Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hết ngày rồi, thương tâm ơi
Ngày xô theo ngày xuống đáy vực sâu
Hết đêm rồi hoang mang ơi
Đêm vẽ trăng vàng tan xuôi theo dòng
Vỡ oà rồi thơ ngây ơi
Tự nắng không về đây tôi tự tâm
Vỡ tan rồi, thương yêu ơi
Nguyệt vỡ giá vàng gương trong tan cùng

À ơi về tìm câu hát ru hời
Thơm ngát đêm hương trầm là hơi áo xanh ngời
À ơi về tìm nhung gấm đâu rồi
Đèn chong hết đêm thâu gấm hoa tàn hương
À ơi ngày từ đêm trắng sinh ra
Đêm giấu đêm không màu ngày lên mới xanh ngời
À ơi ngày còn thơm phức hoa trời
Còn nghe tiếng tim đời ta hãy còn vui
Còn màu tóc xanh...

------------------------------
Vỡ...nhưng mà ta hãy còn vui :)

Một ngày hơi phiền toái vì mạng lỗi tùm lum, may mà chiều được nghỉ học, kịp làm xong mấy cái linh tinh ấy ^^.
Đổi signature thôi :x

Ngỡ ngàng em phút giây em đến ngập chiếm hồn anh :x
Dạo này đi đâu cũng khoe em với mọi người :x. Nhưng với nik name là "Thần tượng" :x. Thì em đúng là thần tượng của anh rồi còn gì nữa... mà đã là thần tượng là chỉ có thể đứng từ xa nhìn tới :). ;)) Mà nói thế chứ :)) Anh còn chưa gặp "thần tượng" bao giờ :p. Chán thế đấy :)). Mà cũng chẳng có ý định gặp thần tượng đâu :D Tốn time :D

:D Lại vừa đi với đệ tử iu về. He he, :) đi chơi với đệ tử, có 4 loại :D
1. Thật Thô bỉ
2. Khi có tâm trạng ko vui :D
3. Đi xem phim
4. Đến những nơi tinh tế là những việc tinh tế ;;)

Hôm nay, đi theo loại thứ 4+1 :D.
Thiếu mỗi cái là ko ra đc Highland ;;) để chuẩn bị công cuộc thô bỉ cho đệ tử ;;). :) Khì, buồn cười cái, là những người càng đối tốt với đại ka bao nhiêu, đại ka lại càng cho ít bạn bè biết tới bấy nhiêu :D Hè hè :D Chỉ thik giữ làm của riêng thôi :D. Hôm nay [-x Đệ tử thiếu ngủ :)) Mắt đen xì chứ ko phải thâm quầng nữa :)).
Khì... b-) Chắc đệ tử sẽ trở thành best friend của đại ka trong ko lâu nữa đâu. :D Best friend thứ 3 xuất hiện từ trước đến giờ của đại ka ;;) Sướng nhé ;;). :)).
:). Nhưng, đệ tử ơi, đại ka biết làm gì với thần tượng của đại ka bi h :((. Như thế này ko can tâm :((
:| Đừng hát nữa :| Đừng hát nữa :| Làm ơn đi mà :|

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay đi uống rượu về . Mệt phê ơi là phê 8-} . Chẳng biết mình học tính buông xuôi từ lúc nào nữa . Thôi thì kệ đến đâu thì đến . Chán lắm rồi . Đau đầu quá . Đi ngủ thôi . Mong là mơ đến :x

Hum nay đi nhiều, mệt, n lấy lại đc cx :D
Mưa :)) trời thế là cũng chẳng phũ lắm đúng ko :D Iu và nhớ :x

Hơ hơ làm bài tập nổ đầu mới xong
Hôm qua ko vít đc bài nào trên HAO chán thế:((

cái cảm giác bị ăn cắp bản quyền thật là )%$@&(%*#$&_ :)
dù sao thì cũng là công mình đi kiếm + sắp xếp :)
đã ghi rõ ' cấm sao chép dưới mọi hình thức ' rồi mà nó còn cố :)
= chứng thì rõ rành rành :)
gửi thư thì nó làm lơ :)
bực thật :)
cáu thật :)
mai ko có kết quả thì phải dùng biện pháp mạnh thôi :)

dù sao hnay cũng đủ vui rồi :)
chiến thắng :x
happy birthday Vidic + Richardson ^^
congratulations, Scholesy :x >:-D< =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

Trôi miên man về đâu 1 nhành hoa mới nở
Hoa vàng che lấp những con đuờng,
Tìm cho ta 1 cảm giác bình yên.

Ngày ấy tinh khôi và hồn nhiên
Ngày em ngủ trong trái tim, êm đềm quá !

Em yêu anh ngả nghiêng bồng bềnh niềm kiêu hãnh.
Thiên đuờng xanh mướt gió trong lành.

Cuốn vào đời anh là em bất tận.
Vô tình chúng ta thuộc về nhau. Ngàn kiếp sau.

Tiếng dương cầm lãng du môi mềm xinh xắn

Là anh như mùa đông được sưởi ấm
Là anh như tình yêu vĩnh hằng

Sẽ ko bao giờ chìm khuất
Giấc mơ được có em Thiên Đường Gọi Tên

...

Cái đồ quỷ nhà YM ko vào đc, chưa kể hôm nay lắm chuyện xui xẻo
Lướt qua vài blog, khó - hiểu!. Rốt cuộc thì không hiểu hắn yêu ai, cô ấy đang thế nào :)). Thôi, chẳng phải chuyện của mình.
Đôi mắt của chị đẹp quá :x

Tự dưng túm được bài Thiên đường gọi tên, cũng hay ^^

Tuần mới vui vẻ lên nhé mọi người.
đang viết cái khỉ gì không biết

Chỉnh sửa lần cuối:

Thêm 1 ngày nữa , sinh nhật bạn thật vui , biết rằng bạn cảm thấy vui thì okie rồi

Tiếc là niềm vui không trọn vẹn , vui làm sao được khi người ta làm bài không tốt , thật buồn cười , khi mình làm bài không tốt còn người ta được điểm cao thì chẳng ai quan tâm tới , còn bây h sao thấy xót đến thế ...

:) Hôm nay rất cảm ơn em Phượng :x :x
Món quà duy nhất của sinh nhật 18 của anh :)) Nhỏ nhỏ :x Nhưng hay hay :x :* Thanks lắm lắm :* :x
:) Hôm nay đi học hơi nhục một tí :">. Nhưng ko biết đc :">. Đến thứ 6 này là khối đứa nhục chứ ko phải mình rồi :">.
:) Mệt. Và chỉ muốn ngủ.

Ngủ mơ đi em
Giấc ngủ đêm dài
Có con phố vắng
Có hàng cây quen
Có hương gió phôi phai màu kỉ niệm..
Có anh
Và có em..

zzzz. Mình viết cái quỉ gì thế này. Hik, lâu rồi ko viết mấy thứ văn học nghệ thuật dởm đời này. Thật chuối. Thật xa xôi... Thôi, ko viết nữa...

Chỉnh sửa lần cuối:

... xem clip Yêu em của HAT và Phương Link... lại nghe thêm bài Thiên đường gọi tên của 2 ng nữa :(( tự nhin mún khóc...:((
hic...con Link mãi ko onl...nhớ đọc thư tao gửi... link tao đưa rồi :)

nhạt nhòa quá... ngày hum nay cảm thấy trống vắng quá :(( nó nghỉ :((

Nói chung hôm nay thấy rất buồn 8-| Từ sáng đến chiều đều vô cùng hăng say, để chuẩn bị cho cái kế hoạch rất là hí hửng ấy :) Nhưng sau khi đi học về thì kiểu my passion's gone away. Chả thể nói là bad day, chỉ tự nhiên thấy mệt kinh khủng. Trời ơi sao mà gấp thế ko biết, luôn miệng nói bạn cố lên, sẽ làm đc thôi nhưng chính bản thân mình lại ko thể chống lại đc sự quay cuồng bơ phờ buồn ngủ mệt mỏi này. Hi vọng bạn ko đọc đc cái này để đừng từ bỏ như tớ :) Vì bạn thì tớ vẫn phải cố thôi :p

Tớ ko hiểu sao cậu lại như thế. Tớ chán và buồn lắm ý, chắc chắn là cậu ko biết điều đấy. Nhưng đừng phải cố tỏ ra như thế nữa, tạo 1 cái vỏ bọc như vậy chả đc cái ích lợi gì đâu. Cậu tốt, nếu ko muốn nói là cực tốt nhưng nếu cứ như thế này thì chán lắm. Tớ cũng từng băn khoăn là cuộc đời cậu do hoàn cảnh xô đẩy hay vì gì khác. Có lẽ cũng ko đổ lỗi đc cho hoàn cảnh. Tớ rất sợ cậu ghét tớ, sợ lắm lắm, hơn tất cả những người khác, dù ko hiểu tại sao. Bây h thì chắc cậu ghét tớ thật rồi... Thôi đành, tớ sẽ như bạn tớ nói vậy, biết làm thế nào. Còn cậu nữa, thất bại ko phải là khi ngã, mà là khi nằm lỳ sau khi ngã. Bạn Mic thiên thần bảo tớ thế. Cậu đừng phớt lờ, đừng gạt phăng mọi thứ, đc ko...

Mình sợ cái cảm giác phấp phỏng này nhất.

Trời ạ////////

Lá xà cừ không trút nhiều như hồi tháng 4 nữa ....Nên em ko tìm thấy anh !

Phố vẫn ồn ào thế . Em sợ sự ồn ào của phố . Bởi trong câm lặng lòng mình , em muốn tìm sự bình yên ....

Hôm qua đã dừng xe trước ngõ nhà anh nhưng ko dám bước vào ...Cảm giác thật lạ

D hỏi : " Sao không gặp T mà nói chuyện cho đỡ buồn " . Ừ thì cũng định gặp . Nhưng nghĩ lại thấy chưa cần . Nhìn xơ xác như quả mướp già ....Gặp rùi có người té ghế thì sao ?

Hôm qua nhỏ bạn nói về tình yêu . Nhỏ nói " Lần thứ 2 trong đời em yêu thật lòng đấy ss à . Nhưng phải thử xem thế nào đã " Bật cười vì cách nghĩ ngô nghê của nhỏ . Thử cái gì chứ ....Thật ngốc . Còn Người mà nhỏ đang phải lòng thì bảo với mình : " Nếu yêu tao nó sẽ ko phải khổ . Nhưng nó đỏng đảnh quá , tao sợ ko chiều nổi " Hóa ra mấy trò " thử thách " của nhỏ là mấy trò trẻ con ấy .

Fone cho Mẹ 2 lần rồi . Lần nào mẹ cũng khóc : Nhớ giữ gìn sức khỏe nghe con .

Thì vẫn khỏe mà . Tâm trạng hồi rày cũng tốt hơn trước ....

1 ngày khủng khiếp, khiếp quá.Bi ghi sổ ghi đầu bài vì thực hiện ước mơ đi US bằng cách ngồi làm tiếng Anh trong giờ Sinh ( có hỉu gì về Sinh đâu huhu )
buồn quá, hôm nay bị chuynể chỗ xa bọn bạn.

Thầy VInh dần đánh mất lòng tin vào mình.........................................

Ôi! Có lẽ đây là ngày đen đủi nhất trong năm. Tiêu tùng 50GB ổ cứng.:((

24/10
Một ngày khác lại đến

...
Tắt
M cái bọn Yahoo *-*
Giúp anh Đức làm cái Seminar để thấy mình còn bớt vô dụng chán ^^
Nhưng mà
Vẫn không có đủ tư cách, không đủ lớn...bao giờ mới trưởng thành hơn đây, mình vẫn còn trẻ con lắm ^^!
Ai nghĩ mình tốt đẹp thì nên thay đổi tư tưởng ấy đi là vừa...
Nhiễu sự.

Chỉnh sửa lần cuối:

Sáng nay out để ngủ mà ek ngủ nổi :((. Làm bài cũng ko đc vì ko hiểu tại sao cứ sai loạn cả lên...
Chẹp, Thứ 6 thi giữa kì tiếng Nhật. Chắc là cũng qua thôi ^^. Nhưng mình ko muốn qua bằng 5-60 điểm :D Thế cho nên phải cố hơn chút nữa >_>
Sáng nay test bug tí vậy, cho đỡ nghiền...

Hik, Sao ai cũng nói thế vậy, dù sao mình cũng chỉ tin vào cảm nhận của mình thôi . :)

Sáng nay ngủ dậy muộn, tỉnh giấc sau 1 ngày hôm qua đen đủi vẫn không khá hơn.Cái sổ khi đầu bài và chỗ ngồi mới ( cực boring ) vẫn ám ảnh mình.
Dường như việc đến lớp ko còn vui như mọi ngày, sóng trong sợ hãi >"<

Ngủ dậy muộn, ko biết có làm kịp bài để đến lớp ko, không làm kịp thì sao nhỉ?Mình bị vào sổ ghi đầu bài tiếp???

Chết thật, bị ám ảnh rồi.
Nhiều chuyện phải suy nghĩ ,nhưng giờ đầu óc trống rỗng, hoảng sợ thực sự.Lâu rồi mới có cảm giác này.....

Hic, nhức đầu quá :(( Ngày j mà mở mắt ra đã thế nào rồi.
Bố thương mình nhất :x Nhớ bố :D Sắp đc gặp bố rồi :x

Back
Bên trên