Nhớ quá Nga 98-01 ơi!!

Nguyen Chi Mai
(smallmoon)

Lâu lắm mới vào đây viết vài dòng và xem ảnh. Chúng mày lớn quá rồi nhỉ, đứa nào trông cũng xinh hẳn lên chả ngây ngô như hồi xưa nữa nhỉ. Bao giờ cả lớp mình mới gặp lại nhau nhỉ.

ui ui lâu lắm mới thấy ông viết bài nhỉ? :p thấy nhớ quá không chịu nổi rồi hả, thế thì năm sau liệu hồn mà về, ông còn hứa là sẽ tài trợ lớp mình vụ năm sau cơ mà đúng không? Liệu liệu mà về đi ông ạ không đợi mấy năm nữa là khó mà nhận ra bọn nó đấy hehhe, càng nhớn càng xinh rồi mà, có mỗi cháu là tụt hậu thôi, xấu đi :(

To chi mai : bà cho tôi hỏi cái con bé nào mà bà lấy ảnh làm avatar trông xinh thế ... hè hè ... trông giống giống hoa hậu thế giới nhỉ ... khác hẳn mụ Hoàng Anh .. mụ đó giờ gày như con mắm ... hehe ...

To Hoang Anh : Công nhận đứa nào cũng xinh ra .. trừ bà ... trong số những đứa xinh ra .. kekke .. tôi là xinh ra nhiều nhất ... nghĩ đôi lúc cũng đau lòng lém, nhưng biết làm sao được .. hehhehhe

ông cháu tôi đều xinh ra, đừng có mà cà khịa kẻo tôi về tùng xẻo ông ra đấy nhé

à quên, cái con bé mà ông nói đó là tôi đấy. Chưa già đã lẫn rồi à

không phải la bạn thái chưa già đã lú đâu mà là em Chi mai lớn rồi mà vẫn cứ ngây thơ. ( mà em dạo này trông cũng bé khỏe bé đẹp nhỉ? )
thái hâm, vợ ông ko quản ông à mà vào đây tán tỉnh giữa ban ngày ban mặt thế kia!

Giời ạh, người ta nghẫm tình xưa nghĩa cũ nên mới vào an ủi vài câu .. đã tế nhị nói tránh đi rồi mà còn phải lôi ra giữa làng giữa chợ thía chi mai ơi .. keke ..

To Lê Hoa : vợ tôi tôi khắc lo quản, còn cái lão của bà hehe quản cho nó cẩn thận, kẻo suốt ngày ngồi chờ như cái hôm nào ấy nhểy ..

Hix hình như Hoàng Anh nó vào nó giận quá nó ko thèm post bài trả lời nữa rồi, khổ thân con bé thía .. cứ tưởng nó giận đùa chứ .. hix .. nhưng mờ ko sao .. mình chỉ nói lên sự thật mà thoai .. hehe .. ko ân hận ! :))

Ông à, ko chấp bạn Thái lớp mình làm gì, để đấy cho vợ nó xử lí hehhe, nói thế này tự nhiên thấy nhớ món rượu lê (cái này chắc chắn ông biết nhỉ Thái nhỉ).
to Thái: ông nói ai là mắm hả? tự nhìn lại mình đê, ra gương ma soi đảm bảo sẽ thấy 1 con mắm chính cống. Mà lần sau ông có tán tỉnh ai thi thôi ngay cái điệp khúc "tại sao lại phải nói dối nhỉ? bạn không tin mình à? mình sinh năm ... v..v..." ặc ặc ặc, chuối gần chết!
Nở à, hình như là mày vào đại học rồi đúng không? học ngành gì vậy hehhe, lâu lắm không nhìn thấy cái mặt mày rồi đấy :D

thôi đời tao buồn lắm,có gì mà nói,....(ko có ông xã chắc buồn chết).Chúng mày kể chuyện chúng mà đê.Tao ngồi nghe nói leo thôi.

cái ông Thái này, tình xưa nghiă cũ gì, ai có tình ý với ông nào, cứ tưởng bớ....

HA: eu cháu ơi, khi nào ông chụp ảnh mới cho mà xem. À hôm trước gửi cháu cái link dã xem chưa, mới chụp tuần trước đấy.

Nở em, trông em vẫn kháu khỉnh như xưa, đúng là yêu đương lắm có khác. Keep up work, hehheheheh

Chi Mai: cháu xem rồi đẹp lắm hehheh :x
Nở: hiện tại thì chưa có chuyện gì mới để kể cho mày nghe cả hehhe, à, bà Tú lớp mình có ny rồi, đấy có mỗi tin này hiện tại là mới. Hi vọng 20/11 này có chuyện mới lên đây kể cho mày nghe, còn vụ lần trước tao bảo post ảnh lên cho mày xem thì Tú nhà mình quên mang máy ảnh thế là thôi, mất bao công thông báo hehhe

hihihi vào đây buôn chuyện chắc bà già ko biết đâu. Không ngở ở đây lại có ít người lớp mình vào họp chợ thế nhỉ. Hic hic

Hihi vào đây góp ít dưa nào :p
Thằng ku Thái bi chừ cũng đanh đá gớm nhỉ :p
Còn nhớ tau không vậy bây?

Hề hề lần trước gặp bạn Nở vẫn nhí nhảnh như con cá cảnh..
Bi h chả biết thế nào nhỉ :D

Bạn Tâm này vui tính nhể,dàm nói tớ thế hả? có tinh tớ gọi con Mỹ linh ra xử lý ấy ko? Mà đồng bào,anh chị em ở nhà dạo này vẫn khỏe chứ. Nghe nói là bây giờ đứa nào cũng đú đởn lắm hử ? vừa vừa thôi nhá, ... để tao còn đú với chứ.he he..
Noen này mọi người có kế hoạch gì ko? bây giờ chắc ai cung cong đít lên học thi nhi ?tao cg thế,nhg ...chán quá nên ......nghỉ giai lao mấy ngày.he he
Em Mai, tình hình yêu đương của em thía nao? bảo buôn dưa lê, ma ... cha có dưa thế này, may " treo dau dê bán thit chó "? .....khai đê.cả Hoàng anh nữa em...
Mà có ai biết tin "Trâu bò" ko nhi? từ khi tao đi,chưa nghe tin gi ve nó

Ối xời đừng mang Mỹ Linh ra dọa tớ :->
Tớ... sợ lắm :-&
:)) :)) :))
He he chứ tớ có gặp đ/c Mỹ Linh mấy đâu mà dọa tớ làm chi :p hihi

mẹ ơi là ***** ,chi mai ơi là chi mai .may làm gi cái đầu của may thế.mà chugngs mày buôn linh tihn quá ,,
thông báo tết này em nhung lại về việt nam chơi đấy ,,thật ladf vui phải không ,,,
heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

hehehe Tú dạo này sướng nhé, được làm đề tài buôn chuyện ở đây. Mà mày sướng bỏ xừ, lại được đi du lịch rồi. Chụp nhiều ảnh vào về cho tao xem với, à mà khi nào em Nhung về làm 1 bữa linh đình đê hehehehe, lâu lắm không đàn đúm ăn uống gì rồi đấy :D:D:D

vào trang trường mình khoái quá. Tao bên này buồn thúi ruột rùi. Thang 2 tao về với tụi mày... nhớ dẫn tao đi chơi đấy... lớp mình họp lớp luôn nhảy... HA thông báo trước cho mọi người nhé...

Bố già sướng nhất đời rồi còn gì.Hic,chỉ tội nghiệp tôi,tết chúng nó đú đởn thì mình bò ra mà học. Mụ tú già mới đi du lịch đâu thế bà? Mà tôi nghe thg cháu tôi nó bảo nó lại về tết đấy. Chúng mày có đú đởn gì thì cũng post cái ảnh lên cho tao xem với nhá.!

Back
Bên trên