Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chúc mừng sn bạn Nguyên... hic tự nhiên lại vào đây chuc mừng... mình vô duyên quá :)):))
Hum nay vui vẻ ra trò... đi sinh nhật con Mai, mình lăn vào bếp :)) lúc ra thì chứng kiến cả 1 lũ thú tính xâu xé hết đĩa này đến đĩa khác 8-}8-}o8-}.... ăn xong thì hổ báo, toàn làm trò thú tính trước mặt con gái :-&:-&
hic nhưng mà thoai... vui đáo để :)):)) iu lớp mình :x

Hum nay nhận ra một điều hay ho :x

Mệt , đó là từ để nói cho ngày hôm nay....Muốn đi ngủ nhưng chưa thể ngủ đc , đơn giản là chưa bùn ngủ....Thứ 5 tới mới là ngày mệt nhất đây......rõ khổ...Đời Sv đến khổ , có sướng bao h đâu cơ chứ

nhận ra như thế này ko phải là mạnh, chỉ là trông có vẻ mạnh thôi :D

vẫn muốn xa lánh 1 chút....
mà ngày kia là tròn 1 năm kể từ ngày.... mong là mình sẽ chấm dứt cái trông có vẻ mạnh để mỉm cười bước qua những ngày như thế |-)

nói cho đến cùng, cái quan trọng nhất với mình từ đầu đến h chỉ có 1, từ ngày bé xíu, vẫn chỉ hướng tới , nhưng lại quá tham lam để coi những chuyện khác là phù phiếm :D

kết quả là quan trọng, quá trình ko thành vấn đề....

bây h và sau này, những thứ mình pahir học để phục vụ cho còn rất nhiều, nhưng ko chỉ có 1 cách, mà có vô số cách để tiếp cân, vấn đề là mình phải cố....

"Bản thân không thích hợp để làm điều gì đó, trên thế gian này hết 80% nghĩ như thế, cháu đã nỗ lực hết sức chưa? Chỉ có 1 con đường để đến được nơi cháu muốn đến thôi sao? Nếu ko có con đường nào để đi đến được nơi đã định thì cháu phải phá bỏ bức tường ngăn cách cháu."

Đây là lý do mình thích bộ Skip Beat :D

Ko chỉ có 1 con đường, mà nếu có như thế thật, thì 1 quả bomb là
xong :)) :D Jk :p

Mình sẽ ổn, quan trọng là cái đích cuối cùng, là thứ đã vực mình dậy tất cả những lần tuyệt vọng |-) KO bỏ cuộc.

Ngủ sớm nào!:)||-) Chuẩn bị cho ngày mai.:x

Hà Nội những đêm cuối thu…
Nơi góc phố ánh đèn khuya lay lắt, trơ trọi mặc cho bầy thiêu thân lao vào nó. Sự điềm nhiên làm cho nó trở nên lạnh lùng dù ánh sáng hắt ra thì nóng rực. So với cái lũ bọ đang bay toán loạn cả một bầy một cách điên dại kia, ngọn đèn kiêu hãnh hơn hẳn.

Khi người ta ngủ thì nó thức, khi người ta thức thì nó ngủ. Nắng, mưa, gió, bão nó vẫn đứng đó, ánh sáng trên cao chót vót và…lẻ loi. Người ta có làm thơ cũng chỉ cảm ơn trăng, cảm ơn sao – “những vị khách ngoài Trái Đất” ở cách xa con người ta triệu dặm, có ai nhớ đến ngọn đèn đêm đâu. Cái cột đèn không phải là dán quảng cáo cũng là vẽ bậy linh tinh, đèn đường thì có bao giờ đẹp? Không ai quan tâm đến nó, trừ lũ bọ kia, nhưng chúng chỉ biết lao, lao và lao vào ánh sáng như một kẻ nghiện mà không hiểu được “đèn” là gì, để làm gì. Cũng nào có hề chi, ngọn đèn vẫn sáng rực mỗi đêm đó thôi, nó vẫn sáng hết mình cho dù biết đã bị rơi vào quên lãng.

Tôi đứng bên cửa sổ, ngó xuống cuối ngõ vắng bóng người. Không ai thấy tôi, tôi cũng không thấy ai. Nhưng rồi tôi cũng bắt gặp “đèn”. Nhìn…và câm lặng. Nơi cuối đường chẳng có ai đợi mong…

Còn ta với ngọn đèn đêm.

ốm nên chả làm được gì...
hôm nay ngủ gật trong lớp mất 20'.......

Mua ổ 320GB ~100€, 400GB lại ~200€, suýt nữa "quẫn chí" mua 2 cái 320 cho bõ ghét b-) thôi, kiềm chế :))

Mei ơi, chúc một ngày dễ chịu!

Có câu quote vui vui:
"Nếu bạn nghĩ rằng không còn ai quan tâm đến bạn, hãy thử không trả tiền thuế xem!" ^^

chán lắm ròi....
đừng nghĩ vẩn vơ nữa...
chẳng vào đầu đc cái gi:((

Những việc vừa xảy ra chính là lý do mình luôn tỏ ra peaceful nhất có thể.
Hình như, có rất nhiều người ko biết rằng, khi đóng 1 chiếc đinh lên hàng rào rồi, dù có rút ra cũng đã để lại những lỗ thủng...

Hum nay ngã đau vãi :((
Cuối cùng thì cũng nói đc là mình muốn trình bày cái j :)) cũng có khó lắm đâu nhỉ? Anh nói đúng thật :D. cái j cũng phải tập nói cho quen, nói 1 lần rồi lần sau sẽ nói đc.
Cảm ơn mày nhé, mày yêu. Tao yêu mày lắm ý, yêu theo đúng nghĩa.

Đừng tưởng là ai cũng được quyền đùa với tớ :)) không thích có chuyện thì đừng vô cớ đụng vào nhau /:)

Cuộc sống luôn biết chơi khăm mình đúng lúc!

15 ngày nữa, mình sẽ ra sao nhỉ? "Những ngày đẹp nhất là những ngày ta đang sống" chứ không phải là "những ngày ta chưa sống" đâu bác B. ạ!

Nuối tiếc những ngày đã qua. Nuối tiếc những gì đã qua. Dẫu vẫn biết "giá như mà..." chỉ là câu thần chú kiểu "Lúa mạch ơi, mở cửa ra!"

Nôn nao, cồn cào... và gì gì nữa...

Chỉ biết rằng chưa bao giờ thấy tuyệt vọng như bây h!
"Có nhiều khi tôi thấy buồn, tôi ước mơ quanh chỗ tôi ngồi mọc lên nhiều cây cỏ..."

Thèm... có 1 bờ vai...

Bực mình quá... nhìu chuyện ko hay dồn dập trong 1 buổi chiều...

Mún tổ chức cuộc thi to ra trò... nhưng đang phân vân ko bít có đủ khả năng..

Mún ngắm anh Eric 8-| :(

Last day of the exams \:D/ Hôm nay có hall outing, đi ăn buffet no quá =p~

Thằng Nguyên rảnh quá, sms từ Sing về như đúng rồi ;;)
Anh Bình, thật là giỏi, cố luyện đi :D, em muốn đổi đôi :x :))

Ngày hôm nay khá là ổn, chưa vui hết cỡ nhưng cũng bớt u ám rồi, mặc dù trời mưa :)
Đã có chong chóng :D, còn thiếu 1 :p

Cảm ơn ge, "thần may mắn" :p

Chỉnh sửa lần cuối:

:(( những rủi ro từ những nguy cơ mới chớm nở đã bắt đầu dẫm đạp lên cuộc đồi mình :|

lại thêm 1 tai nạn hàng không ở US X(
cứ thế này thì bao nhiêu người phải chết mới đủ đây X(
may mà lần này chỉ là tai nạn nhỏ thôi X(

Hôm nay mình kiên nhẫn phát khiếp, chịu khó gõ lại tới lần thứ 3 mới ghê chứ!

Mei ơi ngày mới vui vẻ nhé! ^^

Dạo này lại cần xem lại mình rồi, dở quá :D Ngủ đã |-)

Không ngủ chờ mail của e-gold cuối cùng cũng được ^^.
:) Cũng viết 1 cái mail khác không được vui lắm :D.
Ko sao :D KHi một cánh cửa đóng lại sẽ có ...vô số những cánh cửa khác được mở ra. Bình tĩnh ;) Chờ thời cơ khác vậy ^^

:D Sắp 18 rồi :)) Ko hiểu sao cứ thik thik ^^
@Shin ^^ Anh sẽ cố gắng ^^

^^ Edit vì đang nghe đi nghe lại cái bài "giống dân ca" :p của Shin ^^. Mình thik kiểu nhạc này thế ^^. Thấy... Gọi là thế nào nhỉ :-?Như đc đi tắm ý ^^.

Kiểu này với mấy kiểu giọng soprano vút lên :x Nghe phóng khoáng là mình thìk nhất :)).
Nói thé, chứ hay là thik tất. Hè hè :D

Ôi, TQ :x Chờ ta nhé :)) Hè năm nay tao sẽ dốc hết vốn liếng đi bụi đến TQ my càng lâu càng tốt :x.

Vừa rồi còn xem The Lake House nữa :D ^_^
Hôm nay thật nhẹ đầu vì toàn được giải trí bằng những thứ tốt ^^.

Đọc nốt mấy chap cuối của Chobits nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Còn 8 ngày nữa em Bình ơi! cố chờ và hãy dành việc kỷ niệm ngày này thật ấn tượng:D

Back
Bên trên