Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chẳng đến đâu .

xa xôi dù cách có mấy nhà @_______@

Tinh tướng, gọi ko nghe, nhắn ko trả lời vì bận kiếm tiền

Giả dối :)|

Thôi thế là xác định đêm hnay thức trắng nhớ :-< mình bị làm sao ấy nhở, lúc rỗi rãi thì ko bao h buồn ngủ, lúc bài vở ngập đầu ngập cổ thì chỉ muốn vật xuống mà ngủ mặc kệ thiên hạ. Export plan cái con khị, suicide plan thì có. =;Công nhận, mình cứ như này có khác j ở tù đâu :))

Thôi thế là xác định đêm hnay thức trắng nhớ :-< mình bị làm sao ấy nhở, lúc rỗi rãi thì ko bao h buồn ngủ, lúc bài vở ngập đầu ngập cổ thì chỉ muốn vật xuống mà ngủ mặc kệ thiên hạ. Export plan cái con khị, suicide plan thì có. =;Công nhận, mình cứ như này có khác j ở tù đâu :))

bệnh này là bênh dễ lây + nan y vãi đ' rồi chị gái ạ. Thành thử ra là cứ giờ thiên hạ chăn ấm đệm êm thì mình cong át học bài, giờ thiên hạ học thì mình lăn quay ra ngủ.
:))

Xem ảnh. The old one. Reminds me of things in the past, every single thing. I miss you damn much, but can't tell you. Not because I don't know how to say, "just" because I can't find you. Where the heck r you?
Memories. It hurts.

Sáng nay thì hớt hơ hớt hải cong mông ra viết presentation, lo xanh mặt (thực ra k lo lắm, đã chuẩn bị trc cái email bị ốm nghe khổ sở lắm trong trg hợp k cbi kịp :))) cái tội cả weekend ngồi xbox, trưa về thì sướng quá há há k ngớt, chiều về lăn quay ra ngủ xem đc đống ảnh lại buồn xo.
Ngày j lắm tâm trạng :)). Đúng là dậy thì mới lớn :-<.

Nhiều cảm xúc lẫn lộn buồn vui!
Rất rất vui vì trăn trở đã nhẹ nhõm! Dù trước đây có tưởng chừng không mấy yêu quí nhau nhưng bh thì thấy yêu nhau chân thành, vì thích có được dấu hai chấm ích xì trong tim[:x]
Có người mình muốn tránh mặt và ko muốn nói chuyện:)
Hôm qua cháu chúc mình thứ tư thi tốt:). Mình bảo m` hẹn cháu ngày mai một ngày nắng đẹp:)Mình với cháu sẽ ra con đường sau trường Chu, con đường rất thơ, con đường rất hợp với tâm trạng hiên giờ của mình và cháu:x
Cháu bảo sẽ đan tặng mình một cái khăn!:x
Hôm qua nghe chuyện của con, mình thấy lưỡng lự và khó xử:) Dù sao thì nó cũng là đứa con mình yêu nhất đời:)
Nhưng và rồi rằng mình sẽ giải quyết hết mọi thứ!

Ôm 1 đống bài về nhà hôm nay quyết tâm ko xong ko đi ngủ ( hôm wa cũng quyết tâm như thế rồi mà vẫn đi ngủ =)) )
Dek xong được trong hôm nay éo biết lấy time đâu ra học ACT :((
Chết đây:((
Mua 1 đống truyện về khóa vào vali kiềm chế cơn nghiện đọc :((

Mà ở đây ở trong nhà bật lò sưởi nhiệt độ thấp nên nó cứ lạnh lạnh mát mát kiểu dụ dỗ con nhà người ta vào chăn ngủ mới chết chứ:((Đã tránh xa sugar rồi mà vẫn buồn ngủ là thế nào :((

___
NHớ hồi xưa sợ nhất là đi mẹ đi họp phụ huynh, mai lần đầu tiên phải tự đi họp phụ huynh cho mình, vừa thấy sướng vừa thấy tủi thân^_^

Chỉnh sửa lần cuối:
một ngày đáng đc cho là tẻ nhạt cũng kết thúc trong cái đc coi là biggest event trong năm :)) mình thật là giàu có và kếch sù ^^

có nói bản thân bị hà hiếp, ép buộc chắc cũng chẳng sai

chính xác lun =;

ko thể đỡ được khi mà 2 ngày nữa kt LSKT mà vẫn chưa học 8-| đã cố rồi ý, cơ mà đầu óc cứ treo ngược trên cành cây nên chả học :))

-----------------

:| thực ra là ko rỗi rãi như mình nghĩ ~x(

Càng ngày càng nhận ra nhiều thứ ko thể
Mình ko thể làm cái này
Mình ko thể làm cái kia
.....
Tự dưng thấy mình vô dụng thế nào ấy

Muốn dựa vào ai đấy quá ...

Tao muốn ở bên mày lúc này quá, muốn mày dựa cái đầu nặng của mày vào vai tao, muốn ôm mày mà khóc dưới mưa đúng kiểu Hàn xẻng quá:((. Tự nhiên tao nhớ giao thừa năm ngoái, 2 con ngồi chat rồi khóc tu tu như điên. Dm, năm nay lại phát huy nhớ:*. Bonus thêm quả phone sang UK:">

@ ĐM: tôi là con người cũ kĩ từ trong ra ngoài, chả có j mới mẻ cả, buồn tẻ lắm :)|

Con gái là ko nên ngây thơ quá, cả tin quá, và hiền lành quá :))

lại 1 ngày đến trg để làm trò lố=))
hnay chị lượn qa lớp em tất cả là 5 lần đếy:))
nhg mà chỉ thếy em có 3 lần thoy=))
OMG:-ss lố hết đỡ=))

Back
Bên trên