Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ngồi suy nghĩ nên tiếp tục hay chia tay? Tình cảm vẫn còn nhưng sao mệt mỏi thế? Người ta không thể yêu mình theo cách mình mong muốn. Dù là mình đòi hỏi nhiều và cả cái cách minh suy nghĩ này là ích kỉ đi chăng nữa thì tóm lại có phải mình đang không hạnh phúc? What should I do?
Đang ốm đau chẳng nên quá nghĩ ngợi và quyết định gì, giờ chú tâm vào học hành ôn thi cái đã vậy :(!
Hik! Cố lên Chiaki! Cố lên nào!!!

hô hô hô sướng quá :)) Không phải thi ĐH rùi :)) Cuộc đời thật tươi đẹp . chuẩn bị đi Đà Nẵng rồi :))

Nguyễn Hà Phương đã viết:
hô hô hô sướng quá :)) Không phải thi ĐH rùi :)) Cuộc đời thật tươi đẹp . chuẩn bị đi Đà Nẵng rồi :))
Hê, chúc mừng em lần nữa =D> =D>
Nhưng này, bây giờ là 1h sáng rồi đấy, không đi ngủ à em ?? đánh đòn đấy >:)

:D Đi Đà Nẵng làm gì trong đấy hở em ơi :eek:?!

Hắn gọi điện và lại đến gặp mình sau khi học xong :). Nhưng cái cảm giác thoải mái tự nhiên không hoàn toàn hiện hữu như ngày xưa nữa. Rạn nứt rồi ư? Làm gì giờ?! Thật lòng có cách nào cứu vãn?!

Chỉnh sửa lần cuối:

What an experience! What a hurtful check up. What a.... geez, wat a stupid bird. Why the heck are you flying around like that.
Jeez still hurt.

Đêm, con người yêu mới của EX tự dưng out. Cảm thấy nghi vì giờ này bên Pháp còn sớm chán. Dùng buddyspy check, cả EX lẫn nó đều online nhưng invi, riêng webcam của EX còn "on" nữa cơ :). Vào nick của mẹ, gửi msg trêu EX, nói biết là EX đang có webcam...
EX hỏi:" Ai đấy!"
Mình:"... Người!"- "Thôi! Mày online tiếp đi! Tao out"
Có lẽ EX đọc lại nick đoán được ra mình là ai, 1 vài giờ sau, khi EX đã out, vào lại nick mẹ, ofline là:" Cút con mẹ mày đi!"
Thấy EX tầm thường quá, hèn quá. Yêu đã chẳng tử tế, bỏ rơi con nhà người ta để cho bạn bè mình "cheat" con bé đến mấy phát. Vậy mà...
Thật ra EX cũng thường và bạc bẽo :). Điều này không phải là không hiểu vì người yêu đầu tiên của EX bị ex ruồng bỏ, người thứ 2 bỏ EX mà đi, người thứ 3 là tây nên thoáng? <-> Hai người cứ cặp kè kẻ này kẻ nọ rồi quay về với nhau và Em- số báo danh thứ 4 he he cả hai EX nhỉ vừa bỏ EX mà cũng vừa bị EX bỏ. Thật ra, EX mà còn cứ đểu thế đến chó cũng sẽ ị vào mặt EX thôi :). Sống nên có trước có sau chút EX ạ. Giờ em chả thừa hơi "care" hoặc tỏ ra quá "sensitive" chuyện của EX nữa. Bạn bè chửi rủa em nhiều, nhưng trong lòng em hiểu để thật sự thoải mái, tự nhiên quay mặt bước đi thi em phải tự làm được điều đó cơ.
Giờ BYE EX nhé, he he he. CHúc EX không bị ế vợ :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

Buddy Spy ? :( :(

Mới thế mà đã nửa tháng rồi ...
Chẳng mấy rồi hết tgian ...
Hôm nay mưa nhiều, trời cũng dịu đi một chút - một chút ...
Lại giận dỗi rồi ... nhưng chúng ta đâu có nhiều tgian đến thế ...:)
Ko muốn mất 3 năm xa xôi chỉ đc đổi lại 3 tháng ngắn ngủi ... :)

@Việt: Lâu lắm rồi chị em mình ko nói chuyện nhỉ, cuối năm rồi chị lại bận quá, về nhà thì ol đc một lúc lại out ngay. Nhớ mà ăn cơm cho đúng h nhá :D

Ừa! Buddy Spy 2.2. Nhân tiện báo luôn cho thiên hạ biết, online mà invisible cũng vô ích :)):)):)). Vẫn check được ra là co online không? Webcam có on không? Có in conference nào không :D

chỉ là confe kiểu Y! chat thôi chứ:D
private thì ko check được 8-|:))
Mình tự nhiên thấy tội lỗi quá:"> :)):p, vẽ đường cho hươu chạy::> :))

Private anh tưởng cũng soi được hết chứ nhỉ em Trang, hóa ra ko à :)), hết công dụng rồi nhé :))
Tiếc tg:), 5 tháng trước cũng đã phải trải qua cảm giác đấy :)

Trần Thu Trang đã viết:
chỉ là confe kiểu Y! chat thôi chứ:D
private thì ko check được 8-|:))
Mình tự nhiên thấy tội lỗi quá:"> :)):p, vẽ đường cho hươu chạy::> :))
Nothing can prevent me from studying ;;);;);;)
Mày đừng làm nhụt chí của kẻ ham học này :)):)):))

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Private anh tưởng cũng soi được hết chứ nhỉ em Trang, hóa ra ko à :)), hết công dụng rồi nhé :))
Tiếc tg:), 5 tháng trước cũng đã phải trải qua cảm giác đấy :)
Ừa tốn time thật :( Híc híc nhưng once you were in too deep...

Dm, tin cho lắm vào, lại bị lừa :(

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Dm, tin cho lắm vào, lại bị lừa :(
Em Vũ là em Vũ bức xúc ai đấy ;;) ;;) ;;) ?!

Dạo này hay bắt gặp nhiều người bảo là bị lừa thế nhỉ. Đủ các loại lừa, lừa tình (nhiều nhất), lừa tiền, lừa chỉ để lừa, lừa để cười sướng... vân vân và vân vân.
-----------------------------------------------------------------------
3/7
3/7
3/7
3/7

Phùng Thu Thủy đã viết:
@Việt: Lâu lắm rồi chị em mình ko nói chuyện nhỉ, cuối năm rồi chị lại bận quá, về nhà thì ol đc một lúc lại out ngay. Nhớ mà ăn cơm cho đúng h nhá :D
Ờ, chị Thủy còn nhớ tới em là được rồi, hẹn gặp chị sau :)

đáng ghét thật, bây giờ lại phải thế này nữa chứ....bỏ nhà bỏ cửa mà đi...

phải, lỗi tại tôi cả, thế thôi, có sao không? người như tôi cũng chỉ đến thế thôi...mệt :)|

Back
Bên trên