Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

@ bình : xem hoa hậu nhìn body cho nó hot lên bình oi

bớ người ta! sao MPT ko đc làm hoa hậu biển , điên tình à
Bị chai rồi, chả thèm nhìn gái nữa [-x :p
>:) Anh Nghĩa đọc bài em Xíu thì nhớ phải dẫn em MPT đi giao lưu với BBT nhé ;;) Em sẽ chịu trách nhiệm Miss Hà cho :))

Lê Thùy Linh đã viết:
@chị Xíu: j thì quên chứ quà thì nhớ liền :D Thanks chị :D
Một ngày chơi thả phanh.
ĐÓ có thể coi là 1 lời tỏ tình ko
Cháu nghe bài Lời tỏ tình dễ thương chưa ;;)

Hết 1 ngày mỏi nhừ chân để chuẩn bị cho ngày mai một ngày mỏi mệt khác.:(

Một ngày đẹp trời nhưng lại chẳng đc đi đâu hết.......Bùn thật
Sáng nay gặp đứa bạn thân .......vui thật.......sự áy náy mất hơn 1 tuần cũng đc giải toả......

Hum qua đi chơi vui quá:))

Về nhà đau ê ẩm mới hối hận vì đã patin say sưa quá 8-}

Bây h ốm rùi, dính mưa :((

Thế là ko ngủ trưa rồi8-| . Dở hơi thần kình lắm nhé=;
Cũng tại chờ mãi mới vào được HAO, mà mình lại đang muốn viết 1 cái gì đó. Không thể viết trong blog được, không muốn tri kỉ và chồng hỏi thăm, chẳng biết nên trả lời thế nào...
Sigh... Nghĩ mãi, không biết bây giờ làm gì là tốt nhất. Mình thì không thể có cái kiểu ăn ngon ngủ yên, nhưng vẫn xin lỗi ngọt xớt, vẫn làm bộ ăn năn được, nhưng mà cứ thức thế này thì để làm gì đâu... Tối nay đi học lại buồn ngủ, ngốc ngốc ngốc ngốc. Muốn xin lỗi nữa, vì mình không hề nghĩ là lại kinh khủng và tồi tệ như thế. Mình vẫn là trẻ con ngốc nghếch mà. Suy nghĩ mọi thứ đơn giản quá mà, thế mà lâu nay cứ tưởng... Mình định viết 1 cái mail, nhưng mà thôi, không nên quấy rối hay làm phiền người khác thêm nữa. Cái này là mình đáng phải chịu, mặc dù... mà dù thế này hay thế kia, mình đã làm tổn thương người khác rồi thì mình phải gánh lấy hậu quả thôi. Còn kêu ca với ai nữa, mình làm mình chịu, nhỉ. Sao cứ phải lôi người khác vào... Ngốc ngốc ơi, ích kỉ vừa thôi. Thì dằn vặt, thì mệt mỏi, 2 ngày, 3 ngày, 1 tuần, đã sao nào, mình đáng bị thế. Vì trước giờ mình có nghĩ gì cho người khác đâu. Sao lại đòi hỏi người ta tha thứ, để làm gì, để mình được thanh thản à? Để mình không phải nghĩ ngợi nữa à. Ngốc, chỉ mới có tí xíu thôi, vẫn còn nhẹ lắm. Nhẹ lắm hay là nặng lắm nhỉ. Chẳng biết, chẳng biết nên làm gì, có lẽ là chấp nhận thôi...|-). Đừng có làm phiền người khác nữa, đừng có bắt người khác phải buồn khi mình buồn nữa. Mình làm mình chịu. Không được nhắc gì đến chuyện này nữa nhé, dù trong lòng có cảm thấy thế nào, nghĩ ra sao, không được làm cho người khác lo lắng về mình nữa. Mình chịu đựng được mà|-)
Hiểu ra tại sao mình có ít bạn tốt đến thế...

Chỉnh sửa lần cuối:

Đi off => ko vui mới là lạ.:))

1 ngày điên loạn

Giá trị đảo lộn hết cả 8-}

Thật ko thể hiểu nổi

Rõ ràng là mọi chuyện đã ko như mình tính toán

Kệ nó đi .

Muốn nói xin lỗi, thật nhiều lần nữa. Không thích thế này tí nào. Anyway, chấp nhận vậy0:) . Mình đọc cái blog đó mấy lần, có lúc đọc được hết, có lúc chỉ đọc đc 1 tí, mình không muốn khóc tí nào. Vớ vẩn lắm. Khóc làm gì ^^
Một ngày chủ nhật bận rộn và mệt mỏi.
Vừa cãi nhau xong, hé hé, không thèm ba phải nữa, nói nghe chuối không chịu được8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

Vừa mới làm một chuyện.......cảm thấy "tội lỗi"nhưng nghĩ lại vẫn thấy đúng......

Hôm nay chat với người yêu cũ. Tự dưng thấy chán ghét lạ. Tại sao đàn ông hay bạc bẽo và luôn có lý do để biện minh như vậy nhỉ?

Thêm 1 ngày mới khá chán nản

mọi thứ ko còn rối tung và lo lắng như hôm qua

Nhưng lại thêm 1 ngày ảm đạm nữa trôi qua ......

Ko có gì để làm .......

trời nắng to....nóng quá :(( :((.....nhưng tẹo nữa đú cùng con bạn lên Hai Bà trưng nhận thưởng.....:)) :)) :))

Trời đổi sang nhiều mây, sắp mưa rồi.:(

Mình lười quá :D Chơi hết một ngày rồi :D

là lá la! mai đi tập trung rồi đi ăn uống, vấn đề bi h là ko có đồng phục :)) mặc gì lúc trao hoa cho các em bi h :))
bình boong! thê mai có off iếc gì ko
sao chả thấy gì là sao b-)

Hôm nay sung sướng nhận ra quyết tâm giảm cân đã đạt kết quả :D Từ lúc 77kg Bi h mình chỉ còn 66 Kg :D Thật hạnh phúc :D

Mình điên à.. Mk thằng bệnh...
But, miss u so much...
I must forget u. But It's Seems impossible ...

...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên