Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

thật là gian nan T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
trời lạnh. ngủ nhiều. mơ nhiều. ko muốn dậy :))
làm nhiều test hóa ra ngồi nghĩ bài solo 5 điệu cho giải t3 =)) hấp dẫn.
cái j càng dễ hiểu thì càng dễ hiểu lầm. học SAT bỗng dưng thấy mọi thứ nguy hiểm lạ.
nốt ngày mai.
và nhiều ngày sau.
ôi ...
o to ka jo?

It hurts when seeing the old photos of them hand in hand, knowing that it would probably never happen again.

Nhỡ cái này nhưg lại đc cái kia =)
Giai hóa 1 tuyệt vời phết. dạo này m ăn nói hơi thiếu suy nghĩ và vô học 1 tí. rút lại rút lại :"> dù sao thì bọn nó cũng thật tuyệt (ở 1 cách nhìn nào đó thì điểm xấu vẫn lòi ra), nhưg vs mình, thế là đủ rồi =)
đau đầu qá, nhưg 2 trận bóng rổ cũng đág lắm :p chúc mừng :D
kế hoạch ăn chơi vẫn ngút ngàn, mới qa dc 1 ngày trog tuần mà đã sợ cái sự vô học của m r =))) nhưg mà dù sao thì tuần này cũng là tuần bù đắp cho nhữg con ng mà m qan tâm chưa đủ trog cả tháng trc :))
tự nhiên nghĩ đến trò đi chơi bạt mạg r t7 đêk đi prom 10h30 mặc 1 đống áo ho sù sụ đợi bọn nó đi ăn bò nầm nướng, có vẻ cũng ko là 1 phương án tồi =))
hey sis you n me share the same feelings. I've thought I'm getting over but nope I haven't yet. Sometimes I want to have my mind fly fly fly =))
mày có nên tởm bựa như thế k hả, haizzzz kể ra thì mặt m cũng dày lắm mà 8->
hahah
k vào dc fb r @>@

Đại khái là bị nản nản, mệt mệt!
CÒn mấy ngày nữa thôi làm sao bây giờ :(

Sắp về nhà rồi cố lên :(

trời ơi h mới biết Paulo Coelho sinh 24/8 !!!!! thảo nào mình lại mê mẩn ông ta như vậy :))

Làm gì có đường lùi, chỉ có cách cố gắng thôi, vượt qua gian khó thì mới thành tài được :(

Eo ơi dạo này hư quá, mất hết cả thói quen viết rồi.

Viết lại đi nhé, viết về những suy nghĩ hàng ngày thôi, viết về những niềm vui nho nhỏ thường nhật thôi, viết về những người ngày ngày yêu thương mình thôi ... Viết để thấy mình lớn mỗi ngày :) viết để cảm nhận được tình yêu thương còn đó, viết để biết mình cũng tình cảm lắm, đằm thắm lắm, không phải như cây sậy khô khan, không bị gió tuyết bào mòn chút nào hơi ấm trong tim đâu ... Viết đi, rồi khi đọc lại, thấy mình may mắn quá, vì được yêu thương thật nhiều; thấy mình ngu ngơ quá, vì nụ cười bâng quơ ấy; thấy mình hạnh phúc quá, vì người ta yêu mình nhiều cơ ...

Từ hqa đến hn thực ra là gặp nhiều chn ấy, nhg mình luyện đến cảnh giới không biết cáu nữa rồi :">

dù mình đã khóc
khóc rất to
khóc rất nhiều
nhưng mình thấy ổn rồi

đêm qua vẫn là đêm tuyệt vời nhất :)
Ams is the best ♥

*** ưng lão sếp nhưng mà lão ấy là sếp :-<
thôi cố gắng chịu khó nghe lão ấy đá đểu, còn lại mọi người trong phòng tính đều dễ chịu

Tự nhiên khó chịu với bản thân, một ngày ngủ mười mấy tiếng mà đang thi cử =.=
Ghét quá làm sao bây giờ, chả hiểu sao lại có những lúc như thế này =.=
Muốn ra sân bay về HN ngay lập tức.
Muốn làm trò gì đấy điên rồ!
Zờii ơi!!!!!

Này cô bé, chỉ 1 ít nữa thôi chứ có nhiều nhặn gì :"> sắp rồi, đừng bỏ cuộc nhé nhóc :D

xông HAO, nếu k thì là xông TSVB vậy :">
CMNM cả nhà :* :* :*

Năm mới, 9h sáng chạy tới trường. Muộn học. Ngồi cả tiết đầu nhấp nhổm vì tin nhắn và điện thoại từ nửa kia đại dương gọi tới chúc Tết.

Hết tiết, lao vội vàng lên Hao, với hi vọng tìm được chữ Việt, hồn Việt, hồn Ams:(

Ôi sao mà nhớ:(

:D một cái tết cũng như bao cái tết khác, tết này vất vả hơn vì dọn nhà :D
Tết này ít nhắn tin hơn, thay vào đó là gọi điện cho những người minh yêu quý =)) tư sản vãi =))

vẫn thấy như thiếu một cái gì đó, trống trải gì đó

4 năm đại học qua nhanh còn hơn 1 năm cấp 3 :-s Thấy lo lắng vì chả biết mình đã học cái gì ....

MTK ah, tớ chọn im lặng rồi đấy, chắc bạn cũng chọn cái này :D có lẽ thế là tốt nhất cho tớ và bạn :D năm mới rồi, chú cô mọi điều tốt lành :D thực tập tốt, và có việc làm ổn định nhé :D

nếu đã bắt đầu ở đây thì cũng sẽ kết thúc ở đây. :)

sự thật thì đúng là năm mới, giữa chúng ta có những ngày mới :)

tôi đã suýt đánh rơi điều quan trọng nhất đời mình nhưng đã kịp giữ lại nó - niềm tin.
hôm nay tôi đã rất vui :)
chỉ mấy tuần nữa thôi tôi tròn 18 rồi, phải tin phải yêu mới sống được đúng không ?

Chỉnh sửa lần cuối:
này Nuga, đừng tò mò, đó không phải là việc của em, hãy tôn trọng người khác. :)
này cậu, tớ có chút hụt hẫng :(

Back
Bên trên