Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chị Tùn sướng thế :x:x
sắp đi THTH :x:x 1 ngày thôi :(( ... nhưng mà vẫn vui :x:x

Buồn tả tơi :(

Chắc chắn là không đổi vé nữa đâu :D Cố gắng về càng sớm càng tốt...
IBA như khỉ.. chả ra đâu vào đâu cả :( hôm nay Haven mở cửa rồi .. đêk đổi được vé friday night :(( lại đi sat afternoon thôi :) không thik lắm :|

Lại 1 ngày phải ngồi chờ.
Cò kưa viết blog rõ dài, xong lại mún xóa. Mình vít cái khỉ nợ j nhỉ?
Học vẫn chán như ngày nào :p N h có thêm tí chút động lực để học. Cố lên. Ít nhất là hum nay, làm 1 cái j đóa tử tế nhé :x

Hix, sao vừa mới sung sướng vì xong 1 việc lại có người réo bắt làm việc nữa
Đầu con ko còn gì để vắt đâu cô, hồi kí à :(( :((
Cầu mong tối nay câu được thêm giờ như hôm qua :(
Sông ơi chảy đến đâu rồi ?

chán và mệt , ko nghĩ lại thất bại như thế >_<

Có quá nhiều việc còn sót lại mà mai thì ko biết mình sẽ ở đâu nữa đây .........

Thất bại thảm hại trong nỗ lực cố gắng hoàn thành bài tập. Ôi đang nằm mà bật dậy vì nghĩ ra rồi cặm cụi bò lên tầng 3 để làm bài thế mà trời vẫn ko thương, lại bí roài :(( Bài SGK thôi mà sao khó thế, bỏ 2 tuần làm hình ko gian mà nó đã thê thảm thế này sao? Ko thể tưởng tượng nổi mấy cái đường nó cắt nhau ở đâu :(( Trách ai đc, chỉ trách mình ko thông minh :((

Tối nay đi đập cá sấu nhắng phết :x Đúng lúc đang ức chế sau khi đọc xong sms ~~> đập điên cuồng b-) b-) b-) Bây h mới bắt đầu thấy đau tay :(( :(( :((

Lâu ko vào Ibox, thấy thay đổi khác khác ...

... Well, time flies n' everythin' has to change ... :)

3 tuần ở HN ... ko ngày nào là ko đi chơi bét nhè từ sáng sớm đến tối mịt, thế mà vẫn thấy chán chán ... bây h sắp phải đi thì lại thấy sợ :-s ... mình đúng là mâu thuẫn :(( :(( :((

Đã bao h dừng lại để cảm nhận tiếng vọng của tất cả mọi thứ...

Chính mình đã nói rằng muốn ở bên bạn bè để được vui vẻ, nhưng hãy nhìn xem những j` mình đang làm ... Mình muốn được vui vẻ nhưng khi mọi ng ở xung quanh, mình cảm thấy mình không thuộc về thế giới ấy, mình muốn tránh sang 1 bên, lí do buồn ngủ là ko phải, mà là mình đang lạc lõng, bối rối và n lý do khác đang tồn tại trong lòng mình.

Mình ko thik đến nơi đó, ko phải là mình ko yêu những cảnh vật thanh bình, yên tĩnh, ko phải là mình ko muốn ngắm nhìn cây, lá, bầu trời, ánh nắng, mặt đường phủ đầy lá cây, mặt nước lấp lóa ... mà là mình ko thik nhớ lại những thứ đã đi qua... khi nó là những vết thương.

Nếu mà trước đây mình ko theo đuổi những thứ sẽ để lại cho mình 1 cảm giác ko thể phai nhạt, thì có lẽ, ngày hôm đấy, giả khóc sẽ ko thành khóc thật... Mình nhớ ở cầu thang, ng đó đã đặt tay lên má mình, và lau cho mình những giọt nước mắt, mỗi lần đi qua, mình có thể nhìn thấy hình ảnh của mình và nó ở đó, giờ này phút này, mình biết rằng tất cả những thứ ấy đều là vô nghĩa, nhưng mình ko thể chối rằng mình đã rung động mạnh mẽ thế nào khi trải qua kỉ niệm ở chân cầu thang.

Rồi mình lại nhớ giây phút trong buổi tối đó, mình biết thế nào là hạnh phúc tan biến chỉ trong một tích tắc... Em ước hoa chuông sẽ kêu để biết rằng em đã quên anh... Mình cứ nghĩ rằng mình đã quên khi mình đối diện với ng ta và say sưa kể về ng con trai khác với ánh mắt và giọng nói hạnh phúc... nhưng mình ko thể phủ nhận rằng khi ở bên ng con trai khác, mình lại nhớ đến ng đó. Có lẽ mình hư hỏng nhưng mình mong muốn điều đấy, mình nhiều lúc chẳng muốn dừng lại, nhưng ng quay lưng đi là anh ấy chứ ko phải mình, mình đã cố níu kéo nhung mình ko thể kéo được 1 ng đã quay lưng đi. Và khi mình cũng cất bước ra đi, thì anh ấy lại níu kéo, làm sao để níu kéo???

Và ngay cả khi mình nghĩ rằng vết thương đã hóa thành sẹo, thì cái sẹo đó vẫn còn tồn tại, để nhắc nhở mình ko đc quên. Thói quen nhìn thẳng vào mắt ng khác của mình vẫn ko thay đổi, mình nhìn thấy nhiều điều khi nhìn vào mắt anh ấy, và mình cảm nhận tim mình vẫn rung động. Ngay cả khi mình phóng bạt mạng trên đường, mặc xác anh ấy thik đuổi theo thì đuổi ko thì tùy, nhưng mình ko thể xóa đi cái cảm giác tất cả kỉ niệm xưa đang ùa về, mình ko thể quên dù thời gian đã trôi qua khá lâu.

Mình ko phải 1 con ngốc, bọn con trai tại sao lại ích kỉ như thế, nếu ko thể có được 1 cái j` đó thì chi bằng hãy huỵch toẹt 1 lần cho xong, chứ đừng giữ mình mãi, những thứ ko rõ ràng chỉ càng khiến mình thêm đau lòng, làm mình đôi lúc mệt mỏi muốn buông xuôi. Xin hãy nói 1 lần cho xong!

... Lặng ngắm bầu trời qua kẽ lá ... nhận ra lòng mình lại nhói đau ...

Vẫn chưa có điểm :) Trong khi bạn bè đỗ hết rồi sốt ruột quá :D Bao h mới có tin mình đỗ đây :D :p :)
Có thật ko nhỉ? Đúng rồi ...

Cái chân chống8-} . Tai nạn kiểu vớ vẩn không ngờ đến:)) . Chuyện không đáng xảy ra lại xảy ra, mà chính vì mình không ngờ đến nên mới không cẩn thận:-s . Cũng giống như việc mất USB, việc vỡ lọ hoa...
Dạo này mình gặp đủ thứ xui xẻo, dường như những may mắn thường đến cùng 1 lúc, và những xui xẻo thì cứ rủ nhau đâm vào người ta cùng 1 dịp:| . Những xui xẻo lặt vặt, nhưng cũng làm cho mọi thứ vốn đang chán chán lại càng trở nên đáng chán hơn, giống y như ông trời thử thách người ta, mỗi khi định cố gắng là lại tương khó khăn xuống để làm nhụt chí. Mà mình thì lại chẳng phải đứa kiên định và mạnh mẽ gì, dễ bỏ cuộc lắm:|
Hay đây là cơ hội để mình rèn luyện đây8-} . Đúng vào lúc này, thì lại không có 1 ai để mà quan tâm đến mình, lo lắng cho mình. Những tai nạn quá lặt vặt, không đủ để người khác với tỏ ra lo lắng cho mình, nhưng đủ để cho mình thấy:(. Mà cũng may, chỉ là những chuyện nhỏ, nên mình không phải trở thành gánh nặng phiền hà cho mọi người trong lúc này|-)
Tâm trạng lộn xộn, viết 1 bài cũng lộn xộn:-s

Chỉnh sửa lần cuối:

Ra hàng net, bọn trẻ con chửi bậy nhiều thế nhỉ. Mình rất ghét bọn nó :((

Trẻ con càng ngày càng láo ý /:)

Nhạt nhòa .........

Hôm nay là hạn cuối nộp đơn xét tuyển đợt 3 của Ams, chưa đi xem điểm Trung-Anh hạ xuống bao nhiêu, cũng chẳng muốn đi xem nữa. Đi xem rồi lúc về, người ta lại thấy 1 con bé mắt đỏ hoe chạy từ cổng trường Ams ra nữa thì khổ. Thôi, đành từ bỏ ước mơ vào 10Trung-Anh Ams vậy, năm sau thi lại vào 11Ams. Học CNN cũng còn tốt chán, ít nhất là còn cơ hội để thi lại vào Ams, không được bi quan nữa, mình vốn lạc quan lắm cơ mà. Vẫn chưa thể hết hy vọng vào Ams được.

Chỉnh sửa lần cuối:

Mei tian, wo dou xiang ni.
Wo bu zhi dao wei shen me :)
Hai deng ni.

Cara :x, hôm nay đi chơi với pama thành ra may mắn quá ^^
Hy vọng một chiều + tối suôn sẻ :D, chuẩn bị đi học nào :p

có thằng điên cứ tưởng mình có thời gian cãi nhau với nó ah b-( tự dưng cứ làm rùm beng lên trong khi chả có chuyện gì b-( chả hỉu cái kiểu như nó thì ai mà chấp nhận được b-( làm như ai cũng đang chống lại nó b-( làm như nó lúc nào cũng giỏi nhất lớp b-( làm như lúc nào nó cũng đúng ý...b-( giỏi l nhất thì sao..b-( có ai thèm nhờ vả nó đâu b-( cũng chỉ vì cái tính kiêu ngạo b-( ...lúc nào cũng thik thể hiện ta đây nổi trội, nhưng có bao h làm được đâu b-( ...đúng là chẳng ra gì b-(

Muốn ngủ mà ko ngủ được.... Vật vờ như 1 con ma.... :( Mệt mỏi...
:) Cố gắng ko cãi nhau... :) Cố gắng kiềm chế.... :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Sao thế em .. đã bảo là không cãi nhau nữa mà .. cố gắng ngủ đi cho nó đỡ mệt mỏi ...
Con đường không phải lúc nào cũng bằng phẳng.... Cố gắng lên em :*

Câu truyện bánh ngọt hay quá >:) Đúng là mình viết có khác ;;) Ko tầm thường chút nào :D :-> PHục hồi phong độ rồi :D

tối hôm qua mọi thứ rối tung lên 8-}

Nhưng có lẽ h đã đổi khác , mặc dù vẫn cảm thấy chán nản , thất vọng

Mọi thứ vẫn còn cơ hội , ít nhất là bây h

Hãy chờ đợi đi đc ko ......

Back
Bên trên