Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Sau một ngày làm việc cật lực, đầy mệt mỏi nhưng cũng tràn ngập tiếng cười và những lời tâm sự :x, cuối cùng tờ "Vote 4 me" cũng hoàn thành! :x :* ---> Mãn nguyện + Sung sướng wá đi mất! :x Thanks chúng mày nhìu lắm! :*

Hôm nay ngủ trưa, 1 giấc trưa thật mệt mỏi.
Lâu rồi ko ngủ từ 3h-->5h luôn.
Không hiểu sao mình cũng giỏi ngủ được khi mà cái máy tính hết ca rock rùi chuyển qua R&B 1 lúc sau lại là 1 bản pipedream nhẹ nhàng.
Lúc dậy đầu đau nhức , cổ họng khô rát, chiến đấu với cái lớp học thêm , bi giờ phải làm bài.CÓ lẽ đêm nay sẽ xong.

thật là ức chế x-(

lần đầu tiên ngủ quên trên xe bus :)) đến xấu hổ :p :">

Hôm nay có kết quả rồi, tốt hơn mong đợi ở một số môn nhưng lại kém hơn mong đợi ở 1 môn :)) nvm thế là quá tốt cho 1 kì thi không chuẩn bị kĩ càng :"> Hôm nay mình vui :)) \:D/

Điểm chác làm bạn ý khóc rồi. Mình từng giống bạn ý, cho đến khi mình nhận biết năng lực của mình đến đâu và cố gắng có thể đưa mình lên trên cái mốc ấy bao nhiêu. Dù sao bạn ấy cũng phải làm quen vs thất bại. Cuộc đời nào chỉ có thành công.
Hum nay đáng ra không suy nghĩ linh tinh. Một ngày trôi qua nhanh. Nhưng rồi nhìn thấy bạn ý. Cứ như là bệnh truyền nhiễm ý.
Em lo cho bạn ý cũng phải thôi. Nhưng hum nay muốn làm một ng` ích kỷ em ah, chỉ lo cho bản thân mình thôi. Làm việc ấy hộ chị nhé. Biết là em làm tốt hơn chị mà.

Hôm nay, 1 số chuyện làm mình phải nghĩ.Đau đầu quá.Thật là khó nghĩ.
Dù sao hôm nay được 2 con 10 Hóa 1 lúc ( môn mà hồi cấp 2 mình kém hơn các môn khác) .Bù lại, thấy hơi thất vọng với môn văn.Không ngờ trình viết văn của mình lại bị đánh giá thấp thí
thiệt là bùn^^

Ngồi tiếp chuyện vs phụ huynh thằng bé :)) ngộ thật :)) khổ, mấy thằng cứ ngồi vừa nhăn vừa trố mắt thấy mình ngồi nói như đúng rồi ý :)) bác ý rất là buồn cười :)) trời đánh còn tránh miếng ăn, còn bác ý quay thì :)) chả tránh cái j cả :))

Ngày mai là ngày hay ho... nhưng sẽ có chuyện khó xử...
ko bít phải làm thế nào 8-|...
mai còn kt anh nữa...8-|

KHì, vừa phá số post để viết thư cho đệ tử xong.
Chán thế, hôm nay đi ăn sn với đệ tử mà đệ tử khóc hoài :((. :( Chán
Hôm qua, lâu lắm rồi bộ 3 mới đi với nhau. Nhưng, ko như cũ. Cứ có cái rì đó nhàn nhạt. Cứ có cái rì ngăn cách nhau, nói chuyện, cười đùa ko thật vui vẻ. Ko phải vì mỗi người đều có tâm trạng kia (Dù đúng là như thế). Một cái gì đó khác cơ, mình biết, nhưng chẳng thể diễn đạt nổi. Thôi, Chắc sau này, đi đâu mình chỉ rủ riêng từng người một thôi.
...

Giống quá....

Mong mau đến cái ngày APEC, thác loạn mấy ngày cho đỡ căng thẳng.:(

Chúc mừng sinh nhật anh Bình trước này ^^
Thứ 7 sinh nhật mình rồi ^^

---------------

Viết nhật kí cho cả tuần luôn:
Thứ 2 - ngày may mắn theo HHT, thật ra thì từ trước đến h, cứ ngày nào HHT bảo là ngày may mắn của mình thì y như rằng, nó là 1 ngày khá xui xẻo :(. Nhưng lần này thì khác :D, được nhận làm CTV ban Ý tưởng, ko hiểu những cái ý tưởng mà mình đã đưa ra liệu có được thực hiện ko nữa. Thay ĐF, phù hiệu => khó lắm, làm sân brổ + giải CNN Basketball Cup => cũng khó lắm, thi Mr & Miss CNN => may ra thì cái này được ^^
Thứ 3: trả bài KT Toán 1 tiết, 8 :( ko đúng vs sức học của mình, thừa sức làm hơn thế, nhưng mà mình ko cẩn thận :(, lúc nào cũng thế :(
Thứ 4: SN 1 ng` đã từng rất quan trọng vs mình, nhưng bây h thì ko :(. Chờ kết quả thi HB mãi mà chưa có :(
Thứ 5: vẫn chưa có kết quả thi, chắc phải mai, nếu ko thì có lẽ là thứ 2 :(, lâu quá :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Một sáng đen ko để đâu cho hết
Mình còn chưa kịp ngủ dậy thì nhận đc tin nhắn từ đt của anh Enbi : Shin ơi em đã bị hacked YM rồi, có đứa nào đó sáng nay vào nick của em ăn nói linh tinh

:(( Hoảng quá, vội vàng online đổi pass, mà ko biết có tác dụng ko :((
Rồi viết xong trả lời cho Lis, send xong thì nó lại quay về trắng nguyên /:) X(
Phát hiện ra có người ava giống mình :-s
CHẾT MẤT THÔI, ĐEN QUÁ :((

Hôm nay, ngày 20/10.
Xin chúc tất cả phụ nữ Việt Nam luôn được hạnh phúc!

Chào Thân ái & Quyết thắng!

Cãi nhau
Anh làm em bực , em khó chịu , em giận , em buồn
Chỉ vì những chuyện đùa...
Ngày phụ nữ Việt Nam , mà lại làm em không vui
Buồn lắm
Xin lỗi em

Xí bài viết 4818 của topic này :p
:x Sáng sớm này thật tuyệt + thật khó hiểu :p :)
:) Sáng nay bị thần tượng bỏ rơi.. buồn 5'.
Còn nữa X( Cô nghĩ cô là ai chứ X( . Tôi ko phải là thằng rẻ rách bán rẻ tự trọng của mình như thế đâu. Ít nhất là ko phải ngày này X(. Tôi sẽ chờ đến hết ngày hôm nay, để xem cô có thực sự đáng khinh ko đấy ;) .
Ai bảo hôm nay ko phải là ngày đẹp chứ :D Đi đốt pháo bông với đàn em toàn gặp các đôi ôm eo :)) :)) tìm mãi ko đc một chỗ "vắng vắng, thoáng mát " (toàn 5 mét 1 đôi mà :)) ) để đốt pháo bông :x.
Nhưng dù sao cũng đốt rồi :x
Đẹp quá...

Mình ước gì thế nhỉ :). Mình chẳng nhờ nữa rồi :D

Tình bạn cũng ko phải là mãi mãi ... Phù, kệ thôi, cs này là thế... Dù sao, thật thoải mái khi biết vẫn còn một số ít người quan tâm đến mình, và nói những câu kiểu như "anh đừng buồn nữa" sau khi chứng kiến 1 thằng nhóc cười nói nói suốt nhiều giờ liền ^^. Còn nữa, mình cũng biết rằng đâu phải chỉ mình mình như thế....
ôi, gió... Mình cảm thấy rõ ràng gió trở lại rồi :)
Hôm nay, gió, mát, và trong veo...

Chỉnh sửa lần cuối:

Buồn quá ,mình có tự tưởng tượng ra mọi thứ hay không ... Hay là mình đang bị 1 ai đó ghét , rất ghét , ghét đến mức chẳng muốn nhìn vào mặt nữa ... Không hiểu mình đã làm điều gì đó sai mà bị đối xử như thế ...
Người ta bảo đen tình thì đỏ 1 điều gì đó và ngược lại , còn sao với mình thì tất cả đều u ám , sao đã cố gắng hết sức mà chẳng đạt nổi điều gì đó ? Chẳng thể biết nổi nữa , lại chấp nhận ...và chờ đợi .... CHẳng đợi nữa , đường đã hết rồi . Quay mặt nhìn lại và chẳng còn ai .

---------

Chúc mừng sinh nhật anh Bình nhé :)>-

Chúc mừng sn anh Bình :x

Chán quá... hum nay nhận được rose mà ko bít nên hiểu ý nghĩa thâm thúy của nó thế nào...
Bài kt tiếng anh thì chán ngắt....
ngày nhạt nhòa quá..

Đã khóc khi đọc blog của 1 người, sao mình lại thế chứ?Mình điên rồi chăng.
Muốn suy nghĩ cũng ko được vì mai kt anh 1 tiết, mà mình là ánh sáng của cả khu xóm bờ sông (cả khu có mình em biết tiếng Anh huhu )

Mai chẳng biết trời có mưa không nữa ...

Ghét nhất là cứ nói chuyện lấp lửng chẳng biết đâu mà lần b-(

Biết chắc ngày mai là 1 ngày u ám , đen tối

Giá mà nghỉ học ở nhà luôn được thì tốt biết mấy :|

Hôm nay thật mát :x thật dịu dàng :))

Cuối cùng thì anh ko quên :))

Tuy là ko đi đc nhưng mà em vui :))

Hải Ly cute :x :* iu mày nhứt :* chúc mày với zai nhà mày càng ngày càng ;)

CMSN azai ATril :x

Hôm nay ngày đẹp trời thế để chúc mừng anh đấy :x

Back
Bên trên