Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

1 ngày được định hướng bởi sự may mắn ....

Trốn được 3 tiết , học mỗi 1 tiết lại được chơi bời tiết cuối ....

Sáng nay .....:x Không hiểu nghĩ thế nào mà tự nhiên mình lại dừng lại đợi , để rồi cuối cùng gặp đc , nói chuyện với người ta ....Cảm thấy lòng ấm áp lạ lùng ....:) Giá như mà hôm nao cũng thế được thì tốt biết bao . Mong muốn được nhìn thấy người ta cười ...

Da 2 hom lien di uong ruou roi T_T . Thac loan qua nhung khong sao quen duoc . That say , muon that say de quen di moi thu nhung da khong lam duoc . Cang say lai cang khoc , cuoi day de roi lai dau day . Oi ! Yeu Don Phuong sao ma kho the ha troi :(( . Lam sao de quen duoc nguoi ta . Cang say cang nho ma den khi tinh roi thi cang dau hon :(( . Buon lam !
@ Tu dung HAO do ko danh duoc dau .

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay đọc đc nhiều thứ trong 1 cái blog:)

nhưng thôi cho qua những nỗi buồn
vì ánh nắng vẫn sáng sau màn đêm

quên đi,em ạ :)

Vừa đi ra ngoài thì trời mưa. Mình ghét mưa kiểu này... Chả lạnh rì cả thì gọi rì là mưa :D.
hik, Mùa thu năm nay nhạt nhẽo .. hay chính bản thân mình cũng chai cứng quá rồi nhỉ ^.^ :D

Tự động cầm ô đến cơ quan cho mama :D Được khen, :D Sướng :D
Tối rồi, cũng phải chuối chuối nhạc nhẽo tí nhỉ ^^

Bu de bu ai, bu zhi kuai le cong he er lai :x
Bu de bu ai, fang xia bei shang cong he er lai :x
Bu de bu ai, fou zhe wo jiu shi qu wei lai :x
Hao xiang shen me you qi bu neng zi ji hen shi bai :x Ke shi mei tian dou guo de jing cai :x

Bố khỉ :D. Chẹp chẹp :D Khục KHục...
Nhớ thần tượng quá :) 爱你爱你爱你 我爱你 :)) Nhưng ráng chịu :x Phải sống ko có thần tượng nó quen đi ^^. Mai thực sự phải đi học rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay thật đặc biệt, sáng nhận được mess của ai đó, thật ko hiểu sao mình lại có cái cảm giác như vậy, cười suốt cả ngày lun ah! Chẳng lẽ, mọi chuyện đã qua thật rồi sao?

Vừa tắm mưa về, vui thật! =D>

Buồn

Buồn

Buồn

Cuộc sống cứ gói hoài trong những chữ ấy . Đến muốn gục ngã mất thôi

Nếu cần một người làm cho bạn khóc, hãy gọi 098299...
Đơn độc quá...

Lại tắc đường , dạo này chỗ nào cũng tắc đường , mất điện và trời thì mưa tầm tã , dòng người kẹt cứng không nhúc nhích , cảm thấy thật đáng chán , giá mà chấm dứt được điều này sớm thì tốt biết mấy b-(
Muốn nói nhiều quá nhưng chẳng biết nói gì cả .:|

Dem thu 3 say :)) Muon quen het moi thu . Chim dam trong con say de tim ra chinh minh . Co ket qua gi khong day ?? . Cang say thi lai cang dau . Thoi mac ke doi , den dau thi den . Buong xuoi tat ca di . Hay tro ve la may cua 3 nam truoc :)) . Tao se co de? tao lai la chinh tao . Da thay doi qua nhieu vi 1 nguoi va bay gio tao dang la chinh tao . Mot con nhoc cua 3 nam truoc :)) Chac chang ai tin ngoai may dau , chang ai tin day dang la tao dau nhung no la chinh con nguoi cua tao , Ly a ! May cung biet ma :)

Mưa dở chừng lại tạnh. Muốn đi dầm mưa 1 hum cũng ko đc. Thôi đành chờ mùa mưa :(

Tắm mưa...và tắm trong nỗi buồn...:((

Thời tiết thế này muốn chết quá >.<
Đau +____+
Trời ơi thương con T_T
Hôm nay 25 rồi, sắp lết đến cái đích ... đầu tiên, 加油!
Đã giữ được 1 2 tháng, thì đến 1 2 năm cũng phải giữ, thật chặt :-$
Chôn sâu, đến khi nào cần thiết tự khắc không cần đào nó cũng hiện lên :x
Chưa có gì là chắc chắn cả
Chỉ là thoảng qua chăng :-?
Có gió làm rung chuông ?
Ầy, cũng không biết nữa, I'm just a kid mà |-)
Cứ để mọi chuyện tốt đẹp như bây giờ cũng được ^^
等。。。

oh oh quên mất có 1 sự kiện đáng ghi vào diary
" 5 con người cho 1 trái tim - chật chội " - I hate you for this stupid comment /:)

@a Bình: dần dần có một vài manh mối về thần tượng của anh :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Cứ mỗi lần assignment đến, là giấy tờ sách vở đầy ắp trên bàn, vì phải xem lại hết sách với lecnote mới làm bài được. Tuần này có 5 cái deadlines. Khiếp sợ.
Tuần sau cũng bận rồi. Đi Suntec đúng 3 ngày trong tuần. Nhưng mà có tiền, lại được ra ngoài trường, cũng thích :x Cố lên nào Phương ơi, phải chăm chỉ vì một ngày mai tươi sáng (thực ra là đỡ u tối) thôi :x

Em rất nhớ những cảm xúc khi ở bên anh. Em nhớ anh vì em chẳng còn ai để nhớ nữa cả. Em nhớ lúc áp mặt vào lưng anh, lúc anh chở đi dạo mát, lúc anh đến đèo em đi ăn để em đỡ ốm. Những hoàn cảnh ấy quá dễ để tạo ra, nhưng ở đây em không thể có, em quá khao khát nó, những cảm xúc lãng mạn như thế, nên em cũng rất mong manh. Anh có hiểu không?
Ừ, rồi một ngày anh sẽ hiểu em, anh sẽ thấy tiếc em vô cùng, nhưng thế thì sao, em vẫn sẽ ở đây và anh vẫn sẽ ở đó. Chúng ta không thuộc về nhau dù anh có thể cho em những cảm xúc mãnh liệt như thế nào đi chăng nữa.

có một người vừa nhìn thấy mình đã cúi gằm mặt đạp xe thật nhanh....
buồn....tủi thân... ko thiết làm j nữa....
mình muốn khóc... khóc thật to... nhưng lại ko có giọt nước mắt nào...
ko còn điên cuồng như năm ngoái... ko khóc... ko xé giấy với tất cả căm giận nữa...
nhưng trống trải hơn...
có lẽ mọi chuyện rồi cũng sẽ qua...mình đang cố để nó trôi qua...nhưng sao khó quá... ko muốn quên...nhưng cũng ko muốn nhớ...
chỉ cần đc nhìn thấy nụ cười ấy... mình sẽ vui cả ngày...nhưng cái việc giản đơn ấy cũng quá khó rồi...

^^ sáng nay đến trường mới phát hiện ra trường mình có một cái học bổng rất là ... :)). Tên của nó là Kawai :)) Tức là ...dễ thương :))
:) sáng nay gặp một bạn bên khoa Thương Mại giống Xíu phết :)). Ko giống ở khuôn mặt mà giống ở phong cách :)). Phải "Tìm hiểu" bạn này mới đc >:)
Nghe bài Demo của thằng ku :D Đúng là Honey nó hát hay thật. 2 đứa cứ UnPluged kiểu này thật là phê ^^. Thằng ku chơi đệm hay và có cá tính. Con pé hát cũng thật mộc nhưng ngẫu hứng đúng lúc :)). Thật tiếc vì bọn này ko theo đg chuyên nghiệp :p .
Hờ hờ, Mệt quá đi mất T_T Chiều là buổi ôn cuối trước thi Giữa kì rồi
:((
...
Cảm giác invi thật hay ho. Như là ngồi trong một quán cà phê vắng bên đường. Nhìn mọi người in out... Từng dòng người cứ hối hả đi qua ... Thú vị đấy chứ nhỉ ^^. Ít ra thú vị hơn cái tuần avai vừa rồi ^^
Dạo này cũng nghe nhiều người nói về gió quá ^^> Tự nhiên ghét gió ghê. Mình giống ai đó mà :p. Ghét những gì có tính "Cộng đồng" Hay mình chỉ là kẻ ích kỉ chỉ thích giữ cho riêng mình nhỉ ? Có lẽ là cả 2 ^^
Ko Nghe Ko thấy, Ko biết, Ko bận tâm.
Tình yêu thứ 3 là Tiếng Trung cũng phải vứt rồi, hi vọng mình sẽ đc đổi lại một cái gì đó tương xứng !! Y_Y

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình nên sớm làm quen với việc làm những bài KT không tốt , chẳng hiểu nổi cứ khi nào làm 1 bài không tốt mình lại không muốn nói chuyện với người ấy ,thật là ngớ ngẩn .
Người ta về rồi , ở trường 1 mình ...... buồn ........

Cố gắng không tức giận . Cố gắng cười ...Cố gắng tha thứ . Cố gắng yêu thương . T_T à ! Đừng làm em phải tiếc nuối vì đã yêu anh , được không ?

Hôm nay kt toán sai chỗ ngu ko tả nổi(đời toàn một màu đen)

more than once i have dark thoughts of suicide... like now!
:| i hope it would b over before too late...

Tối qua ăn xong là đi ngủ luôn:|
Mình cứ trăn trở mãi chuyện áo lớp. Mọi thứ điên rồ quá, cuối cùng lại ko đâu vào đâu...
Thất bại...
Còn chưa viết phát biểu:))

Back
Bên trên