xưa.

Mây có bay và em có hay
ta ngại ngùng yêu em lần đầu.
Ta đã say hồn ta ngất ngây
men yêu thương đã thấm cuộc đời.
Một lần nào đó bước bên em âm thầm
một lần nào đó ta vẫn không nói yêu người.

Yêu em ta yêu em như yêu tuổi ngây thơ.
Bên em bên em ta hát khúc mong chờ.
Ngày nào người cho ta biết tình yêu đắm say
Ngày nào đời cho ta biết tình là đắng cay

Mưa đã rơi và nắng đã phai
trên cuộc tình yêu em ngày nào
Ta vẫn yêu hồn ta vẫn say
qua bao nhiêu năm tháng ơ thờ
Một ngày nào đó tóc xanh xưa bạc màu.
Một ngày nào đó ta có thôi hết yêu người.​
thay cho lời muốn nói ^o^
gửi another em :D

to you:
ghét nhất là cuối tuần :)
tự nhiên lại có một chiều thứ 7 và cả ngày chủ nhật xa nhau >"<
cho nên...
NHỚ điên cuồng...

tự nhiên nhớ lại hai tuần trước có một đêm thứ 7 thế này...:)

...
11h đêm

...
hoặc là ở nhà ngoan ngoãn chui lên giường đi ngủ :>
hoặc là dắt con fx ra, trong cái sự liều không biết papa mama đã ngủ chưa, nếu vẫn còn thức thì thôi xong, nếu không thì... ... ... :)
sẽ lao xe ra đường
fóng như bay
đến một nơi...

...
cách đó khoảng chục cây số
lại có một đứa khác vừa đọc mes xong đùng đùng khoác thêm áo nhảy ra đường đi loanh quanh khu nhà mình vs lý do " con chạy thể dục tí 8-}"
cứ chốc chốc lại nhìn cell check giờ
...và chờ rung :)

sẽ là ...
1 message received
"đến rồi này"
...
...
...

sẽ là...
- "đồ điên, đến làm j?"
- "tại vì NHỚ!, thế thôi... "

nhưng thực ra thì: :)
thằng ku vừa dắt xe ra, papa xuống đi wc tóm ngay, lên fòng bị mama xạc cho một trận =)), vỡ mộng =))
chàng k đến thì nàng cũng vào nhà, lên giường và đi ngủ
thế là hết chuyện =))

m iêu :D

chưa bao rờ tao viết cái gì cho m, ngoài những tin nhắn đại loại như là "lên 8591 nhá" , "8h m nhá" , blah blah... nhờ!! :D

hì hì, m à.

tao tự hào về m lắm đấy!! :x

tao tự hào vì có một con bạn giỏi giang, có tài, hiểu tao như m :p

tao biết công việc của lớp mà m đc giao, m đã cố gắng hết sức, đừng hối hận - cô Thanh nói rùi mà :p t biết có nhiều đứa ko hài lòng với thành quả của m, gộp chung lại là của lớp mình, nhưng của m là the best rùi mà :D

m vẽ đẹp mà, đừng tự ti mà kêu ca nhiều nhá. :p

t biết t ko có tài vẽ vời hay nghệ thuật, nên ko dám tham gia công việc của lớp, nhìn mặt mày lúc rủ t rùi t bảo ko đi trông tội tội thế nào ý :p
có thể tao hiểu m ko nhiều lắm, nhưng t thấy m đang hụt hẫng, vì em C của m sắp fly. :D thế nên m cứ đi chơi nhiều với em C, hai chị em m thui cũng được :)(), vì t ko hiểu em C của m bằng m mà. :D còn t thì luôn ở bên m, chả fly đi đâu đâu. hì hì :p

hị hị, nhìn m mà tao tủi thân, ứ có cái tài lẻ rì cả :p

cuối thư ...

P.S I luv u :x

Chỉnh sửa lần cuối:
gửi anh,
hình như giữa chúng ta ko có quan hệ gì anh nhỉ???em sẽ mãi mãi chỉ là 1 đứa trẻ con, ko biết iêu, ko biết giận, bla bla bla.nhưng dù gì thì năm nay em mới học lớp 7, ko đủ để biết thế nào là tình yêu; còn anh thì đang học lớp 9!Thật là vớ vẩn khi em đi iêu 1 ng` mà ng` đó chẳng iêu em, hay chỉ coi em là 1 con robot, có thể iêu rồi đá, iêu rồi lại đá........Thế có tốt ko anh???Anh làm như vậy có ng` bị tổn thương mà anh ko biết sao??Lúc mới iêu anh, em thấy cuộc sống đẹp lắm anh ạ.Em bỏ ngoài tai tất cả những thứ mà mọi ng` nói về anh.....Đến bây h em thấy em dại, em ngu ngốc, hay đơn giản hơn là em vẫn còn trẻ con!Và em cảm thấy tiếc 1 cái gì đó, nhưg sự thật thì chẳng có cái gì để mà tiếc cả!!!Ý nghĩ vớ vẩn!!!!
Dù gì thì em ko phải là của anh, chúg ta ko là của nhau:).Nothing to rEgrEt
Em sẽ nhớ mãi những lần chúng ta đi chơi cùng nhau, ko bao h quên:).Đó sẽ là kỉ niệm đẹp thời học sinh của em:).
Em, kIn[PippY]

gửi anh, =))
chả mấy khi e gọi 1 thằg con zai nào là a cả đâu :)) đến cả ty yêu quí e cũng ko gọi = anh mấy, thế nên a nên lấy làm tự hào nhé :)) hồi mới gặp a, e cứ tưởng bở này nọ 8-> nhưng rồi a có ng khác :)) thế nên e give up :)) chúng mình ko có số làm gf/bf thế nên làm ae nhé :)) weekend vừa rồi e thật sự vui, vui lắm í. cảm ơn a nhé, u made me feel like home :) e sẽ nhớ a đấy, chắc là thế :)) e sẽ nhớ cái đêm của 2 đứa dở hơi ngồi xem "bánh mĩ" =)) để rồi so sánh sự khác nhau giữa "mĩ đần độn" và "việt nam điên rồ" rồi cười như 2 đứa điên lúc 3h sáng :)) thật khó để giải thik cho ng khác hiểu, nhỉ :)) còn nữa còn nữa những kỉ niệm đấy nhưng mà e ko có time để ngồi kể lể nữa :)) cứ giữ như thế giữa 2 ae, nhỉ =))

mày đag đùa tao ah`/:)
hay mày đag trêu ngươi tao đey/:)
quay lưng lại rồi ah`
có biết là tao đag rất muốn nc vs mày k
có biết là tao đag rất muốn share vs mày k
mà thôi
nói làm j` nữa nhỉ
nhưg mà tao chả hiểu j` cả
t sai ah`
hay tao làm j` có lỗi
mày ác lắm
:(:)(:)((
giá mà hồi trc' mày đừg có tốt với tao nt
giá mà mày bt như nhữg đứa khác
thì tao đã k phải tn
thôi
buông
tao nói là tao k sao thì chắc k ai tin
nhưg yên tâm
t sẽ tốt:)

Còn hơn 4 ngày 12 tiếng...:-s
Số phận đc quyết định lần nữa...

Khi nào phải đưa ra một quyết định ảnh hưởng to lớn đến cuộc đời mình như bây h, tao lại thấy lo lo. :-s
Suy nghĩ lung lắm, vì có bao áp lực,
nào thì năm nay là năm cuối cùng chưa cải cách,:((
nào thì sức học chẳng phải loại siêu,:(
và bản thân còn chưa biết mình thực sự muốn j`, và kể cả khi biết thì điều đấy có thực sự tốt cho mình ko :-/
bla bla...:-< :-<

Có lúc nhìn lại, t ko ngờ là mình lại đi theo khối tự nhiên
Cấp II học lý, chả thấy yêu mến nó đến mức sẽ thi chuyên,:-??
Nhưng rồi vẫn thi đỗ... 8-}
Và bây h thấy mình như của 3 năm trc í
Ko ngờ là lại thi khối A :)
Thấy lạ là cuộc đời t đã chệch xa n` quá so với n~ j` trc đây t nghĩ mình sẽ đi

Nhưng nếu như 3 năm trc, t đã đc sắp chỗ trong tập thể L1 05-08 ---> 1 điều kì diệu tuyệt vời :x 0:)
thì bây h tao có quyền hi vọng vào 1 điều kì diệu như thế nữa chứ ;;)

Thôi thì cứ để cuộc đời khiến t ngạc nhiên thêm lần nữa!

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình à:)

Tao ước gì có thể ôm tất cả chúng mày vào lòng,và khóc thật đã mới thôi :)

Tao cảm thấy cái cuộc đời này quá bất công,tao cảm thấy sự cố gắng đã không được đền đáp :)

Cuộc đời này tệ đến thế sao :)

Tao thấy chúng mày khóc,tao thấy những cái mũi đỏ,những giọt nước mắt trong...

Tao chỉ nhớ chúng ta từng khóc vì vui,chứ sao lại khóc vì buồn thế này :)

Chúng mày à,bất công quá phải không? :)

Downy à,mày hùng biện hay lắm,tao cho mày 10 điểm,mày giỏi lắm,cả lớp tự hào về mày,mày hiểu không? Mày rất giỏi,và còn nhiều người có thể khẳng định cái khả năng ấy ;) Một lũ mắt bò thì làm sao hiểu nổi vẻ đẹp của cỏ cây :)) Chúng nó chỉ biết ăn cho sướng miệng,cho ngọt môi,sống để ăn mà :))

Lớp mình à,tranh vẽ đẹp lắm,chúng ta hãy mang treo tại nhà thầy,coi như chúng ta đã chiến thắng đi.Tao tự hào vì lớp mình có một đội cổ vũ hoành tráng nhất,tự hào vì chúng ta lập dị một cách đáng yêu....:))...Phải không nào,10 văn? Tao yêu chúng mày nhiều nhiều nhiều.....

Chúng mày à,lớp mình thắng rồi đấy :> Không phải đơn giản chỉ là mang một đống giấy với dòng chữ KHEN THƯỞNG đâu,mà thắng vì tất cả những gì mà chúng ta làm được,đều là những điều tâm huyết nhất,làm bằng chính khả năng của chúng ta,những giọt mồ hôi đổ xuống,những nụ cười vang lên,luôn vẹn nguyên như ngày nào....:)

Tao thấy chúng mày cười cũng đẹp,mà khóc cũng đẹp cơ :>....Tất nhiên :> Born to shine mà >:-D<

10 Văn à :)

Chúng ta thắng rồi.....;)

Tớ cứ chờ thôi, chờ xem bao h thì... nhưng chắc là chả bao h ...

Ko phải là tớ thèm đến mức đấy đâu nhá :D, vì tớ cũng nhận được từ nhiều ng khác... nhưng nó khác nhau nhiều từ ấy và từ những ng khác :D ke ke (h tớ mới thấy những ng tớ ko hề nghĩ sẽ làm điều j đó lại làm những điều thật đặc biệt và ý nghĩa cho tớ)

Nhưng tớ đã nói rồi :D, ấy là 1 trong những ng quan trọng nhất :D. Thế mà ấy lại làm tớ buồn nhất, hài nhỉ :D (nói là buồn thì ko đúng :-/ vì chính xác thì qua cái ngày hôm ấy tớ vẫn cứ vui, tớ chỉ chờ thôi, cứ mỗi lần mở ra là lại hi vọng :D nhưng mà ng ta nói cấm có sai, hi vọng nhiều cũng là thất vọng nhiều... )

Đọc xong cái này :D tớ biết ấy rất thông minh (có thể nào tớ nhầm ko :-/) nhưng cũng đừng phải cố làm j cho tớ cả :D (ke ke, tớ ko viết cái này để ấy làm cái j cả, chỉ là viết cho ấy hiểu :D, mà xem chừng nếu có làm j cũng ko có tác dụng :D), sẹo thì khó mất, 1 lần ko xong vạn lần bất tín :p (nói nghe ghê, nhưng hồi trước, ấy đã từng biết tớ đã ghét Sơn ntn chỉ vì nó thất hứa, lộ ra cái chuyện 4-8). Tớ bi h thì vẫn coi ấy quan trọng hơn nhiều điều (có thể là ko như trước :-?) nhưng mà h thì cái góc ấy chiếm, cái trọng lượng của ấy với tớ, là nó nhỏ đi 1 chút rồi :D.

------

@ Chè iu: :x tao học được cái này, đừng có tự ti quá mày iu ạ :x mày mà học kém thì tao gọi là tầm thường hả :-? thế ko được đâu :x. Tin vào năng lực của mày chứ. Với mày thì FTU phẩy tay cái là đỗ, BK chả là cái đinh, blah blah... :)) Cả anh em cũng thế nữa :x Ko phải cuộc đời khiến mày ngạc nhiên, mà mày hãy khiến chính mày ngạc nhiên và tự hào về mình nhé :x
(ko làm được thì về khao tao bắt đưa tao đi ăn mệt nghỉ đấy :-B)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko biết nói j` :D
chỉ biết hnay là 1 ngày vui ... và vui theo 1 kiểu khác, khác vs n~ lần trc 8-|
Có lẽ cái này thì chỉ có ng` trong cuộc biết :D
E ko biết nói j` cho a hiểu :-j Em cũng vốn dốt Văn :( Câu cú thì lủng củng :-s Ý tứ thì lộn xộn :-s Văn chương thì "be bét" :(
Chỉ là e thấy sự mong chờ của mình từ mấy tuần trc quả là ko vô ích :p :x
Đến lúc phút chót :x Cảm động :x Anh chạy theo đèo e về :x
Em đã bảo là ko sao mà [-(
Mà hình như là anh chưa kịp vào trg` đi WC nhờ :-" :">
Em ko biết nói j` đâu :D Mà có nói có khi anh cũng chả hiểu :-j ( anh "ngốc" lắm /:) )
Anh nhớ nhé ;)) Hnay ... :"> Anh nói " I swear ..." và em nói "I swear ..." :x
p/s: N~ j` riêng tư thì giữ lại cho mình :">
Anh sợ bị bảo là "mẹ hát con khen hay" thì chỉ cần đọc thôi nhé :-"
Đọc được rồi thì bảo cho em biết :">
:* :* :*

Thông báo
Sau cuộc thi vô cùng gay cấn diễn ra vào ngày chung kết 26-3 tại Ams, tập thể 10Văn đã rinh được các giải :
1. Giải Đặc Biệt vẽ tranh với lời bình xuất sắc nhất !
2. Giải Nhất hùng biện của bạn Downy với tinh thần tuyệt vời.
3. Giải Nhất xe đạp chậm của Mata và Venda.
4. Giải Nhì bao bố của Dus và Mata.
5. Giải Đặc Biệt vật tay của Hồng Minh và Gigi !
Và trên tất cả là Giải ĐOÀN KẾT giành cho tập thể lớp 10Văn !
Hôm nay quả thật là 1 ngày toả sáng của các ngôi sao 10Văn. Còn gì vui hơn :x :x :x Let'z cheer !!! :x :x :x [ From Mata with love ] :x :x :x

Với 1 đống thành tích như trên, sao phải khóc, sao phải buồn ??? :-/ :-??
Tao là bà tiên biến nước mắt thành những nụ cười !
Giải thưởng chỉ là phù du [ hehe ]
" Hey boiz, hey gulz, u'd better know that we are the best !AndWE WERE BORN TO SHINE !!! " :x :x :x
Vì chúng ta ko cần giải thưởng ...
Vì chúng ta ko cần vật chất ...
Mà bởi vì...
Chúng ta đã ở bên nhau ! :)
Và đó mới là điều đáng quí nhất ! :)
Chúng ta, 34 thành viên, là 1 tập thể VỮNG MẠNH và KHÔNG THỂ TÁCH RỜI !Những nụ cười đã chứng minh điều đó ! :)
Những giọt nước mắt đã chứng minh điều đó ! :)
Và ko cần nói thêm đâu ! :)

LỚP GÌ Ý NHỈ ???
;)) ;)) :x :x :x

Back
Bên trên