Nhật Ký

Lớp toán viết nhật ký lớp à? vui nhỉ?! Ra trường rồi đọc lại mới thấy thích, thấy quý, tự nhiên thấy tiếc ngày xưa sao lớp mình ko có NK lớp...

Bà con tình hình thế nào rồi, em dạo này cũng bt, nghèo đói, vẫn lêu hêu với cái đàn sài gòn, he he, hôm trước vừa đi london biểu diễn ác lém, he he, nhưng mà âm thanh hơi chán, hơi ngại post ảnh, em đưa các bác cái Link xem.
Tùng Hoàng thế nào ku ? Trụ hạng kô hay CD rồi ? thông báo anh em nhé
Các chú Sing, Đức, hè tới về việt nam ko ?
PHương Tự Vina trụ hạng kô con, ? yêu em Thủy nữa kô cưng, lí cố đi, nhà em ấy nghe nói có 2 mẫu ruộng đấy, he he.
Mà lớp mình ở nhà hình như ít hơn bọn đi trốn thì phải hehe.
Sry lâu lắm em kô vào, vì thấy các bác cũng inactive lâu quá ^_^, em giờ chỉ còn mỗi bệnh lười học thôi, còn lại các bệnh khác chữa hết rồi ^_^

Hê hê, tao lâu lắm rồi cũng có vào đâu, giờ vào thấy lớp mình nhạt như nước ốc, có cái Nhật kí hay ho thì bị chú Tuấn con ngâm suốt mấy tháng rồi, không hiểu có phải hết tiền mua giấy wc không mà ... mk. Tự dưng thấy nhớ thằng Người tâm huyết quá, hê hê, có nó góp ý để anh em nhảy vào chửi cũng giúp cái box vui lên đôi phần.
Hè này tao có về, mấy thằng vượt biên xem thế nào rồi cũng về họp lớp cái nhể, hê hê. Bên này thằng Dương dê và thằng Mai Sơn vừa đi exchange về, cu Mai Sơn lại ở cùng Hall với tao và thằng Tuấn đen, đâm cũng vui. Mà cu Tuấn đen lại đang apply đi exchange sang Anh, nghe bảo là sang Manchester, không biết tình hình giờ thế nào rồi.
Bọn ở nhà dạo này chạy đâu hết mà không thấy ti toe gì cả nhỉ ? Tu tỉnh học hành hết rồi sao ? Mà mấy thằng ở bển cũng có vẻ lười thăm hỏi anh em nhể ? Được hôm 30 Tết hoành tráng xong rồi tịt luôn. Mà mk, hôm đấy mình mới type được có mấy chữ mà nhìn màn hình đã dài ra thêm cả trang rồi, bái phục tốc độ chat của các bác thật. Nhìn dòng chữ của mình rơi tõm vào 1 biển chữ của mấy chú Toàn béo, Minh liên mà thấy ngậm ngùi...

Hic hic, hè này chắc em ko về được rồi, hết tìn, chắc ở lại đi làm lêu hêu. Minh Liên ko hiểu dạo này ra sao, vào tranh ảnh của lớp thấy ảnh Toàn béo kinh quá, ^ ^. Tuấn béo có sang Anh liên lạc với em anh em gặp nhau tí nhẩy. Lớp mình vượt biên cũng nhiều nhỉ, hic, giá như được học lại cấp III, em học luôn. Nghịch ngợm, cưa gái, sao mà sung sướng, lại ngâm nga bài người đàn bà hóa chó, :(. Ko biết lớp mình có lúc nào tụ họp lại được với nhau kô nữa. Khéo sau này họp lớp, các bác toàn BMW với Mercedes convertible các bác phóng là em ***** dám đi đâu đấy, đời em đến đây là nhục rồi, kô biết có ngóc được đầu lên không nữa đây, suốt ngày chỉ điện tử, đàn hát đá bóng, trò nào cũng cầm đầu, mỗi học là cầm đít, thế có ác kô cơ chứ :(

Nghe nói chú TUấn con đang ở VIệt Nam. Tối ngày chỉ gái gú, thàng đấy giờ xuống lắm :D

mẹ anh, phét lác cái gì thế, ngày 24 tiếng thì 20 tiếng ở nhà, gái gú cái gì he he

Vo Duc Anh đã viết:
suốt ngày chỉ điện tử, đàn hát đá bóng, trò nào cũng cầm đầu, mỗi học là cầm đít, thế có ác kô cơ chứ :(

hehe, từ hồi Đức Anh sang Anh bóng đá lại đứng đầu cơ ah. Còn nhớ hồi lớp toán là tao rồi đó :D chỉ tội tao học hành ở lớp toán thì cũng đằng đít thồi :D
Mà nghe nói ở Anh đang có giải bóng đá UK gì đó ah, mày tham gia đội nào thế. Sướng nhỉ, tao cũng thèm tham gia mấy cái giải đấy lắm, suôt ngày đá tập, biết bao giờ mới được lại ra sân như hồi học trường Ams, có mấy em gái đi cổ vũ :D
Ở cái đất Sing này đá bóng nó mới thuần khiết làm sao, hehe, chỉ toàn lũ con trai đá với nhau, đếch có em nào ra cỗ vũ cả, lâu rồi thành quen, nhìn con gái mà chạm vào bóng lại thấy ngượng ko quen chân :D :eek:) :eek:) :eek:) :love3: :love3:

Mà chú Tuấn về VN mà ko thông báo cho anh em một câu gì cả, im hơi lặng tiếng quá :(

Chỉnh sửa lần cuối:
He he, em lại quên đá bóng có gái cầm bóng thế mới tài, em vừa đá giải Svuk bác ạ, đội em là đội nottingham. Năm nay đen quá, thua tứ kết, thế mới nhục, thành tích càng ngày càng đi xuống, từ vô địch xuống, thua penalty bán kết đồng hạng 3, xuống thua tứ kết :(. Giải năm nay đá ở birmingham có 16 đội tham gia, hoành tráng phết, nhưng mà nó lại đá sân water base của bọn hockey nên sân nó êm như thảm, toàn Sliding tackle, mà trọng tài thì không dám thẻ đỏ vì sợ cầu thủ với CDV, he he.
Đội em đến tứ kết thì gặp birmingham, vừa vào 10 phút ông Đàm Hoàng Anh, học T1 trên mình 1 khóa, ông mà đánh bóng rổ trâu trâu ý, làm phát đánh đầu với 1 phát đệm bóng ( toàn từ đá biên ) lão này cũng nhanh. Rồi bir về bo cannon, đánh đập loạn hết lên, tí cdv 2 đội lao vào chiến cho vui, lol. Thế là Ứng cử viên vô địch ra ngoài sân đứng nướng thịt bò, gặm bánh mì xem bán kết với chung kết, Fuc.kkkkkk. Chung qui vì đội em đá hiền quá, mà nhiều thằng còi còi như em, bị bắt nạt anh ạ. Năm sau em quyết đi tập gym, đổi tên thành Võ Đức Mách, thằng nào láo em cho ăn cháo ngay, càng ngày càng thấy buồn, thể lực càng ngày càng quan trọng mà mình thì ***** có nhiều ^_^. Chắc mình hợp với Counter Strike, War III với đàn hát hơn, nhẹ nhàng anh đẩy xe hàng, không chết ai.

Bọn không đi trốn ở nhà cũng đé o thấy online bao h nhỉ, không hiểu tình hình o nhà thế nào, mk, mình hơn 20 tuổi rồi, sợ vãi đái, mới học cấp III, học nhảy, điện tử bà Phương......

hehe, chào các anh, dạo này em mai danh ẩn tích tu luyện đạo đức nơi thâm sơn cùng cốc, giờ cảm thấy mình đã tử tế hơn, trở thành con người có ích, hhehehe, các bác xem em bây giờ có máu không, anh Hói Mĩ hồi xưa trông cũng không bằng.
Các bác xem, bọn lớp tin no có cái Lop Tin va nhung ki niệm, lớp mình cũng có ối kỉ niệm với lớp Tin, có bác nào gọi thằng Châu béo lên đây, để nó kê chuyện đánh nhau với Trần Tĩ cái.

Chỉnh sửa lần cuối:
he he, lớp Tin có bạn Phương Anh giờ đang ở LSE cùng trường với Hải híp nè. Mà ngày xưa ai đặt biệt hiệu là p.c.l y' nhi?
hehe hình như thằng Vân My thì phải

Cung hỉ cung hỉ, nhật kí lớp sau bao năm bôn ba hải ngoại, đã đựoc up lên ở phần Album ảnh, cám ơn chú Tuấn con, tha cho chú tội ngâm nhật kí. Anh em lớp toán như lúa hạn gặp mưa rào, vén mây mù mà thấy được Thái Dương, cùng cúi mình nghênh đón NK lớp, một tuyệt tác ngàn thu hiếm thấy. Mọi ngừoi cùng chiêm ngưỡng.

còn dăm trang nữa, hôm nào tao up nốt, tự dưng mấy hôm nay mạng mẽo phèo quá

*** bảo cho tao mượn ***** cho :D công nhận lớp mày hồi xưa viết nhật ký giờ có cái mà ôn nghèo kể khổ hay quá :> .. cho hỏi luôn GM ( chắc là H.A) cả GF là mật danh của ai thế ?

sao ko up luôn ở đây ? mà album ảnh là chỗ nào ? cho cái link với. Mãi ko thấy câu nào mình viết trong nhật kí cả ...

Nguyễn Hải Vinh đã viết:
sao ko up luôn ở đây ? mà album ảnh là chỗ nào ? cho cái link với. Mãi ko thấy câu nào mình viết trong nhật kí cả ...

Ơ cái thằng Vinh đụt này, vào phần tranh ảnh, khóa 99-02 rồi vào lớp mình, 1 phi đội, đọc chóng cả mặt, he he, mà toàn thằng chữ xấu vãi cả ***, đọc mù *** mắt mất

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Pham Tuan Minh đã viết:
hehe, chào các anh, dạo này em mai danh ẩn tích tu luyện đạo đức nơi thâm sơn cùng cốc, giờ cảm thấy mình đã tử tế hơn, trở thành con người có ích, hhehehe, các bác xem em bây giờ có máu không, anh Hói Mĩ hồi xưa trông cũng không bằng.
Các bác xem, bọn lớp tin no có cái Lop Tin va nhung ki niệm, lớp mình cũng có ối kỉ niệm với lớp Tin, có bác nào gọi thằng Châu béo lên đây, để nó kê chuyện đánh nhau với Trần Tĩ cái.
thằng khốn này ,mày định đá đểu tao hả,hồi trước gặp bạn Trần Vũ cổng trường Việt Đức chào hỏi hơi bị tử tế đấy

Anh em vẫn mạnh giỏi chứ? Vẫn nhớ ngày nào hơn 3 năm trước anh cũng lông bông cùng các chú bỏ thầy Hàm đi đánh Star với cả đá nhật. Nhanh thật. Chẳng mẫy chốc mà hết sạch tuổi thanh xuân :)

Lâu lâu đọc lại nhật ký lớp cũng vui, chữ như gà bới gạch xóa lem nhem . Ko biết anh em dạo này thế nào. Toàn béo hết thanh xuân rồi à

Thằng Toàn béo bị thằng Minh phiên cho đi tuổi thanh xuân từ lâu rồi còn j ;))

đánh chết thằng lân tín giờ,chuyện tình cảm thằng minh liên và toàn béo sao lại lôi tao vào hả,tao có phải là người chứng kiến chuyện giữa 2 chúng nó đâu

Back
Bên trên