Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hôm nay có chuyện gi????????
thật ra hôm nào mả có chuyện! 1 ngày là sự thu nhỏ của 1 đời cơ mà
nên nói tóm lại là 1 ngày bao h mà chả có chuyện! nhất là ở cái thơi điểm ăm ăm ương ương như thía này

hôm qua trời mưa
hôm nay trời không mưa
đó cũng là cả 1 vấn đề( đừng tưởng đơn giản nhé )
hôm qua trời mưa thì đi chơi ngoài đương!
em ko giống như 1 số cô nàng dễ thương khác, thích đi dứoi trời mưa tìm kiếm 1 sự lãng mạn vô vọng nhưng :)), em ghét mưa đơn giản vì mưa làm bẩn bộ quần áo trắng tinh hỳ hụi mới giặt ngày hôm qua
ghét mưa nhưng mà số nó khổ, các cụ nhà ta nói quả thật không sai!"ghét của nào trời trao của ấy ", bình sinh ít đi chơi kinh khủng nhưng không hiẻu cái kiểu gì, cứ hễ ló cái mặt vang ngọc ra đường là y như răng trời dổ lệ! có lẽ tại trời thương , suốt ngày bị ngồi ở nhà nên mình cứ đi chơi là trời lài khóc

trời ơi là trời! con bít trời thương con rùi nhưng đưng nhằm lúc con đi chơi là lại đổ mưa như thế!!!!!!!!!như hôm nay bị mẹ cầm chìa khóa ở nhà mong mưa trù bọn đi đương cho nó chít đi thì chả tháy mưa
thương cho các cô nương đi bộ mong 1 cơn mưa rào bất chợt đợi ngưoi yêu mà chẳng có

mư mưa mưa!!!!!!!!!!!!!!ghét trời mưa :(:)(:)((

bi h là 17h03
viết trong lúc ko có gì trong đầu!!ở nahf cầm tù , ko có chìa khóa, giết thời gian

lúc nào cũng tỏ ra mình là 1 ngừoi gần như hài hứoc, khá kiêu ngạo và luôn bất cần trứoc mặt người khác, ----->ức chế , sợ,,,,,,,,............e dè
có 1 ngừoi bạn như vậy thì bạn nên làm 1 đôi tay biết lắng nghe chứ có muốn thi cũng ko thể làm 1 cái miệng chia sẻ được
"ngáp"!!!!!!!!!!câu bài

...cái sự đấy quả thật là...rất mạnh :-s...nhưng mà có nhiều con nguời cứng đầu nên cứ từ từ...

:-$ hôm nay bệnh cũ lại tái phát :-s

"Dạo này công nhận em không được phong độ như hồi xưa"

Em có bao giờ phong độ đâu :D Nhưng dù là thế nào, nghe câu đấy vẫn cứ đau đau quá :D
Anh trai lúc nào cũng khen em thế này thế kia, mà giờ cũng phải thú nhận ... đau đời :D:((
Già rồi :((

hey, Minh Phương này, dạo này tao đang thấy chán đây. Nghĩ cũng buồn cười thật, gần 20 tuổi rồi mà tâm lý vẫn không ổn định như cái hồi cấp 3, mới lớp 10 hay 11 gì đó, có khi lúc đó còn ổn định hơn vì chỉ biết có học, học và học... b-)

Quên mất, chào mọi người. Tớ là Quỳnh Trang, lần đầu tiên vào topic này, chắc từ nay sẽ lên đây thường xuyên. Chúc mọi người vui vẻ nhé.

oh yeah! topic nay ai muon viet gi cha duoc :D
rat vui duoc don chao chi:D

Cáu lắm!

1 ngày bình yên :) nhẹ nhàng trôi qua
tưởng là sẽ có thể hưởng hết 1 ngày yên bình :) vậy àm cuối ngày lại...
tại sao vẫnnhớ anh :) câu trả lời chả ai nói cho em cả :)
nhưng ko sao , em sẽ khám phá dần dần :) và nếu thực sự ko có câu trả lời , thì chắc em sẽ mắc trong mớ bòng bong này như con cá vàng mắc lưới trong truyện cổ tích :)
liệu anh có cứu em nếu em là con cá vàng :)
em sẽ chờ :)
chờ để đc nghe câu trả lời :)
nhưng em sẽ chờ thế nào, trong niềm vui, hay sự đau buồn . chắc là trong niềm vui thôi anh ạ :)

hoom nay bố lại vui tính :), dạo nay bố lam việc căng thẳng quá..

@ Việt : vuốt giận :)
@Chuối : hứa sang chơi đấy nhé :D

nhảm nhí.... vô cùng nhảm nhí .... ....rẻ tiền :D ...rẻ tiền kin khủng .... [-x /:) .... vừa đ.c dạy cho một bài học ... ko nên tự thấy có lỗi với bản thân mình .... ng` ta còn khốn nạn hơn mình tưởng nhiều... công nhận gừng càng già càng cay :^o good idea ... dont care much ...

hai hôm nay rồi ko được gặp.Nhớ......
13h trời mưa...Cứ tiếp diễn cái cảnh chờ đợi đến một ngày.Ko biết rằng những ngày sau sẽ ra sao.Sẽ quên hay vẫn tiếp tục nhớ......Mệt mỏi,thất vọng....nhưng vẫn tin vào ngày mai.......waiting!

Hôm nay SN ..đi chơi sướng quá...ăn no , chơi đã..về nhà lăn ra ngủ...lâu lắm mới có cảm giác nè

mệt thế:)| mình đúng là ng vô dụng :)| bó tay với bản thân rồi :(

ko cần biết mọi người nghĩ gì
xoáy vào những gì mình nghĩ
tự sống với những suy nghĩ riêng
nếu ko ai hiểu mình ? Ko , chẳng sao cả
Vốn dĩ cũng đã chẳng có thằng nào hiểu , cũng chẳng có con nào hiểu
Chỉ cần ta . và nó , là đủ để sống , đủ để đi nốt
Có những kẻ chửi vào mặt ta , cũng có những kẻ ta chửi vào mặt
Còn hơn những kẻ giấu đi cái suy nghĩ thật để tạo nên 1 cái gì thật cao thượng và đúng đắn
Xã hội bựa phường thay

1 ngày ko bình yên chút nào :(
htooi đành chấp nhận vậy :( có bực mình thì cũng chả đc gì cả :(
đành chịu:(
nhớ.......:)

Mình từng buồn, hi vọng, có niềm tin, để rồi lại buồn, lại thất vọng, mất niềm tin và làm nhìu người phải buồn.
Nhưng ko sao...
Mình đang có hi vọng, và đặt niềm tin một lần nữa :D

hức....mưa rồi...Về thế nào đây??? Lâu lắm ko vô HAO...Tự dưng có 1 ngày đẹp trời...Cảm xúc dâng tráo...nhớ HAO...Và vô HAO.1 lý do vô cùng đẹp đẽ và stupid..:D
Anyway...
Lên HAO...thấy 1 đống người quen. Ví du như con bé PUPA chẳng hạn. Rất ấn tượng với con pé này vì nó rất xinh...da trắng như tuyết...môi đỏ như son.và tóc đen như shit...hehe...(Đùng giận tao nha mày..)
Mày đi làm người mẫu đi pupa ..pupa..hehe..tao thích cái nick này rùi.
thở dài 1 cái..Ở trên này chẳng quen ai mấy. Thấy lạc lõng.....
nhưng mà như thế mói hay ...bao nhiêu cảm xúc mah` ko ai có thể biết được.
Hay thật...4rum trường mình thi chẳng thèm vào...lại vô HAO..
~~~~~
19:05
mưa vẫn cứ mưa...Về cái quái nào được bây h, người thì ngày càng 1 đông. Chan' chết.Ngó mãi chẳng có thằng ku nào đẹp trai..khà khà...bản chất của mình vẫn thế...
~~~~~~
về thôi//muộn rồi. Chắc mama đang lo lắng lắm đây...
BB evrybody...
chào mừng ngày trở lại HAO....
leotieu ^^

ngày cuối cùng đi thực tập , yêu mọi người ghê .... sẽ nhớ mọi người nhiều lắm ... cảm ơn mom , cảm ơn dad.... thanks 4 all .......... nhớ mọi người quá ... sắp bận rồi , heh e, nhưng mà là bận chơi :x

có nx thứ mới nghe mới đọc mà đã thấy muốn vomit , rẻ tiền , mình ko giữ đc sự khinh nữa roai...đáng lẽ ko nên tò mò , tự dưng thấy chán mất một phần, ko ngờ ko ngờ....hết thuốc chữa...phát sợ..phát... :-s

Back
Bên trên