Nhớ quá Nga 98-01 ơi!!

thông báo cho những người xa xứ là hôm qua em Thảo gừng lớp mình đã lên xe hoa về nhà chú Minh roài. Tình hình phát súng đầu tiên đã nổ, có ai đăng ký làm phát súng thứ 2 ko nhỉ? B-) Hôm qua là lần đầu tiên từ khi tốt nghiệp lớp 12 cả lớp mới có dịp đi đông đủ như thế, trừ Thái và những đứa xa xứ còn thì đầy đủ, ai trông cũng xinh cả hehe, càng nhỡn thấy các bạn gái lớp mình càng xinh nhá. Hôm qua cũng có chụo 1 kiểu ảnh với cô dâu chú rể và 1 kiểu "cô dâu và các bạn", thực ra thì cũng định chụp thêm 1 kiểu "chú rể và các bạn của cô dâu" dzưng muh chú rể lúc đấy lại chạy đi đâu mất hehehe. Tranh thủ viết vài dòng cho các cưng, nhớ các cưng quá cơ hêhhe, đấy hôm qua gặp em Nhung trên mạng cũng chat chit được vài câu, vào đây post bài để em đọc cho đỡ nhớ các bạn :)) Em Nhung phải giữ sức khỏe đấy nhá để tết còn đủ sức vác chocolate về cho các bạn chứ. hêhhe tiện thể chúc thằng em em tăng cân, gày quá, gày hơn cả tao :))

sợ quá .. mình chưa về mà chúng nó đã tranh phần socolate..hic..ặc ặc .. tao vấn đang ngỏng cổ chờ trông cái ảnh mà con Gà cồ nó rêu rao la :" cô dâu và các bạn" ..hi`..post nhanh lên nhơ'..mấy hôm nay tao đang sụt sịt nằm chỏng queo ở nhà, các có tin tức j từ phương xa cả..khà khà. a` đánh đít con Gà cồ 1 cái bi zio.. dám gọi bọn tao là lũ xa xứ...láo quá, tao mà về sẽ cắt phấn socolate của mày...sang cho thằng em mày..hàhaf..thay mặt thằng em tao cám ơn mày, mặc dù hôm nào tao cũng bắt nó đứng lên cân, nhưng vẫn chẳng tăng gram nào,,hi`.

Dao nay ca nha ban ron hoc hanh thi cu lam viec nay no nen cha may ai post bai len nhi. hic hic, hom nay to roi rai, ac ac cha bu cho may tuan truoc toan phai lam muon den tan 7 ruoi 8h moi ve nha. A ma xin loi ca nha, to viet tieng Viet ko dau con viet duoc nhanh va dai hon, viet tieng Viet co dau nan tung chu ra mot, ac ac lai met ko viet dai duoc. hic hic thong cam nhe. Bay gio ai cung phai update len cai chu nhi, nhin thay dua nao trong cung xinh. Lop minh trong ai cung nhu sieu mau ay, hihihihi may thang lop minh ngay xua ngu, hehehhehehe. dua ti, ma cac ban ay co khon ra, cung chang den luot dau nhi?

cha biet bao gio moi nguoi moi gap mat day du, moi dua mot noi! co gi thinh thoang drop vai dong o day nhe.
A quen, chuc mung nang dau dau tien cua lop Nga: Thảo lài. Hihihihi co gi mui mam ve cuoc song gia dinh phai ke ra de bon nay con hoc tap. nho nhe.
a chau oi, vao day viet vai dong de, ong chau minh phai lam rom ra cai cho lop Nga nay chu. hic hic xau mat wa, lop minh noi tieng la doan ket ma. dau mat roi?????

hic cháu đây ông ơi, hic được hôm ông rảnh rỗi thì cháu lại ngã xe, đau tay ko chat chit được, nhưng mà hình như hôm qua ông vẫn rảnh chat chit với anh trai cháu nhỉ? tiếc quá huhuhu. Hôm qua nằm nhà cả ngày dưỡng sức, hôm nay đi làm thêm một đống việc còn tồn đọng, huhuhu mà tay thì vẫn đau chưa đi được xe máy, thảm chưa từng thấy :( Lớp mình ko biết tình hình chúng nó thế nào rồi nhỉ, đoàn kết nhưng mờ bận quá chả ai hỏi thăm ai được. Sắp 20/11 roài kể ra thì cũng sắp gặp nhau rồi hehehe, thôi viết thế thôi đang làm việc, tranh thủ tí;)) vào đây theo tiếng gọi của ông :))

hahhahha mắt ông kém đọc thế nào lại ra là đi làm có một đống tiền còn tồn đọng. hahhaha..... ừ ông có chat với anh cháu đúng vài lần thôi. Dạo này bận rộn. hôm wa ông nhuộm giống màu cháu đấy nhưng tóc dầy wa'. Chỉ ra chỗ nào có nhiều ánh sáng nó mới có vẻ hiện hiện ra tí chút. lol. anyway, cuối tuần này tính gửi đồ về cho cháu với cái Thảo đấy. hihihi sướng nhé.

Tú ơi, mày còn nhớ tao không? Nhớ thì bắn cái Y! ID của mày cho tao, bữa nào có dịp chát chít cái :p Lớp Nga tao nhớ nhất mày :p

bọn mày ở nhà tinh thần tết nhất thế nào rồi? Tao đang co ro cúm rúm ngắm trời ngắm đất ...-35 độ bọn mày ạ,, tha hồ mơ về nơi xa lắm với các thể loại đào quất tưng bừng.. sắp tết rồi chúc chúng mày luôn cười luôn vui, chụp nhiều ảnh vào để tao ngắm ..và mấy anh ở công ty tao bình luận,,,hehe... nhớ chúng mày nhiều .. và dĩ nhiên là you are always in my heart....xxx

Sao chi may anh o cong ty may.... the nao dao nay nhin may cang ngay cang dieu co....heheheeee

em Nhung chia xẻ đi chứ, ngắm một mình ko buồn sao. Ặc ặc, ở chổ tao mấy thằng đẹp trai toàn có vợ rồi, phí của giời ko cơ chứ, hic hic

Năm mới, xem mấy ảnh mới của Chi Mai, Nhung va Mai Linh vẫn thấy bọn mày vẫn vậy, chẳng bù với tao bây h lăn nhanh hơn đi rồi :(

Hú hú
Năm mới vào chúc cả nhà mạnh khỏe, vui vẻ, tươi trẻ, loe toe như ngày xưa :D

Lâu lắm ko vào, giờ ko biết còn có ai vào nữa ko :((

êu chúng mày, đứa nào post ảnh Valentine's lên cho cả nhà cùng coi cái. Hihihihi tao bây giờ single rồi kô có ảnh post nữa, hic hic....

Single... thích thật đấy.
Cảm giác tự do mới là cảm giác tuyệt vời nhất :D

single đúng là cũng có cái hay, hhehehehhe thích đi đâu thì đi, thích làm gì thì làm. tao vừa mới học một khóa ice skating, bây giờ còn thỉnh thoảng đi wall climbing nữa. hihihihihi

eu bon may, tao vao day sao thay im ang the, it nhat cung co vu dong vien ban Tuan lop ta mang cai giai nhi ve chu nhi. ac ac chung may luoi qua the dang.

ừ nhẩy đấy lớp mình vinh dự có Á khôi Mr. HAO, câu bạn Tuấn lớp mình nói "10 năm sau chúng mày sẽ hối hận vì đã ko..." bắt đầu hiệu nghiệm, cháu bắt đầu thấy tiếc :)) =))

ohhhh..lâu rồi ko vào nghe bọn mày tán gẫu , năm nay tao chết đẹp rồi bọn mày a.Ko biết là có tha nổi cái xác về ăn tết với bà con ko nữa,,,huhu..mà chúng mày có lì xì cho tao, thì tao mới mang sôclate về...heheh..uh,,nhớ chúng mày lắm.. đứa nào ở nhà thì chịu khó đi bưng bê trà thuốc cho đám cưới con Thảo gừng nhé.. con heo con đầu tiên của lớp xuâtx chuồng..khakha

Lần cuối cùng viết đây à? lớp mình đang mải kiếm $$ à, hehhehe chúng mày vào đây đàn đúm tí đi chứ. Mang tiếng là lớp đoàn kết nhất mà bây giờ đâm ra thế này à.

Back
Bên trên