Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

@ chị Tùn: ko bảo em, em mua sách cho :)) đúng giá sách lun, chỉ cần trả em thêm 5k hoặc 10k thoai :))
@ anh Việt: hè mà nhiều việc hả anh 8-|
anh còn clip FF nào nữa ko hả anh :*:*
@ Link: thế tìm được đống Hoàng Giác chưa 8-}

Một ngày ko thể nào vui hơn, ko có 1 khách hàng nào, nhưng lãi của mình là trên 50k :)):)) và hình như cả vụ hè kinh doanh của mình chưa lãi được đủ 100k :((--> ko hỉu nổi 8-}

Thời gian trôi nhanh quá ... bắt đầu định hướng cho tương lai đi là vừa thằng ngu ạ ..... học hành phọt phẹt thế này thì Bali bằng mắt .... Tu tỉnh ... thay đổi ....

Ngày càng chán

Ra hàng 2 hôm trong khi mạng ở nhà chẳng làm sao

Mình gặp vận đen rồi

Sao cái số bài kia mãi ko lên 5 chữ số nhỉ :D

@ anh Việt: thế là sao hả anh 8-}8-} tổng cộng từ đầu tháng 6 đến h em mới chỉ làm được có 98k ah 8-} chán ko tả nổi 8-} nhưng mà thôi, hè sang năm học hành cắm cúi bít đường nào mà kiếm tiền + chơi hả anh, bây h phải tranh thủ 8-}

khóc
ko muốn chịu đựng hơn nữa
con xin lỗi
chỉ có 1 cơ hội con có thể làm hài lòng mẹ, thì con đã bỏ lỡ rồi
từ nay về sau chắc ko còn nữa
con xin lỗi
con chỉ đến thế thôi...
...
con cũng ko có quyền j trách mẹ
mẹ con nhà ng` ta khác, mẹ con nhà mình khác =))
con cứ việc nhìn thấy mà tủi thân thôi =)) chứ cũng có làm đc j đâu=))
chỉ nhìn thôi =;
con quen rồi

nhưng mà tại sao lại khóc :-? :))

Anh Việt chắc chưa nếm cái lườm của girl P1, đặc biệt là năm nay.:-s Em thế này còn té được, chứ bọn khác thì...chẹp chẹp,té...xỉu tại trận.:-s:-s:-s
Hôm nay: mưa...mưa...mưa to => buồn...buồn...rất buồn.:(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:

Ấy, anh Việt nói thế là ko đúng tình hình rồi. Mới chỉ nói là sợ thôi, chứ đã bảo là chịu khuất phục đâu!:D Nhưng nói thật bọn can trai lớp em chỉ biết chơi là giỏi thôi, kệ bọn con gái ra làm sao.[-(

Bắt quả tang anh Việt Chat trong box Nhật kí nhé [-x :p
:-?
Hôm qua có tồi tệ ko ???
Có thể tồi hơn được nữa cơ à :))

Ghét , bực

Mình ko phải là đứa quá khắt khe nhưng cũng ko dễ dãi đến thế

đâu ra cái kiểu mượn nik người khác lập new topic vớ va vớ vẩn như thế

Mình mà biết đc là đứa nào thì ....

2 ngày ko vào 1 cái là y như rằng thêm mấy trang luôn :D. Đi Lạng sơn mua được 1 đống thứ , cũng nhờ người quen nên dù rẻ nhưng chất lượng vẫn tốt :D, sướng we' :D. Mẹ vẫn chưa cho lắp ADSL nên 1 phải đợi 1 tháng nữa lúc bit kq thi ĐH :((. Lại phải ra hàng thường xuyên rùi :((

Mình thật là ngốc:-B
:|

[-o< Gấu yêu cố lên, tìm khắp nhà đi, tìm đưới gầm giường đi, tìm trong tủ lạnh đi! Nhỡ anh mày giấu trong tủ lạnh :D
Cố lên nào, tao muốn đi lắm rồi, nhớ Gấu yêu lắm rồi! [-o<

Anh có bảo em khuất phục gì đâu, chờ tới lúc bị khuất phục thì anh cũng bó tay có cái gì mà sợ nhỉ, anh cũng chưa hiểu được đấy
Tóm lại là cứ ân cần với các chị em khi họ cần, nhưng đừng để chúng nó bắt nạt, còn bình thường không có việc gì thì không ai đụng vào ai là xong
Anh Việt dạy chí phải, ko có việc gì thì chớ có dây dưa...:-? Anh có dịp lượn qua topic lớp mà nắm tình hình...:(
@Trang: Bạn có phần mềm tiếng Trung ah? Share cho tui được ko?:D

HUm nay mình gặp 1 người mà nửa muốn gặp nửa không, nửa muốn xin lỗi, nửa lại nhìn thấy mặt quá khó chịu, quá khó gần nên mình ko bít phải làm sao... Con bạn thân thì khuyên nên xin lỗi trước, với 1 lý do kỳ quặc là con gái nên chủ đông /:) thế là thế nào nhỉ? /:) chả lẽ con gái chủ động ngay cả khi con trai sai lè ra /:) nhưng nếu mình ko xin lỗi ngay thì có thể mất người bạn này mãi mãi /:) ... chẳng bít phải chọn đường nào nữa /:) mà một đứa vừa tự ái vừa nhát gan như mình có đủ dũng cảm, dù là gửi off xin lỗi hay ko../:)
Hum nay đi sinh nhật thiệt vui, lại gặp tên yyy đó, hình như mình cứ thôi nghĩ về hắn thì hắn lại xuất hiện, nghĩ đến tình bạn của 2 đứa và vụ cãi nhau om sòm, mình chẳng hỉu được là sao...... /:) ko bít làm thế nào nữa.../:)
Một ngày đáng chán /:)
Nhưng thôi quên quách, thứ 6 đi công viên nước với lũ lớp mình rùi, vui lên chứ /:) sao mình cứ bùn mãi thế này :(( ... chỉ mún chít quách cho xong.../:)
Hum nay mún cảm ơn con Link béo đã chịu khó ngồi nghe mình buôn chuyện xả street :( cám ơn mày nhìu, nhưng tao nghĩ mày nên nghĩ lại vụ chú bé đi, thật đấy, ko nên tin vào những gì người khác nói vu vơ quá, mà hãy nhìn bằng chính mắt mình, làm theo tình cảm và lý trí của mình nhá :D tao ko tin chú bé lại là con người như thế đâu, uổng công tao lắm :(

Chỉnh sửa lần cuối:

sướng thật....hôm nay trời thương hay sao ý.......đi CVN đúng lúc trời đẹp . Có chút nắng lại ko mưa ( chính xác là lúc trưa về thì thấy lớt phớt mưa ) . Sau đó thời tiết luôn đẹp.......Mỗi tội đi về thì đen nhẻm ........hic chẳng nhận ra mình nữa:(( :(( :(( :(( Nhưng dù sao hôm nay đổi lại đc một ngày rất rấtvui....lại bít thêm mới món ăn nữa ở HN ....:) :) :) :) :)

Đúng là ...
Khác nhau nhiều quá :)

----------

Nếu anh ko thể cũng em đi dưới mưa, anh chỉ mong sẽ làm một chiếc ô che cho em khỏi ướt

----------

:-? Mãi ko thấy Anh Việt Hẹn phỏng vấn :((
:) À, hôm nay bọn JUD NHận mình làm part time rồi :x Mình giỏi quá :)) Ai bảo mình giỏi quá làm khổ bao nhiêu người >:) :)) =)) :p

@P: There’s no need to thank me for things that I should do. Today I don’t wanna talk much (even though I have lots inside) and just wanna listen to somebody. There R not so many chances for me to listen.
Thanks for Ur advice. Now I dun’t understand what I really want and ask him to do. As I told U once, sometimes U just need a reason, simply a reason, don’t care whether it’s right or wrong, for U to decide. Read my signature and U’ll get closer to my thoughts. I did like him last month, completely forgot xyz, and still loving him, but the way he acted makes nobody believe in his love. Our break up is not a break up ‘cause there’s nothing between him and me. It’s not because such rubbish I heard about him, and of course, not because of xyz (I don’t like him any longer, just feel that he’s kind and looks OK). He gave me feelings of being taken care, and of love for a short time & these sweet memories will never fade away. But I can’t go on this way. The last month for xyz is only a “fake” reason for my decision, that’s all. Anyway, thanks again for such an advice from Ur heart. If you want I’ll send you my short story I wrote about him, and me, not really but that’s the way I used to think of him, and I expect my true love will come to me this way some day.

Hôm nay đi SN vui quá :)) Cười toét hết cả mỏ :)) Anh Kiên nhìn thế mà hát hay nhờ :)) N mà đi SN kiểu này tốn dầu gội quá, giũ tóc ra gội thấy toàn mùi kem :)) Toàn thân chả khác gì cái bánh kem cả :)) Mà còn mặc áo trắng nữa hiz :((

@ L: hic, u talk as I have made a big mistake... I don't know exactly why u still love xyz... But according to what u said , I know xyz is the only one u 're care ...:)) so ... what to do now :)) go and take him :)) (ko bít đoạn này vít đúng chính tả ko mày tự hiểu ..:D )
Còn hum nay tao phát hiện tao dính kem toàn tập ...8-| chán...
Hum nay thấy anh kiên quá được :D:D:D
Ah, mà hum nay là ngày chán đời của tao đấy bít ko....
Một ngày ngu ngốc...
such a stupid day I have ever got 8-|

PS: tao mới đổi chữ ký...nhạc của BSB 8-|

Thik nhạc BSB ah, vô bổ mạnh, no meaning in my opinion (ko có ý j đâu nhớ các BSB's fans - sao n` S thế này :)) ).
I told U once again I don't like him any longer :(( Tao tưởng tao bảo mày tao care chú bé cơ mà. Thế mà ko hiểu thì bó gối :)) Nó (chú bé) vừa gọi cho tao xong, tao đoán từ sáng đến h nó mới phân tik đc vụ quà cáp :))
I'm now a free girl :)) Wish me luck :))

free girl , really :)) ok that's good :))
BSB là past roài, bây h là Korea...8-|8-|

Mún đi chơi với lớp...
Mún đi chơi với mọi người..., với ae,... mún thác loạn..
Mún làm 1 việc gì đấy khiến mình hạnh phúc :(( chả lẽ viết tên kẻ mình ghét nhất lên giấy và đâm compa ah 8-| .. hay là dán vào gối rùi boxing...8-|

Back
Bên trên