Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hôm qua xem lại phim Home Alone , nghe được câu này :
" Nếu tình em là biển cả , anh sẽ phải mất 2 chiếc máy bay mới qua được "

suýt sặc..mỉm cười :):p
sao bây giờ mình mới nghe thấy câu đấy nhỉ :))

ngày hè chán ngắt, chỉ có học thêm, học thêm và học thêm :(:)((
mình đâu có ngu si, bắt học thế chứ học nữa cũng chả có gì hơn, xào đi xào lại thôi :-<
hỏi ra mới biết các bác bắt mình đi học vì:...mày đi học đi, nhìn thấy mày ở nhà tao ngứa mắt .....
:(:)(:)(( thế có ác ko cơ chứ lị :((

Đã tự bảo lòng mình là mai thi rồi, hôm nay có chết cũng không ai có thể kéo ra khỏi nhà được. Hè hè thế mà thèng chồng trời oánh thánh vật, tan học mò đến nhà mình một phát, thỏ thẻ rủ đi ăn là mình tót lên xe nó ngồi luôn mới sợ chứ. Vậy mới nói cái tinh thần tự giác của mình chắc về âm từ lâu rồi. Anyway, được một buổi chiều happy và vui vẻ. Tối về lại online đến 10h30' rồi lăn quay ra ngủ. Hì hì mãi đến 11h30 mới thèm học hành :). 3h30 sáng ngồi viết vài dòng để ghi lại tâm trạng "happy" này thôi. Giờ đi chợp mắt cái. Mai 7h thi môn ngoại thương rồi. Mong rằng mình sẽ làm bài tốt. Bonne nuit :x :*...

Chỉnh sửa lần cuối:

Oops !!!! Cảnh đẹp, người cũng đẹp luôn :D

Ui cái stupid timetable này, từ tuần sau ko đc bùng học nữa, :D dậy lúc 8h sáng là 1 cực hình :((
Tháng sau lại quay về Oxford rồi :), xa có 1 tháng mà nhớ ghê cơ :D

Chapter I A new beginning
One year later maybe it will be chapter II

8-|
thế nào , thế nào nhỉ :-s

--------------
đợi tẹo , tớ tớ cứ băn khoăn mãi không hiểu ban CT Hiền có phải bạn Hiền tớ đã gặp rồi không :-/

mệt quá đi:(( sao lại phải thế này nhỉ:(( tất cả là tại .../:) bực mình thật sự rồi đấy/:) ko hiểu còn định để chuyện này đi đến đâu nữa:((

những quyết định khó khăn
biết là tháng 7 này sẽ là 1 tháng quuna tọng
nhưng k0 ngờ nó căng thẳng đến thế này
quá n` việc bất ngờ và đau đớn xảy ra
nhưng vẫn phải giả vờ là vui vẻ và vô tâm
:)
quyết định là ở mình
may mắn là ở trời vậy
....
tiền là tất cả
???

Học, học, học, cả ngày học:((. Thấy thương mẹ :-s , nên sẽ không từ bỏ, mình phải đạt được một cái gì đó, cho bõ những ngày vất vả :)>-

hix , :( có ai như mình :( sáng học lý , chiều học lý, tối cũng học lý ..ko cơ chứ lị..:((
hôm nay may mà ốm, đc tha bổng 2 ca Lý, ko thì ..bẹp ruột :-&...
mà ko biết năm nay thi ĐH thế nào nhỉ , thấy mọi người kêu kinh quá :-&:-&:-&....sợ thật

Nó bảo bây giờ học hành vất vả lắm và hai đứa chỉ có thể gặp nhau 1 lần/ tuần. Chả hiểu yêu đương kiều gì nữa. Thông cảm thì thông cảm, nhưng chỉ có mức độ thôi chứ nhỉ :-/?! Cảm thấy, tất cả ở bản thân mình, nếu muốn thì làm được tất. Chả qua nó chả cần gì mình và tình cảm không đến mức nhớ thương cồn cào. Cứ 168h thì được ở bên nhau 2h?! Is that love???

Nguyễn Thị Thu Lê đã viết:
8-|
thế nào , thế nào nhỉ :-s

--------------
đợi tẹo , tớ tớ cứ băn khoăn mãi không hiểu ban CT Hiền có phải bạn Hiền tớ đã gặp rồi không :-/

Uh, đúng rồi đấy :D:D, tớ nhìn thấy ấy suốt mà, năm ngoái ý, tớ hay xuống A1 họp hành cái Year Book :D

Lần đầu mình đc ăn 1 bữa gọi là đúng kiểu dinner của HQ :D thích ghê, mấy cái món này nhìn mãi trên film rồi, bây h mới đc ăn :D Cay thì cứ gọi là :(( mà cứ khen ngon, làm nó càng hăng, cứ gắp vào bát ng ta :(( ặc ặc, ăn hết chỗ đấy :(( nhưng mà chính tay bạn ý nấu thì phải vui vẻ mà ăn chứ nhỉ , hihi :D

Heheh màn sau dinner mới gọi là hay chứ :D 1 buổi tối đẹp :D .......... :X

Tự dưng có thằng Tàu phá đám , ghét

ước gì bây h mình đc ở nhà , chúng nó về hết rồi :(, ngày nào cũng như ngày nào. May mà con bé Rachel rủ mình đi tối thứ 6 :D, đứa nào cũng máu thế ko biết :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Thật vọng nghề giáo hình như không đem lại cho mình những kết quả tốt đẹp cho lắm. Cái thằng đệ tử hi vọng nó sẽ học được ams hơn sư phụ của nó thì đến hệ B nó cũng không đỗ

Hôm trước thì mơ thấy người ta nói người ta bị dump, đêm hôm qua mơ thấy người ta quay lại với mình... giờ tỉnh dậy online thấy status "I love you" của người ta nói với người yêu của người ta... đau quá.
Có nên đi nữa không đây?
Fine then I'll date my manager.

Gặp người yêu mới, chỉ cần nhìn nụ cười "tươi tắn tỏa nằng" của nó là cảm thấy vui vẻ và yêu đời lạ :x. Mà nó chả đẹp zai gì được cái xứng với con xấu gái như mình :)). 11h đêm mẹ nó điện thoai dặn đi mua dưa về cho mẹ thắp hương. Mà phải làm vỡ không biết đên bao quả dưa thứ ?, cân dưa thứ bao nhiêu mới có được 1 quả lành cho nó mang về nhà :D. Còn dưa vỡ phần mình :)). Mẹ mình mà biết thì mình lại được bài ca " con ơi chớ dại zai" của mẹ cho coi. Anyhoo :D, enjoy my life :x:*

Chị thân iu, đang chán đây! Chị gọi đến mẹ em chưa? :D Có được thi không? Hôm nay đi hát với bọn lớp về, đau họng quá! Hôm nào chị em mình đi hát đi :))

Đau đầu quá nhưng thật sự là rất vui... hét cái :)):x

buồn quá mấy anh chị ơi em mất 180 nghìn rồi huhu

Đinh Tường Lan đã viết:
Chị thân iu, đang chán đây! Chị gọi đến mẹ em chưa? :D Có được thi không? Hôm nay đi hát với bọn lớp về, đau họng quá! Hôm nào chị em mình đi hát đi :))
Chắc chả xin nữa. Để dành năm sau em ạ :D:D:D. Đang mệt mỏi và chán nản chuyện học hành thi cử nên chả tha thiết cái gì [-( [-( [-(
Mà chị cũng mê karaoke lắm. Hôm nào nha :D:D:D

Back
Bên trên