Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

anh 6? mà phải giảm :-/

Thật là chán , cứ tưởng đc bùng ngày mai

Thế mà phút cuối CN lại biết đúng lịch và ko thoát 8-}

Ghét tập trung thế ko biết 8-}

[-x [-x [-x [-( [-( [-( điên mẹ nó rồi... có bao tức như bây h chưa :(( mình thì bỏ hết công sức ra làm việc, bọn nó thì cứ nhơn nhơn nhơn nhơn. Cứ làm như là việc của ai ý, việc của cả hội vn... Vô trách nhiệm, cứng đầu không thể chịu được.. tức quá, về đến nhà lại thêm bao chuyện buồn...
hard time .... :((

Sớm một tháng b-)

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Hôm nay sung sướng nhận ra quyết tâm giảm cân đã đạt kết quả :D Từ lúc 77kg Bi h mình chỉ còn 66 Kg :D Thật hạnh phúc :D

Mình điên à.. Mk thằng bệnh...
But, miss u so much...
I must forget u. But It's Seems impossible ...

...
Ôi anh;;) anh giảm cân kiểu gì thế?;;) em học với:(( mãi mà 1 tuần nay ăn kiêng như thế giảm nửa cân:((

Nhận thấy mình 2 hôm nay giống như 1 con ngốc, đáng thương và tội nghiệp0:) . Vỡ...
Lúc nãy vừa mất điện. Có cái gì cứ nghẹn nghẹn ở trong, còn ngoài trời đang sấm sét ầm ĩ. Chẳng hiểu từ lúc nào, mình sợ sấm, tiếng sấm, nghe nó thật kinh khủng, làm mình sợ, 1 chút. Và rồi khóc. Chẳng biết vì sao khóc. Nhưng chắc chắn không phải khóc cho người khác. Khóc để tan cái gì đó nặng nề đang chặn trong người mình. Khóc để xóa nhòa đi những cái không đáng nhớ, khóc cho con bé ngốc nghếch và tội nghiệp này. Hai hôm nay mình làm gì thế nhỉ, tự biến mình thành 1 kẻ đáng thương, poor Dung. Mình sẽ không như thế nữa. It is not worth of thinking, and crying... Mình không biết và cũng không quan tâm người khác nghĩ gì nữa, như thế là đủ rồi, vậy thôi... Quá đủ rồi, chẳng đáng nữa đâu, nhỉ. Mình ghét mình của 2 hôm nay lắm, ngu ngốc và điên rồ lắm. Tự nhiên nhớ đến 1 câu nói vừa xem lúc trưa, mỉm cười...

1 ngày đến trường , tập khai giảng chán nản

Chẳng có việc gì để làm

Dù sao cũng đc gặp .... Như thế thì đáng lẽ mình phải vui chứ

Ko có gì cả .........

Mai là lại gặp rùi.......thấy vui nhưng cũng có 1 cái j nó hơi gượng....anyway , cố lên vậy ........Vẫn pải tự tin bước về pía trước

Tập trung buồn nhưng đi SN vui.:D

Vui + buồn =hôm nay
Tin tưởng + thất vọng = hôm nay
Cười + khóc = hôm nay
Yêu + đau = hôm nay
Nhớ + muốn quên = hôm nay

Vui, tin tưởng, cười, yêu, nhớ vẫn nhiều hơn :)

Vui thế ko biết, đến trường mồm thì nhăn nhở, tay thì vẫy vẫy bạn bè ... hỏng ngơi nghỉ đc tí nào.

Chiều nay gặp Trương Phương, mình ghen tị với nó thật, a Linh tốt với nó quá, tuy a ý ko xinh zai nhưng ít nhất nhìn ánh mắt 2 ng đó nhìn nhau mình cũng biết Phương và a Linh quan trọng trong mắt nhau đến như thế nào. Mình ghen tị thật, giá như mình cũng có được 1 ng cho riêng mình như a Linh đối với Phương, giá như mình được hạnh phúc như con bé. Nhìn con bé càng ngày càng xinh xắn, chín chắn hơn mình cứ chạnh lòng làm sao ý. Nhớ lại trước đây đáng nhẽ mình và S cũng có thể có đc 1 tình yêu đẹp như thế, nhưng tất cả lại dừng lại chỉ vì ... câu nói ấy, bây h khi đã mất, S cảm thấy sự tồn tại của mình, muốn quay lại thì đã quá muộn... minh ko còn là hạt tiêu còi của mấy năm trước nữa rùi...

Nhưng khi mình buồn, lại có bao nhiêu ng ở bên cạnh sẵn sàng chìa lưng chìa vai cho mình dựa, thik thế :x :x :x cảm ơn tất cả mọi ng nhá :)) :)) :)) Tình yêu đâu phải chỉ dành cho ny, mà còn dành cho tất cả những ng yêu quí mình :x

Tối qua , thấy lòng nhẹ bâng ....chắc do đã đồng ý với bố mẹ vào đó học :))
Hôm nay còn 6 tiếng nữa là gặp lại rùi.........Vui quá......

NGày cuối cùng làm việc... Sau khi đi chơi về phải làm việc đến hơn 2h. Mệt ...
Nhưng mình chẳng hiểu sao cứ vui vui ...
Hôm nay sếp đi rồi :(( Em thành thằng thất nghiệp. Sếp cố lên nhé. Học nhanh rồi về để em còn đỡ thất nghiệp :(( .
Hôm qua nhắn tin cho sếp, nhắn nhầm :((. Muốn bảo với sếp là ráng chuẩn bị chỗ ở cho em lun :D năm sau em qua đấy lun :D
:) Sếp an tâm :D Em sẽ gắn bó với JuD :D Em muốn cùng sếp biến nó thành tập đoàn mạnh nhất rồi mới Ks cơ :))

...
Hôm nay, vẫn thế...
Ngày mai, vẫn thế...
Mãi như ngày hôm qua...

Mấy tháng nay mình cảm thấy chán chường, thất vọng trầm trọng về cái cuộc sống bây h ... nhìn quanh lũ con trai cũng chả thấy ai hay ho cả... 8-|... con bạn bảo mình điên, bảo mình ko bít nhìn người... hehe cũng chả bít sao nữa... chỉ bít cắm mặt học và chơi hết mình, thoải mái với bạn bè mà thôi...
Đến hum qua, tự nhiên thấy thằng bạn bao lâu chả nói chuyện, gặp nhau trên bến xe buýt. Hơ, chả mún đi xe cùng nó đâu, nhưng mà ko hỉu sao mình lại ko nhảy lên cái xe 32 vắng hoe đi trước mà lại lên cái 38 đông đúc đằng sau... mọi hum hai đứa chỉ nói được 3 câu là nhìn nhau cười, sao hum nay tự dưng lại nói chuyện vui vẻ, phớ lớ :x chả hỉu gì hết nữa :)) nhưng tự nhiên nhận ra một thằng bạn vui vẻ hơn bình thường, nhận ra những ưu điểm kỳ quặc mà trước h mình toàn chửi nó là vô duyên :x thật là kỳ quái, mình ko hiểu mình đang nghĩ gì :))
Xuống 38 lại phải lê lết lên 26 mới về tận nhà :)|.. đứng cùng cái cột bến xe buýt lại là 1 ông mặt lạnh te, hình như là dân BK,... nhìn cái phù hiệu trường của mình, mắt lão sáng lên rồi lại lạnh như băng như ban đầu...mình nghĩ gã này kênh kiệu thế nào đây... vừa may thì 26 đến :x nhảy phóc lên xe như 1 con bé điên khùng, hí hửng ngồi vào 1 ghế đôi trống, thì ngạc nhiên thấy gã cùng ngồi cạnh mình :)) kỳ quái hơn cả 2 bắt chuyện râm ran từ lúc nào :)) cuối cùng mới bít lão cũng học ams cũ , bây h đã đi làm, chứ chẳng phải SV :p sao trông mặt non choẹt :p... xuống xe tự nhiên gã lại cười 1 cái rất tươi... tự nhiên thấy vui vui kỳ lạ :)):))

Một ngày tâp trung ở trường như điên,... về nhà như mọi khi nhưng lại có 1 cái gì đấy khác... có lẽ là cách nhìn nhận của mình về lũ con trai lạnh băng đã bắt đầu thay đổi rồi thì phải :)):)) cảm thấy con trai tự nhiên tốt đến bất ngờ... và tính tình ngộ nghĩnh đến bất ngờ...

Cuộc sống của mình chỉ trong 1 ngày mà cảm thấy thật thú vị... kỳ quái một chút cũng hay :)) :x ...

Sụp đổ hoàn toàn, tại sao cuộc đời ko cho mình 1 khoảng lặng đủ dài nhỉ?:-/

đi xem Trò chơi âm nhạc...
AT đẹp trai dễ sợ...
Anh BTV no name cũng đẹp trai...
Nhớ anh quá.

Hôm nay là cái ngày khỉ gì thế nhỉ ?
DotA thì thua vì 1 thằng bên mình feed vãi hàng :(( Ai đời lên búa chém lan, radiance, Eyes, +.... rồi còn thua... hết hiểu nổi :((
Qua trường lo học bạ thì ... wtf !!!! 5 lần qua trường mà ko làm được j` :((
X(
Về đến nhà chán quá, mua Game mới về chơi thì 3 game thì 2 game hỏng cd >_< 1 game như cái của nợ ý :((
... Phỏng vấn Mod Hao thì ngủ dậy muộn... ==>Hẹn đến mai :((
Khốn nạn khốn nạn khốn nạn !!! X(
...

30/8

cả ngày vật vờ
net lởm
blog cũng lởm
xe papa mới mua thì bị 1 vệt quái quỉ
mưa, bình thường khiến người ta thấy thoải mái + nhẹ nhõm lắm, vậy mà hnay ...

ngồi, nghe nhạc suy nghĩ, thấy mình mất dần đi chỗ đứng trong lòng người ta
ngồi, nhớ lại, nhận ra mình đã trở thành 1 con người khác - cũng có thể sẽ như con người trước kia của mình

ngồi, nói chuyện với mọi người, giúp đỡ mọi người, cho dù quen hay ko quen, thân hay ko thân, thôi thì cũng nhẹ nhõm đi phần nào
cảm ơn những cái cảm ơn của mọi người

lời cảm ơn đặc biệt nhất: dành cho ' ông ' và ' mẹ ' < cả ' papa ' > ^^
iu ' ông ' và ' mẹ ' lắm < cả ' papa ' nữa ' > ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

mưa rồi ngừng , hôm nay chỉ toàn thấy có sự tuần hoàn của nắng rồi mưa thật hay ho

Giống như cảm xúc ,tâm trạng lên lên xuống xuống

Dù chẳng có chuyện gì phải lo lắng ,phiền muộn , nghĩ ngợi ...... Chỉ là cảm xúc bất chợt đến rồi đi , mưa như tát nước vào mặt , mây phủ kín những nóc tòa cao ốc trông thật là thú vị , lại tự hỏi mình có bị sét đánh trúng ko :)) , thoắt cái rồi lại nắng chói chang , mặt đường óng ánh rực rỡ , dù sao thì cũng chẳng đc lâu ,rồi lại mưa ....

Mệt mỏi và bế tắc ..............

Thik thú thik thú :D Mọi ngày tập thì chửi chúng nó lên xuống, căn bản là chúng nó diễn cũng chả ra gì cơ :)) thế mà hôm qua lên diễn xuất thần dã man :x Cả buổi diễn có mỗi tác phẩm của vn là hay nhất :"> cái này là đánh giá chủ quan nhưng mà xem ra có vẻ đúng :"> Sơn tinh thủy tinh được modified thành 1 romantic love story :x còn gì hơn ?? Thik thú thik thú :D :)) mà thành công cũng là nhờ 3 cái tasks cả hội đổ công sức vào làm :x VN giỏi lắm :X

Written it already in 360, but still. over there I know that somebody will know whom I talked about... but here... they would never know...
But year, u'e been such a great friend, a great brother to me... so please... let me see a BIG YOU again....
Well.. thats nothing so important... just something has been bothering me lately...

I dont know,.. but lately I haven been thinking about what is called friendship...

I mean I have a lot of friends... alot of good friends... that I really appreciate life that brought them to me.. I really do appreciate them that choose to come to me... and be my friends.. I really do and I really love them so much...

But sometimes.. I know that life never stop challenging us by making things happen in our lives...

But sometimes.. my selffish makes me feel so touchy...when I see somethings changed...

I know that I should be understanding and just keep my good life going as it is... I know I am happy..but still.... That's why it keeps bothering me of those selfish thought why things could change....

It wasnt careless, it was "not- even- bother- to- care" ... It wasnt "not showing care", it was "hell- no- I- dont- care"... " It wasnt just forgeting, it was "I-dont- want- it, so- I -dont- bother -to -ask", it was "ur- bothering -me -now"...

I dont know...maybe its not that way... but things make me feel this way... so Im sorry if it wasnt... But true, it is bothering me now... cuz it was quitely different before... its not just changing a bit...Its quite opposite...

Im not saying Im disappointed.. cuz I didnt expect anything... Just feel touchy... Just feel little something missing.....and just feel a little bit sad...

My pride is hurt a little, feel selfpity a little...for not being appreciated....That is all

Back
Bên trên