Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Nuôi mèo còn thế này không biết sau này nuôi con thế nào :)) Chồng thì đói mà có khi cho con ăn như sumo ăn =))
Dạo này nghèo đói túng thiếu, đóng hết tiền cho trường chắc ở nhà ăn mì quá =))
Một tuần cứ qua vèo vèo , mong đến tháng 11 quá :*

Vũ Thu Phương đã viết:
Anh Tùng có cần em giúp ko....;;)
vào cái link ở chữ ký của em ý , có dịch vụ hẳn hỏi à nha ;;)
đưa sách + đĩa tận nhà cho anh luôn ;;)

Một ngày thật là ngu.... down cả đống file trên Youtube về ko convert được --> ko đọc được :((
File download từ Youtube về cần có chương trình riêng để chạy, nó k chạy được trên các ctrình nghe nhạc bthường đâu :|

Bắt đầu từ hôm nay bận rộn hơn hẳn :x
Yêu lớp mình lắm ý, phải nhanh tay lên thôi, mọi người sắp đi cả rồi :)

chết tôi, mèo nhà em 1 tuần ăn hết 1 gói 1.5 kg đấy anh ạ! :(( Nó còn ăn cả kem cả cheese cả butter cookies nữa! :( Em cũng ko nỡ, nhưng mà nhìn nó lúc đói trông thảm thương lắm! :D

thế em nỡ nhìn ny em đói khát thế này à :))
Check room xong, lại vác máy đi onl , mình bi h hư quá =))
Mai không có bt , nhưng mà ngày kia thì .... =)) nvm , bài ngày nào , ngày đấy làm :D

Ơ hay nhỉ, em đang bảo con mèo cơ mà! Ny nào?;;)
từ mai đến Cn là ko dc onl rồi, chán rồi! :(

trăng đẹp quá
:x

vừa mở cửa ra nhìn thấy trăng :)) nghĩ đến tối qua đi chơi với lớp bọn nó bảo mày đừng nhìn trăng nữa hóa sói đây =)) mất hết cả hứng :D
cuối cùng cũng xong :)) ngày mai ... ngày kia... đến hết CN... kinh hoàng /:)

Đặng Minh Phương đã viết:
Ôi Vân ơi tối quá God gọi điện cho chị nhưng chị phải đi thăm thầy giáo cấp 2 của chị :(:)(:)(( tiếc quá :(( anyway gặp lại thầy cũng rất vui :x dạo này yêu thầy nhớ bạn quá :x:mrgreen:

Lúc God gọi cho chị em cũng đứng ở ngay cạnh đấy mà :p Tưởng gặp đc. chị đến nơi rồi thế mà cuối cùng anh God quay sang bảo: "P bảo P bận" :(

Hôm wa đi ko đông lắm nhưng mà vui lắm ý ^^ :x

cám ơn mọi người giúp đỡ
@ My: đọc trên mạng thì chỉ thích hợp với những chuyện ngắn thôi :D, đọc truyện thì phải cầm sách đọc chứ, thế mới thấy đc cái thú của đọc truyện. Ơ nhưng mà ko có thì đọc tạm cũng đc :)
@ Phương: hơ cám ơn, a có thể tự đi đc (nếu mất thêm phí vận chuyển thì còn làm ăn gì đc nữa :D)

Anh Việt có hứng up nhạc ah :eek::eek::eek: up lên đi cho em nghe với :eek::eek: :eek:
@ anh Tùng: ko đưa đến nhà cũng được :D:D:D có cần đặt hàng em cái rì ko ;;)

Ngày hum nay đã bắt nạt được một tên ngốc 8-}8-} ngốc thật, ngốc ơi là ngốc...8-}
Đưa cho con Link béo cái USB mà mình run rẩy ko bít nó cóa làm mất nốt như cái MP3 của thằng khỉ ko 8-}

@Phương: Đợi khi nào a khá giả a sẽ đặt hàng e, còn bây giờ thì ... e biết đấy, tài chính ko cho phép :D
Có bác admin nào tốt bụng cho e vô mấy trang truyện đọc của mem HAO ko, e thích đọc chuyện lắm :) giúp đỡ đi please !!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

:x hôm qua cầm máy ảnh chụp được cái trăng to đùng từ cầu chương dương :d :x Trước đấy là cảnh mặt trời chiều :x cũng đẹp ko kém ...
:D Bắt đầu nè ... Bất kể ra sao :D

dù có xảy ra chuyện gì thì gặp nhau rồi cũng giải quyết được hết :) !
có lẽ lý do duy nhất dẫn đến những chuyện ko vui là ức chế vì ko được gặp nhau thôi :) ! < nhỉ :) ! >

-----------

2 lần liền về đến nhà thì mưa to :) !
công nhận cái số mình vẫn còn may chán :) !

nhưng hnay về thì mưa to cực :| !
lo lắng vì bé phải đi học :| !
hy vọng mama đi đón mang áo mưa đủ để che cho ko bị ướt :| !

Hình như hôm nay chưa viết bài nào :)) Thứ 5 đúng là slack day :)) Hôm nay phải làm CIP , lúc đầu tưởng chán lắm hóa ra cũng vui :D Vào rừng dọn cây cối :D cả lũ cứ như đi chơi ....
HÔm nay bé đi nghỉ mát rồi :( chán nhểy , cn thì hơi lâu ..:*
Học HTML xong làm web cho hall nào ;;)

Sáng vui , hơi bực dù sao thì cũng mua đc cái mình cần

Tối , vừa lên đã thấy nóng mặt

Bọn vô ơn /:)

@ Phương: ah` ah`, a có một hợp đồng cần ký với Phương đây, nhưng trc hết có thể cho a một số thông tin chi tiết đc ko? liên lạc với YH c_fd42 nha, chờ tin !!!!!!!!

Bó tay với mọi người !

cái vụ Whiskas em thấy cũng ko có gì trầm trọng , em ko mua cái gói thức ăn phải nấu mà toàn mua hạt thôi , đã từng ăn thử :( . Hôm đầu tiên cho ăn xong mèo kết quá nó cào rách cả hộp ăn sạch , chó cũng ăn và chuột thì ....

Ở FR cũng thấy trăng à , lạ nhỉ :D (chết quên ,vừa đọc trang trc 8=})

Chỉnh sửa lần cuối:

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mình đang hơi điên đấy!!!!!!!!!!!!!!!! Mình cứ hi vọng cái gì nhỉ, trông chờ cái gì nhỉ:)) . Mình mong có ai tác động cho mình ư, mình mong có ai thay đổi mình ư:)) . Phù phiếm! Thật ra cũng ko phải thế. Mình chỉ đang cố gắng thuyết phục bản thân hơn thôi mà, mình đã quyết định đúng0:) . Hi vọng gì nhỉ?/:) Ngốc nghếch.
Chỉ là hơi chuếnh choáng tí thôi.:) Mình biết là ko thể rồi mà. Mà cũng đừng đổ lỗi cho người khác vì chuyện này nữa, ngốc ạ:)

Hối hận... Hay hèn nhát nhỉ :D
Thôi, dù sao thì 6 ngày nữa mình cũng viết được đoạn kết câu truyện cơ mà :D Thử 6 ngày ko nghe bài hát đó xem sao :D
Đang nghe Quê Nhà của Bác Trần Tiến hát :| Đỉnh quá :D

Back
Bên trên