Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ờ thì ngày dài ...
ờ thì mệt mỏi ...
*** ...
nhặng xị hết cả lên ...

xem đá bóng cho thư giãn đầu óc nào ...
cả Ars. lẫn Chel thua đê ...

@: chẳng có gì đâu ...

ghét cái vỏ bọc giả dối
Ghét cay ghét đắng
But no way, no solution :|

:| thức đến 2 giờ sáng làm bài :(( ngủ dậy đầu óc quay quồng... 8-}... tối qua toàn mơ ác mộng =.="....
biết thế hôm chủ nhật không lười... :(

tự dưng lại phải làm mấy cái thứ vớ vẩn này
mình đâu có thik bóng đá
hix
chán quá
giá có ai làm hộ thì tốt ...

chị đã viết:
Và anh hãy nhớ, luôn luôn có ít nhất 1 ng dõi theo anh, chỉ cần anh quay lưng lại thôi, anh sẽ thấy! ^_^
sẽ có 2 người luôn dõi theo anh... ít nhất là 2 người... em và chị...

Căm thù khi nhìn thấy hạnh phúc...
Nhục nhã khi đc người khác ban phát hạnh phúc...
Khinh bỉ những thứ vớ vẩn đeo bộ mặt hạnh phúc...
Ko bao giờ đuổi theo hạnh phúc...
The real ATrIL :D :x ...
Tất cả sẽ kết thúc từ lúc này...
ATrIL sẽ là ATrIL thôi :D...
Thanks U :x My Lynk, My ATrIL

... Con nhóc này :)) Mới đi mấy hôm mà nói điện thoại ngọt như đường... Cảm ơn vì đã kéo anh lại đúng quĩ đạo :x

Cái họng vẫn dở chứng :)) tốn công mình chữa chạy quá :|. Kiểu này, có muốn hát lại cũng hông đc roài :-<...

Chỉnh sửa lần cuối:

Bùng học thêm chỉ vì thi học kỳ, lần đầu trong đời :(:)((

Hum nay lúc nó lật trang sách đặt trc mặt mình mình tưởng nó định nói với mình cái câu ngu đấy :)):)) may mà đúng lúc stop ko hỏi :)) ngộ nghĩnh thật...

Cảm thấy ức chế....8-| cảm thấy mình bị họ ruồng bỏ 8-|

Bùng 5 tiết . Nhưng tâm trạng ko hề khá hơn .

Đau nhức ....cứ như đang vác 2 bao tải gạo vậy b-(

Đã thế được thêm phần ức chế , tích lũy từ mấy ngày trước , hôm nay lại được vun vén vào , bực cả mình b-(

Người đâu mà ngốc , ngốc thế không biết :((

Khiến người ta khổ sở bao nhiêu mà chẳng hề quan tâm , hỏi han đến 1 lời /:)

Suốt ngày nhờ vả b-(

cuối cùng thì :(( điều mình lo sợ cũng đã xảy ra :((...
biết trước mà :(( chẳng có cái gì là lâu bền cả :-<... nhất là niềm vui, hạnh phúc... đến bất ngờ thì cũng ra đi thật bất ngờ :-<...
-------------

mong là mình sớm quên đi, không buồn, tiếc, hụt hẫng nữa... :-<...

ko thể hiểu nổi. tại sao lại có nhữg con người vô duyên với nhau đến thế?! ~x(
chiều nay lượn qua sân sau, gặp ngay thằg N :eek: đi đâu cũg gặp, làm gì cũg gặp, trog khi 1 đứa khác mình muốn gặp có tí vc thì lại chẳg bao h thấy đâu
tối nay ko fải đi học thêm. trên đườg chỉ mog nó ko tắc để đc về nhà nhanh nhanh. online...ko thấy 1 ai...đợi nửa tiếg....vẫn ko thấy ai. vậy là stt Be Right Back đc trưg lên. nửa tiếg sau quay lại. ts máy tự nhiên đơ bắt mình fải restart. cuốg hết cả lên vì sợ nó đi mất. cái message đầu tiên nhận đc là ngay sau khi mình đi ra ngoài :eek: mình gọi lại nó...ko nhận đc câu trả lời nào, out mất rồi...:-< buồn thế! nó kêu mình ôn GDCD tối nay kĩ vào, mai thi rồi. mình ngán cái cảnh này. lúc nào cũg bảo mình học, học, học...~x( mình có 1 bà mẹ là quá đủ rồi =(( mình sợ cái kiểu đc ôbg che chở từ tí 1 từ bé của nó. từg này tuổi đầu rồi...tại sao vẫn còn quá trog ság và ngây thơ như 1 đứa trẻ sơ sinh. nói chuyện với nó mặc dù vẫn khiến mình cảm thấy tâm trạg như đc giải thoát khỏi ban ngày đầy bon chen, nhưg đôi khi lại làm mình thấy hơi ức chế. vì mình ko thể đùa với nó, vì mình ko thể nói nhữg-gì-nhiều-nghĩa cho nó nghe, nó sẽ ko hiểu đâu (!) chị bảo trườg hợp lần này của mình hiếm gặp. mình cũgn muốn giữ lắm, nhưg vẫn còn đag băn khoăn ko biết nên giữ hay nên thả. lỡ rồi. chính mình chủ độg bảo thay đổi cách xưg hô, chẳg lẽ bây h đòi về như cũ ~"~
chỉ cách nhau có 1 chút thôi mà...cả về thời gian lẫn ko gian, mà sao nó như 1 bức tườg vô hịnh chặn lại tất cả =((

Lại gặp tai nạn rồi :( Khổ thế :( Đã bảo là phải cẩn thận mà :( Hic :( Suốt ngày nhảy như thế chân hôg sao mới lạ :( Xiong ơi nghe lời mei đi :(
Nghe xiong bảo máu me đầm đìa :(( Ko biết là thế nào nữa đây :( Chẳng hiểu có thật là ko đau ko nữa :(

:| filming...
vẫn thấy buồn, tiếc, nhớ :">... đến bao giờ mới nguôi được :(...
tối nay chắc mất ngủ :)|

Xem phim với Vat và TS , vui thía ..Ngộ ra chúng ta chỉ hợp xem thể loại này thui :))

Sắp 17 rùi , thế nào đây?? Chẳng bit được nữa , có tự tin nhưng ko hoàn toàn hi vọng :((

chậc chậc [-x
thế là ko có dc [-x
vớ vẩn vừa chứ [-x

hnay mua dc 1 đống ... ' ny ' :x :))
long lanh :x

hơn 2h sáng rồi :)|, khỉ jó cái thằng điên đấy đánh thức mình giữa chừng để giờ ngồi đây mãi chưa ngủ ~o)
cả ngày chỉ nghe mỗi Last night on earth :(( :x
Phát hiện ra nhiều cái hay hay ;))
Yêu thế :x

Đi ngủ thôi i-)
Wan an :*

làm bài xong...
2 rưỡi sáng...
blue...

...
Crazie dream........

Điên mất rồi......
Miz u lik crazi

mừng nắng lên rồi, chan hòa trong tim em ::p

số mình thật là lận đận T___T đi học từ 7h ság. về đc trườg lại fải lag thang khắp nơi. lướt qua nhà con bạn, 1 lão lạ hoắc kêu nó ko có nhà, đành ngồi tạm hàg net. mạg thì chậm, bàn fím thì lởm, cái bọn ngồi xug quanh cũg tửm ko kém. "tình khúc nghèo" đc tua lại liên miên, cái con ngồi sau lưg mình tầm lớp 3 lớp 4 chơi Au dập SpaceBar ác chiến vl :-& thằg chủ hàg nhìn chằm chằm con đấy, chắc trog lòg xót hết cả ruột với cái bàn fím cưg =P~
chuôg ra chơi rồi. tự dưg lại nghĩ lung tung, xót xa hi nhớ về 1 thời đã xa. hôm qua nó dạy bảo mình như mẹ, mình ấm ức lắm, biết tính nó trẻ con nên ko thèm chấp. nhưg vẫn tức, ság nay đág nhẽ mình đã qua trg nó lúc 9 rưỡi rồi, cuối cùg chả biết gặp mặt thì làm gì nên lại thôi :)| ước gì cách biệt về thời gian chỉ là ảo tưởg =(( chiều nay bận quá! ko biết tan học xong mình sắp xếp thời gian ăn và chơi ntn đây. chỉ trog có 2 tiếg mà fải làm đủ thứ ngoại giao =(( mệt thế!! tối nay mẹ về, vậy là ko còn đc tự do nữa rồi. hôm qua thằg anh mình nó quản lí mình 1 cách rất chi là 2-tek. mình tức điên lên, nói thẳg nếu anh làm trò đó thì đừg nhìn mặt em X(
ngày thứ 6 thật bận rộn #-o

Back
Bên trên