Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

09..6369.
Muốn nhấc máy lên bấm dãy số đó. Rồi chờ chuông reo gọi lại. "Em nói chuyện với anh được không, em đang ở nhà một mình..."
Nhưng mà chỉ là lúc nãy thôi, may mà mình đã kìm lại được ^^. Một phút yếu lòng ^^. Thật may là anh Thắng onl, có người để nói chuyện, còn bây giờ thì bố mẹ về rồi.
Tối nay mình xem SMĐH, đấy là đêm đầu tiên mình xem, nhưng mà8-} chán ốm. Biết thế đi xuống Cửa Lò với bố mẹ8-| .
Lúc chiều có lúc cãi nhau với Hằng, thật ra lúc đó mình cũng ko muốn nói như thế, nhiều lúc ko muốn mắng nó, muốn nhẹ nhàng tâm sự thôi. Nhưng mà nhà mình hình như ai cũng thế:) . Mình biết là nó đã khóc nhiều, biết nó cũng có những tổn thương, biết chứ, nhưng mà mình im lặng, ko bao giờ dám nói gì với nó... Vì mình biết là rồi nó sẽ nói: "Chị ko thể hiểu được đâu!!!" Có khi, mình can thiệp vào lại làm nó thêm tổn thương... Mình biết mình ko phải là 1 người chị tốt. Mà mình có là cái gì tốt đâu, ko phải là 1 người bạn tốt, ko phải là 1 :x tốt, ko phải là một học sinh ngoan, ko hẳn là 1 người con ngoan của bố mẹ... Mình chỉ là 1 người ích kỉ :).

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Hiếu: nếu e đoán đc, anh xin tôn e làm sư phụ :))

@ anh Việt: :eek::eek: :*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*
anh ơi nhưng mà em chỉ sợ anh ko tìm được thôi :(( ... anh tìm cái nào chạy được ở WMP ý nhá :(( ko thì em chít :(( ... Suteki da ne trong final fantasy X nha anh, có nhìu clip lắm nhưng mà tìm cái có thằng Tidus với con Yuna kiss nhau trong hồ nước ý 8-}8-}8-} (chết cười 8-} )
mà nếu anh ko tìm được thì vứt cho em cái link nào down Lime Wire cũng được :((

@ anh Tùng: add rùi anh ah :D ai add em em cũng add lại, nhưng mà lúc đầu phải tra khảo thằng đấy là ai, ntn.... ko ổn là em ignore ah ;;) ::D:D:D

Một ngày của những trò quái đản :D
Bật sưởi đắp chăn 4h liền (Bắt chước trong Dora:p )
Thèm kem + Hết tiền = Ăn một lúc 5 hộp kem (mỗi hộp 1 l) :((
Uống hết 17 chai Twister :(( >_< Kiểu này mai mình béo ú :((
:-? Tối thì thằng Rock_Swallow bên Phil sang HN :)) Nhắn tin cho mình :p Xì xà xì xồ :)) Mình biết rồi :"> Nhưng vẫn giả bộ "Hello. Who am i speaking to ? " Nhắn tầm 3h ko thấy nó nhắn lạii :)) Đang chửi thầm thằng ôn khinh người :)) Thì nó nhắn lại 1 tin với nội dung là chửi mình khinh nó ko nhắn lặi :))
Ra là mình quen tay gửi cho L :"> Bó tay 8-}
Sáng nó qua nhà mình ăn trực cả bữa sáng 8-} Bố mẹ mình choáng nặng ... Bó tay thằng này 8-} Đi ăn nhờ nhà mình suốt 1 tuần sao ? Tốn kém quá :D Chiều chắc dẫn ku đi chơi 8-} Mà biết đi đâu chứ 8-} Tiền hết rồi :((

Trời nóng :((
Đi học bóng rổ phải đấu với mấy bà to như con voi , chạy hộc bơ , thế mà cô ý cứ " Sao không kèm chị ấy vào ??? " , " Chạy về phòng thủ đi " , ôi mệt muốn chết à .

Chiều , ở nhà online chán chê , mấy bài Sinh chuyên khó muốn chết , chẳng hiểu phải làm kiểu gì nữa :-s , kệ nó đến lớp nghe cô giảng vậy . Tối 6h30 lại chạy sô đi học Sinh chuyên , mệt quá .

May mà ngày mai là em được đi Sa Pa tránh nóng rồi , 4 ngày , cảm ơn chúa

@ anh Việt : :*:*:*:*:*:*

Một ngày đi xe buýt lang thang khắp HN 8-} mình đúng là điên, kết thúc là trò tô tượng trên Tràng Tiền với lũ con nít mẫu giáo 8-} --> 8-}

@Phương: có cần phải tra khảo a ko? a sẵn sàng nói mọi thông tin, ko thèm dấu diếm (thức ra có dấu đc đâu) (mà Giấu diếm hay dấu diếm nhỉ, dạo này tiếng Việt mình tệ quá, bác nào biết chỉ giáo dùm >.<)

Trời nóng......ở nhà cuồng chân.....đúng là kiểu thi ĐH xong chẳng bít làm j . Đi chơi thì thấy nóng quá . còn ở nhà thì.......đúng là rõ khổ.......ko hiểu các anh chị năm ngoái thi xong thì làm những j nhảy

làm gì á: để a nói a làm nha nếu Đ.L.Phương muốn nghe về a thì đọc bên dưới:

ăn và ngủ, uhm` thế là hơi nhiều rồi

Khó hiểu và khó đỡ cho tất cả những hành động của mình :D
Giấc mơ trưa nay kinh hoàng quá :((

Lang thagn qua mấy cái blog. Ngạc nhiên quá, dạo này anh viết blog tử tế ghê ^^, lại còn comment blog rõ dài nữa, hơn nữa lại tỏ ra rất quan tâm đến mọi người, đọc 3 blog chán, comment 2 blog, trừ mỗi cái của em :(. Tiến bộ ghê cơ;;) . Em thấy vui vui, thấy vui vì anh như thế. Có lẽ là anh K nói đúng, em ko nên can thiệp và tấc động đến anh nữa, như thế sẽ tốt cho anh hơn;) . Nhưng mà dù sao, có 1 chút, 1 chút gì đó, em vẫn muốn chờ... Không biết là chờ cái gì ^^. Chờ bằng niềm tin :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Nó về...online...invi ngay...out lúc nào ko biết...:((
Cả ngày scan nick... "..." is curently offline.:((
Mai ko gặp thì thà chết còn hơn là chịu tiếp tình trạng này.

Hay thiệt, từ giờ sẽ ko bị con gái Pháp 1 soi mói nữa. Ai đời năm nay chỉ có 6 thằng trong cái lớp có tới 21 đứa vịt trời. Thế mà chỉ có mình mình đơn thương độc mã ở trên này.:((
Anh Việt có chiêu gì để trị con gái Pháp 1 ko? Em sắp bó tay rồi!:|

Dm, đen quá :((

trời lại mưa.........hôm nay đang lên kế hoạch cho một chuyến đi chơi vào ngày mai.........mưa thế này làm hoảng hết kế hoạch rùi........chán thật.......mong rằng mai ko mưa nữa.........:) :) :) :)
@ anh Sơn Tùng : làm như anh thì chán lém. Em ở nhà có 1 tuần mà đã lên gần 2kg.......ko hiểu làm như anh sau 1 tháng chờ kết quả thì tn đây ?

Mệt quá :)|
Mưa :(( ra hàng thuê truyện cũng ngại :(( /:) ...
Ko đi mua sách đc X( 17 rồi , còn 3 tháng nưaqx thôi mà vẫn chua có sách, ko hiểu học hành j` 8-}

Hum nay sinh nhật mẹ, chúc mừng sinh nhật mẹ nào :* Con yêu mẹ dù con là 1 đứa con chẳng ra cái thể thống j, suốt ngày bị mắng vì n~ trò vớ vẩn. N mà con là con mẹ, cho nên mẹ dù mắng n` thì mẹ vẫn thương con. Chúc mẹ sinh nhật vui vẻ :*

Trời! Lớp anh Việt vẫn còn nhiều con gái hơn lớp em ah?
Bọn con gái lớp em điêu lắm, bắt nạt con trai như điên. :(( Em đang bị khủng hoảng đây này, quả lườm của bọn nó...hic. Thôi, ko kể tiếp được đâu...:-s :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Oh, so funny :))
Incidently this is the 2nd time I was told "I'm bored with you" by a guy.
Ho* ho*, you're not my bf, just a simple friend, why don't you understand it? You say that "Em kha' la` hoa`nh tra'ng, time to time, anh rat kho' chiu"??? :)) Is it my fault that you feel interesed in me and then offended coz I don't pay attention to you? I can't do more. I just want to have fun with you, as a friend, and then I don't want to go with you too many times, just talk with you abt needed stories on the Internet coz I'm lazy for chatting. I understand ur feeling but can't help getting angry when being treated impolitely. If you wanna go away from me, it's ok. I get used to being blamed and left behind, later you will see that what I do today is better for you :)
You said that you're bored with me. Who cares??? You can't touch my love, so you influence on me, make me sad as a friend, don't you? It's enough, I can't stand for more. It's your fault, your fault!!! to think that we can have a further relationship and then feel disappointed yourself not to get the point. Get out, get out of my life!!!!

Why must I face with stupid things day to day and feel sad abt them? It's not worth thinking.

Bị bỏ bom :((

Back
Bên trên