Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

A, tên lớp quay lại như cũ rồi, thanx ge :x
Chúc mọi người ngày mới vui ^^

@anh Bình: thức khuya dậy sớm thế o_0
Còn 8 ngày nữa :p, nhớ mà đếm ngược nhé ;)

Tao chả rỗi rãi tí nào cả :D Tao nhắn tin vì mày là bạn tao, bạn Dòi hiểu chưa ;;) \:D/
Bình anh, 8 ngày nữa là gì ;;) h đấy năm ngoái là có tiệc tùng gì to lắm thì phải \:D/ Năm nay đợi em về rồi tổ chức tiếp ;))

Nhục như con trùng trục cái ngày hum nay, một ngày mà 2 tiết văn đầy thú tính vs sự thèm khát của lũ con zai và ghê sợ của lũ con gái... quá nhìu vấn đề tế nhị mà nguồn gốc của nó là câu 25 trong bài Văn tế 8-}8-}8-} từ chuyện nọ nhảy sang chuyện kia một cách hùng hồn....8-}8-} ko thể nào tưởng tượng nổi...cuối cùng kết thúc bằng bài kt ngu độn nhất , mình ghét trắc nghiệm...
lúc về thì xe đạp như lên cơn động kinh /:) đi lại thì đâm tới đâm lui.,..
ko bít mai thế nào đây... thứ 6 ngày 13, ngày luôn đc coi là đẹp nhất vs mình, nhưng cứ tình hình tiết học như hum nay thì giống tra tấn...

Bức xúc mày quá... càng ngày tính tình của mày càng thay đổi, chẳng giống gì vs vẻ hiền lành trước đây cả... nhìu ng đang thấy vọng về mày đấy... đọc bài này mày nên hiểu và sửa mình đi 8-|8-| tao nghe quá đủ điều tiếng của mày rồi 8-|

hôm nay có phải thứ 6 ngày 13 đâu mà đen như chó thế nhỉ :)) X( :(( b-(

ko biết đến bao h mới chấm dứt b-(

xét cho cùng, 12/10 có lẽ cũng ko thể là 1 ngày may mắn với mình, ngày này năm ngoái giờ này mình vừa cắt tóc xong và chuẩn bị học hóa, bình thản như chưa tưng break up cách đó 2 tiếng :))

haizzz, hôm nay thì bình thản ngồi gõ gõ vì có cảm giác đa đc báo trước về 1 ngày xui xẻo, ko đc cái việc j` cả ối giời ơi 8-|

ko đc suy nhược cơ thể, rối loạn giấc ngủ :)) thì chuyển sang tim đi b-( hay tâm thần cũng đc b-( cho nó được việc nào :-< sợ ko kịp rồi :((

Ayzzaaa, hôm nay là ngày trước thứ 6 ngày 13 1 ngày, em cũng đen lắm chị Tuyền à :))

Mấy hôm nay đen thế là cùng.Nhẫn thì đã mất rồi,tiếc thì cũng ko khác đc.Nhưng con người là thế tiếc thì vẫn tiếc:(( !_!.6ngayf nữa nó về.Ko biết nên vui hay buồn.Dù gì thì cũng đc 2 năm rồi,nó về cũng tốt,đỡ phải nhớ.Mà sao chọn ngày khóe thế đúng sinh nhật.Quà đã làm từ khi nó đi.Bánh thì sáng làm chiều bắt nó ăn.Truyề thống mới^_^.Thứ 6 ngày 13,ko có gì lạ.6 ngày nữa.Nhanh thôi.Rồi nó lại đi và mình lại đợi.Nhưng theo nó quả quyết thì sẽ ko đi nữa,ở nhà.Nhưng nó nói là một chuyện.Thực tế nó ko muốn đi,mẹ bắt đi.Nó vẫn phải đi.Thế đấy đời là vậy..........

Ngày hum nay thừa nc mắt, thiếu tất cả mọi thứ mình cần. Đầu nặng trình trịch như đeo đá. Không nghĩ đc cái j tử tế. Ôi cái giọng nó đã muốn khóc rồi. Cứ muốn khóc mãi thế này. Mệt...
Thôi ngồi viết blog :((

Chán thật, buồn thật, chuyện đã qua được 2 tháng mà sao nó vẫn cứ như in trong đầu mình thế nhỉ? :|
Cố quên để rồi hôm nào cũng nhớ đến...! :|
Đã buồn, bây h còn buồn hơn! :|
Đã thất vọng, bây h còn thất vọng hơn! :|
Nhưng phải nói rằng mình thật ngốc khi đến tận giây phút này đây vẫn còn ... hi vọng! Đáng cười! :))
Hôm nay, tập thể dục ở sân sau, cố gắng nhìn xuyên qua bức tường, nhìn vào cửa lớp 9I ... một năm học đầy kỉ niệm! :x Ít ra là thế! :|

Mọi người hôm nay có vẻ buồn thế ??:-s
Riêng em cảm thấy rất vui hôm nay...Chuyện tình củm đã có bức biến chuyển =D>...Mong rằng nó sẽ ko bị ảnh hưởng bởi thứ 6 ngày 13 :|

Em thì chán lắm :(( Chẳng hiểu hôm nay là cái ngày gì . Cả đống chuyện ập lên đầu cùng 1 lúc . Mệt mỏi . Muốn buông xuôi tất cả :-<

Chia tay rồi, nhanh quá, không nặng nề như mình nghĩ, có lẽ mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn nếu bắt đầu từ 1 tình bạn.....

Thứ 6 ngày 13 :D
Bắt đầu bằng việc post count của mình đang ở mức báo động đỏ. Tức là 7 ngày tới mình sẽ ko post bài j` cả ^^. Lấy số đẹp mà ^^.
NGày hôm qua, nhìn thấy con Hằng chơi Au mà ...ghét >_>. Biết thế mình chơi ngay từ đầu với nó :((. Giờ đã ko thảm hại thế này...
Thiếu ngủ thì phải. Ko tập trung nổi. Chơi với Shin toàn Miss:-s Xin lỗi nhé :). Oáp, bị gọi bên Y!M nhiều quá, khéo phải invi như trước thôi ^^.
Kệ :D 7 ngày nữa thôi :D
Cứ avai ^^
Hè hè, lại phải edit là thế nào nhỉ..
Lạnh quá đi mất T_T
Edit tiếp phát nữa ...
Từng người từng người một đều đã out :).
Cái mình từng trách mọi người cuối cùng cũng chỉ là ...tiên trách kỉ, hậu trách nhân thôi...
Mình đã có lúc thật tệ :D Mình sẽ cố để hoàn thiện hơn mà :D xin lỗi tất cả :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Đấy, chỉ vì mải làm nhiệm vụ đã ko được xông đất ngày 13 -thứ 6 ở TSVB :((, del bài anh Bình đi giờ b-)

Hôm qua được chứng kiến sự HDVĐ 8-} của một số đứa lớp mình, trời ơi ghê quá T_T
Hix, ko ngờ đầu óc bọn nó "nghĩ" được mấy cái đó +_+
Sợ quá, lại còn bị thằng bạn dọa cho "đi luôn bộ răng" :)) :((
+_+ hy vọng mai sống sót với Pit +_+

Dạo này mình rất lười :( Rất hay buồn ngủ :( Rất hay mệt :( vật vờ như 1 con ma :(
Có thiếu gì đâu, sao vẫn thấy trống rỗng? :(
Chả thik gì, chả ghét gì, nhạt nhòa! :|

Thứ 6 ngày 13, mới 1h đã đen rồi, cắm USB không nhận =)) đúng là điên
Ny có chuyện gì thế ?? Học suốt ngày thế, còn lười vào đâu ?? :-?
Đói quá ...

Chiều thứ 7 nếu trời nắng dịu thì sẽ có 1 bộ ảnh thiên nhiên mới, nếu lòng nắng dịu thì sẽ là 1 bộ ảnh tuyệt đẹp ^^

hn trong HN.:x

thứ 6 ngày 13 tháng 10 - ngày gì đẹp thế :x
cách đây vài trăm năm là 1 cuộc tàn sát đẫm máu :-?
để rồi xem sao nhé b-)

Chỉnh sửa lần cuối:

Sáng ngày ra X-( Thật ức chế :(
Đang có mấy cái mail chưa reply, và một đống người ol Y!M thì mất điện! Thật ức chế TT_TT.
Ngủ dậy, ngồi đọc cái mail của mày :((. Xời, tao bảo mày rồi ^^. Ai bảo tin tưởng lắm vào. Cho chết, ko ai thương mày. :D
Đùa chứ, người tốt rồi cũng sẽ được hạnh phúc thôi mà mày. Dù sao thì mày cũng là con bạn tao chơi lâu nhất từ bé đến giờ. Giờ ko chơi với nhau nữa, nhưng khi có chuyện lại mail cho tao. Thanks mày nhiều lắm. Chúc mày vui vẻ, và hạnh phúc trong tương lai :p.
Èo, đi học thoai kẻo muộn mất :((
Chẹp, tạm biệt TSVB và HAO một thời gian :D, Bình muốn lấy số post đẹp mà :D. ^^ Đẹp quá. Há Há HÁ ^^

* How gentle is the rain, that falls softly
on the meadow. Birds high up on the trees,
serenade the clouds with their melodies.*

Repeat *

Oh... See there beyond the hills,
the bright colors of the rainbow.
Some magic from above.
Made this day for us, just to fall in love.
You'll hold me in your arms,
and say once again you'll love me.
And that your love is true,
everything will be just as wonderful.

Now, I belong to you,
from this day until forever.
Just love me tenderly and I'll give to you
every part of me.
Oh! Don't ever make me cry,
through long lonely nights without love.
Be always true to me, keep this day
in your heart eternally.
You'll hold me in your arms, and say
once again you love me.
And that your love is true,
everything will be just as wonderful.

:x Giá mà mình được nghe bài này :x Chẹp, cơ hội của mình từ trước đến h toàn do mình tạo ra. ước làm gì, khi mà mình ko tin vào luck hay số phận ^^.

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay đỡ hơn nhiều......
lại 1 topic mới....mình vẫn ko cùng nhóm với nó....T___T

Back
Bên trên