Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Muốn mua rẻ được bộ Harry và bộ Sherlock Holmes, 8-}, mún mua được 1 bộ xếp hình 1000 mảnh cảnh trong rừng phủ tuyết :(( hic, nhìn giá của mấy thứ ấy mà T___T

2/9 vui :)

cứ tưởng dễ hóa ra khó, bố khỉ..........lại quần quật thêm nữa nhưng chị bảo nếu ko có quyết tâm thì ko làm đc đâu........mặc kệ tc chứ, đến đâu thì đến.....đời đến lạ

1 ngày 2.9 trọn vẹn ,ít ra thì cũng ko có quá nhiều điều phải phiền lòng :D

Dù sao thì cũng làm đc 1 việc gì đấy có ý nghĩa chứ ko chỉ những việc chán nản hàng ngày mình vẫn làm :)

Mong ngày mai có mưa :x

Hôm nay vui quá......đúng là 1 buổi vui vẻ nhất......Thích quá....ko wen đc..:x

Cuối cùng thì cũng nhận được cái đóng phim mình bỏ bao công sức để làm :D Phim phải có kịch đi cùng mới có ý nghĩa nhưng mà nếu để gây cười thì phim này cực buồn cười :D
http://wa-01.yousendit.com/transfer.php?action=download&ufid=2FAE8BB746B16323&[email protected]
http://wa-01.yousendit.com/transfer.php?action=download&ufid=54801CA655D70C30&[email protected]
http://wa-01.yousendit.com/transfer.php?action=download&ufid=E429A0807A17805D&[email protected]

Đi off từ 8h sáng đến 8h tối.8-|
Mệt quá, nhưng mà gặp toàn các hàng khủng IT.:-s
Hôm nay bị thủng săm cũng ko uổng.:D

Bức xúc tù tùng mệt mỏi chán nản... Điên... Stressful!!!!!!!!!

Hôm nay là 1 ngày không vui vẻ cho lắm.
Em nhận ra rằng tất cả những vấn đề của em đều là do em tự gây ra cho mình. Em nhận ra mình vẫn chỉ là 1 đứa trẻ con trái tính, bướng bỉnh, không biết phải sống như thế nào cho tốt.
Em đẩy mọi người ra xa mình... rồi em tự kêu rằng em cô đơn...
Em tự làm mình chán... rồi em kêu trời kêu đất
Em nhốt mình trong bốn bức tường... rồi em kêu rằng em tù túng...
Em khóc lóc... em buồn bã... nhưng tất cả là tại em cơ mà.
Nếu mọi người có không yêu quí em thì cũng là tại em. Nếu mọi người không thân thiết với em thì cũng là tại em. Em còn biết trách ai.
Chẳng phải tại mẹ, chẳng phải tại bạn bè, chỉ tại em... Em tự làm khổ mình, tự hành hạ mình... rồi lại kêu ca.
Em không biết em nên như thế nào. Em thấy mệt mỏi, thấy bế tắc, thấy bối rối.
Dạo này em kêu ca nhiều quá rồi. Em cần thay đổi.
Em muốn sống tốt hơn, em muốn thoải mái hơn, nhưng em không biết em nên làm gì, phải bắt đầu từ đâu.
Em ghen tị với tất cả mọi người, ngốc nghếch thật, em biết trên đời này, 1 trong những tính xấu nhất là ghen tị, thế mà em lại ghen tị ngốc nghếch thế chứ.
Em nhớ lại cái hồi em còn bé, có nhiều lúc em ăn vạ chỉ vì mọi thứ không được như ý em, em thật bướng bỉnh và trái tính. Thế rồi mọi người làm thế nào em cũng không chịu được, em cứ luôn muốn mình là trung tâm của thế giới.
Ngốc nghếch quá đi...

Ngày vui nhộn :)) chả đc cái tik sự jề :)) đc mỗi việc hẹn hò đi chơi :)) Đến bó tay vs mình :))
Nhớ nó quá thể, ko bít đến khi đi sẽ thế nào :(

Nắng.......dek đc đi đâu chơi cả
Làm đứa con ngoan ở nhà....có j cuối tuần đi cũng đc
Có lẽ 5/9 này vui lém khi về thăm trường.......Tuổi hs giờ đã hết rồi......

HÌnh như mình còn nhỏ quá :D
Quá nhỏ bé với nhiều người...
Chả nhẽ cs này phức tạp thế à ...
Hôm qua thật ức chế, có kẻ định cướp ko công sức 5 tuần nay của mình [-x Đâu có dễ thế [-x Còn non và xanh lắm em ạ >:) .
Muốn bình lặng, bình yên một thời gian. Muốn đi đến một nơi thật xa, thật xa để chẳng ai biết mình là ai. Mình cũng chẳng thể nhớ mình ra là ai.
Cố lên nào, 9 tháng dài nhưng cũng nhanh lắm :D Phải cố lên mới kịp được :D
He he, chắc học xong mình về thẳng TP HCM luôn mất.
Tự nhiên ghét Hà Nội thế, ko, sợ Hà Nội thế. Thu về rồi, mùa thu hay mở ra trong mình rất nhiều thứ. Chẳng như mùa hè, cướp đi của mình quá nhiều thứ.
Nhưng thà ko có còn hơn. Chẳng cần đâu, mùa thu Hà Nội.
Tạm biệt mi trước nhé. :D Những vui buồn, giận hờn, kỉ niệm.

Chỉnh sửa lần cuối:

uh em ngốc thật, đáng nhẽ em phải nói uh thì em lại ko. thật sự em đang rối bời.
ng ta ... nhưng em ko thể đáp lại. còn thằng kia em phải chấm rứt nt nào đây. tự bao h anh đã là ng để em tâm sự, theo sách tâm lý nói em đang bị trầm cảm. lại ngốc rùi. tự chôn vùi mình vào một khoảng tối ko hơi âm. em mún gọi cho anh nhưng lại luôn lo sợ, em mún nghe thấy giọng anh lắmm, anh vì sao vậy? mỗi lần nghĩ lại nh kỉ niêm xưa ko thể nào ko thổn thức nhưng mỗi lần nghĩ đến chuyên anh làm tổn thương em bao lần lại thấy anh đáng ghét. nh lúc mún chết để giải thoát tù túng, nhưng lại luôn có ng xen ngang dừng ý nghĩ đó lại........ngốc thật. đã bao lần khóc vì anh, anh biết ko? nh lắm. bởi anh ........ nhớ anh. trái tim mách bảo hãy chạy đến bên anh còn lý trí mách bảo hãy rời xa anh.....bao năm rùi mà mâu thuẫn ấy ko thể gỡ bỏ.

Hôm nay, tổng kết hè :x :x
Vui thật:D
Đã lâu lắm rồi mình mới đi chơi với nó. Giận nó 2 năm rồi cũng đến lúc làm lành:D
Hôm nay, nghe nó khen, à mà ko phải, nx đúng hơn :D, công nhận, là mình hợp nó, và rất giống mình.Bi h mình mới biết nó quý mình đến thế, mặc dù ngày nào cũng bắt nạt nó.:D Bản chất rồi, khổ thế đấy:)), ko trêu, ko bắt nạt ko chịu đc. Mình quý nó quá :). Nhưg mình ko biết rằng liệu bọn bạn mình có nghĩ như nó ko:(. Dù sao thì cảm ơn nó vì hôm nay :D
Đi công viên nc, đen thui:((, đc mỗi cái vui:D. Cả ngày đi toàn cảm giác mạnh :)), sáng đi patin ê ẩm cả ng :D. Đã lâu lắm rồi mình ko có tâm trạng vui vẻ :). Hi vọng năm học này đc như ý muốn ;)

Ah cô bé đây rồi :))

Đã lâu rồi chẳng nói chuyện với e :)) hôm nay đi patin cũng vui nhỉ ;;) liều thuốc cho mấy ngày căng thẳng này là đi chơi cho đã đời :x

Hôm nay hpvn cho chị 1 SN thật ngọt ngào ;;)

Nhưng mà chị lại ăn phải 1 quả đắng quá ...

Trời đất ngày 3-9 mà còn phải đi học 8-|.. đời sống chật vật đến mức độ như thía....

Hum nay làm quen được với rất nhìu người :x

Các hoạt động chốt hạ mùa hè đang diễn ra...:((

4/9 là phải đi học rồi ! hịe hịe ôi mùng 4/9 :)):)):))!!!

ghét tập trung ,ghét khai giảng , ghét tập quân sự và cả giờ chào cờ đầu tuần , ko học quách luôn đi 8-}

Đi cả ngày , mệt quá , hứa làm mấy việc mà cuối cùng ko làm đc ,

Mong mai bão luôn đi 8-}

My last summer day :)
Goodbye to you, goodbye to everything that I used to love.
I'm hoping for a day...

Back
Bên trên