Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

trần tiến hát quê nhà thì ra cái gì, phải để tùng dường hát :D

hóa ra hôm qua ông bảo cho tôi ảnh là cái đấy hử :D
thía mà ko cho, ông anh ky bo :D

Mình làm thế là đúng hay sai ? Liệu mình sẽ phải thất vọng ko ?
Ko, mình luôn tin là thế ... Mãi mãi tin là thế ... Niềm tin ? Có đáng tin hay ko? cảm nhận ? Liệu có đúng hay ko? Mình tin một lần rồi ... Vậy tại sao ko có một lần nữa :D Mà chẳng phải mình đã quyết rồi sao :) dù thế nào mình chẳng đến :) Và hi vọng ...

Tất cả sẽ ko chỉ dừng lại ở 9 tháng 14 ngày ... Ko chỉ dừng lại ở đó ...
Có quá nhiều thứ ko là mãi mãi ... Cho nên... Mình tin... Có một thú là mãi mãi ...

Vẫn đang down 1 đống manga về , hơn 1G rùi ko bit tải về nhà làm thế nào bi h. Mà muốn giữ tất chứ ko mún đọc xong là xóa -->tham thật :)). Hôm tới đi LS chắc phải mua cái usb 2G trở lên mất :D

:)) sáng nay chả hỉu sao mình vẫn đến trường học :))
Đã down được 1 đống Kpop và Cpop :*:* dạo này nghiện cái này rùi :*:*

chán thật....thi xong cứ ngỡ có bao nhiêu điều pải làm , ăn chơi cho nó đã .......để bù lại mấy tháng "cấm cửa" . Ở nhà cuồng chân , xin mẹ cho đi học thêm Anh....thì đc kêu là học làm j vội , chơi đi đã ......đến lúc đi chơi thì kêu là " mày đi suốt ko ở nhà là tn ". Khổ quá , mình đi toàn nửa ngày ......vậy mà ai cũng kêu.......bảo ở nhà chơi với em chứ.......Ngẫm lại thấy đi học còn sướng hơn.......Tự do đâu hết cả rùi:(( :(( :(( :((

Hôm nay mình nói chuyện với một người. Mình thật ngạc nhiên vì sự bình tĩnh của mình. Mình biết rằng người ta ko có ý gì xấu, nhưng từ trong sâu, lòng mình vẫn cảm thấy buồn, và có chút gì đó tổn thương. "Coi như hôm nay 2 anh em mình ko chat với nhau nhé". Cũng giống như hôm qua có người nói " Quên chuyện lúc chiều đi nhé". Cái gì đã tồn tại thì đã tồn tại, sao mà có thể trốn tránh được, nói bỏ qua là bỏ qua được. Nhưng mình ko trách người đó, dù sao, mỗi người, cả bản thân mình, ai cũng đều ích kỉ cả thôi. Hơn nữa, khi người ta không hiểu mình, thì cũng chẳng thể đổ cho lỗi của người ta...:)
Rồi cả một người nữa, tự nhiên muốn xóa nick mình, ignore nick mình, mình chấp nhận, bây giờ lại add lại nick mình. Mình không deny, nhưng không hiểu người ta muốn gì... Có ai nghĩ cho cảm xúc của mình không nhỉ? Mà sao có thể đòi hỏi được. Ngay cả bản thân mình cũng chỉ nghĩ cho mình, có nghĩ cho người khác đâu:)
Lòng tôi là con rối
Cho cuộc đời giật dây...

@Nguyễn Thùy Dung: Tâm sự chồng chất, ko tốt cho cuộc sống [-x
hôm nay cái nick mình sáng sủa, 7 người onl, người nào cũng bơ mình, chẳng sao cả he he, quen thế rồi, chúng mày bơ tao, tao bơ chúng mày, tao chơi game :D

Hôm nay cứ thấy thế nào ý .. chán ... nhớ nhớ :D sao mà biển lại không có internet nhểy ;;) hơi lạ:))
Hôm nay bắt đầu tập cái bài Song from a Secret Garden của anh Việt :D cũng không khó lắm ,mỗi tội tay trái quãng hơi dài :D ... hay lắm ... hôm nào tập xong thu âm ...

Ngày j chán thế, chán quá, chỉ đc mỗi cái luk sáng đọc quyển sách hay, hi sinh cao thượng, và không làm mình cảm thấy đó là sự hi sinh vô ích và đần độn như những lần khác.
Xem lại Tiếng chim hót trong bụi mận gai, hình như diễn viên đóng hơi quá. Có lẽ Mecghi không như thế, hay ít nhất là không bộc lộ đau khổ, tuyệt vọng, nanh nọc, và độc ác theo cách này, và sớm như thế này. Càng xem càng thấy ghét Ran, mà cũng thương hại. Con ng` phút cuối mới biết sự thật, và cho đến luk chết không biết mình muốn cái j, và hạnh phúc của mình ở đâu.
Vẫn cảm giác lạnh lẽo chán ngán vài ngày qua. Đáng ra mình không như thế này. Có lẽ phải chấm dứt sớm hơn mình nghĩ rồi. Thật tiếc.

qua 1 ngày chán điên

Mạng down chẳng thể lên nổi Net

Điên ko chịu đc

Chán :(

Hị, vừa viết cho bác 1 cái thư dài ngoằng, toàn ý tưởng hơi đần độn 1 tí, thông cảm.
Chẳng vui, chẳng buồn, túm lại là no feelings.

Một giấc mơ qua... em nhìn thấy nụ cười ấm áp ấy...
cho dù có đánh đổi gì, em cũng muốn có lại được cảm giác đã mất đi ấy.. lâu lắm rồi...
Thức dậy, em chẳng nhớ được anh, chẳng nhớ mình đã mơ cái gì... nhưng thực sự, em còn nhớ như in cái cảm giác ấm áp, cái nhìn âu yếm và đầy tình cảm ấy...
Bít bao h em có được lại 1 giấc mơ ngọt ngào như thế>

HUm nay 1 thằng add mình mình chả hỉu là ai, lại còn bảo là bạn của 1 ông khác nữa :((8-} --> 8-}

sặc, thế có add ko? add a này đảm bảo biết là ai add :D

anh Tùng nói gì đấy 8-}...
Mãi mà ko tìm được :((
Ai có Clip Suteki da ne thì share cho em :(( clip nhá :(:)(:)((

@ Việt : a đoán chính xác tuyệt đối
e đang cố gắng hết sức đây, a có thể giúp đỡ một chút ko ? :)
nếu vậy thì e cám ơn a nhiều lắm đó :D

----------

@Phương: í a nói là: thế cưối cùng Phương có add nick cái người mà ko biết là ai đó ko?, và add nick a đi, chắc chắn là biết a add (đơn giản dễ hiểu nick của a mà :D) [email protected] <= hộ khẩu thường trú

QUen làm gì huh anh :-?

MỚi biết là mình còn sung sướng chán khi ngồi phòng điều hòa lên HAO

tối T7 chẳng có nơi nào để dung thân , các hàng kín hết :(

Mãi mới tìm đc 1 hàng thì mạng siêu lởm, bàn phím thì 8-}

chán :((

... Chỉ muốn khóc ... :((

Hờ, ngày vô bổ, đến học lại đi về thế này kể cũng thik. Chỉ có cái. Ôi những vướng mắc này đến bao h chấm dứt. Nói với bản thân câu này bao nhiêu lần rồi: đừng kì vọng quá nhiều để rồi thất vọng, tại sao vẫn phải nhắc đi nhắc lại. Mình dở tệ. Mình hi vọng quá nhiều. Mình quá lãng mạn và thiếu thực tế. Đến bao h mới chịu trưởng thành hả cô bé?

Nóng... Nóng...

Làm sao về được mùa đông?
Dòng sông đôi bờ cát trắng...
Làm sao về được mùa đông?
Để nghe chuông chiều xa vắng...
Thôi đành ru lòng mình vậy...
Vờ như...
Mùa đông đã về...

Back
Bên trên