Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

oài oài , cuộc đời chưa hẳn đã khép lại với ta :)) mặc dù vậy thật sự là vẫn chưa hài lòng :(( chả nhẽ sức mình chỉ đến thế thôi sao,fail lang art ?? ;)) quả này mà đứng đầu lớp thì vui lắm :)) một ngày thật là ngắn ngủi , đến lớp chơi , chiều về ngủ , tối onl :))

Chán Probability quá, híc, chính xác là chán học ôn quá.Học nhiều quá fed up rồi :(( . Hôm nay phải cố mà summary 6 chapter nữa, làm past exam pp nữa. Ngày mai làm lại coursework.
Bây giờ thấy mình chẳng desire cái gì rõ rệt, nó cứ nhàng nhàng kiểu gì ý nhỉ? Bận rộn quá khô khan cả người, bây giờ có cái thuốc anti-depressant nào ko nhỉ?

Hôm nay xem được epi 1 của The Line of Beauty trên BBC.com, trời ạ, anh Nick Guest đẹp giai thế mà gay :D Mắt xanh mơ màng, tóc bồng bềnh, Ox graduate, intellectually intelligent 8-}. Giống anh hàng xóm phòng bên cạnh, tóc vàng mắt xanh mơ màng. Nhưng mà mấy hôm nay cứ băn khoăn không hiểu anh có gay hay ko. ;;)

Phải mua hay mượn quyển tiểu thuyết The Line of Beauty về gặm mới được, có vẻ hot đây.Tò mò quá thể.

Uh thôi, mình ngoan mà, mình biết điều mà, mình không trẻ con mà, ngoan, không khóc nhè, không dỗi, không vô lý, ngoan, ngoan ngoan. Uh thôi... Phải biết kiềm chế chứ, có phải cái gì cũng thể hiện ra ngoài, cái gì cũng nói ra được đâu, ngoan ngoan :p

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay vui phết ... nghe anh iu nói nx dự định mấy hôm đầu 2 đứa về hè này... hì, thích phết... có người hôm nay trong rạp flim cứ cắn móng tay của mình nhá :p ...

bắt đầu học AIS... lạy trời cho mình đợt này thi oki,nhất là french , ko thì hỏng hết các kế hoạc ... International firms nữa, hix, sao học mãi ko vào thế nhỉ :((

Oài, chán ko thể tả nổi. :(. Tưởng hôm qua nó bảo có chuyện muốn nói gì, ai dè nó làm mất quyển sổ của mình rồi :((

Hum nay anh lại động viên em... cám ơn anh, anh ah....

:) Mình nhớ nó :) rất nhớ :((
Làm sao đây :((

Hôm nay tồi tệ biết bao. Chưa bao h mình trong đời mình từng có 1 ngày sn "thú vị" đến thế này :(. Thật khủng khiếp, có lẽ mình sẽ ko thể và sẽ ko bao h hòa nhập với tập thể này lần thứ 2 :(

Càng lớn càng vô tâm vô tư trẻ con nhác nghĩ. Đáng buồn cho mình :p :">

Cảm giác như mọi chuyện chấm dứt hẳn rồi :) Tại em. Nhưng mà em vẫn không quen với cảm giác đó. Hụt hẫng vô bờ... Tại em. Nhưng em vẫn muốn anh níu kéo, chứ không phài là như thế này...
Hay thực ra không phải là tại em, mà là tại chính bản thân anh. Anh không cần em nữa, khi anh sắp về VN nhỉ :);)

U B có cái ava bựa quá :(( em đề nghị đổi ngay :D cho ảnh em vào ;))
Hôm qua đi chơi mệt quá , 12h mới mò về đến trường . Nhưng công nhận vui thật , co kq thi xong đi chơi sướng hẳn :D Chết rồi , hết tiền thế này sao mua quà đây ?? :((

Chẳng hiểu sao hôm nay mình ko thể cười và muốn khóc quá >.<

Có phải mình mềm lòng quá ko nhỉ? Ko mình đã mệt mỏi rồi thì đúng hơn, thà rằng lùi 1 bước để thấy trời rộng mở còn hơn cứ phải khó chịu như vậy mãi, con ng ko thể sống mãi trong những ức chế vậy đc:D

Bthường trở lại, bắt đầu trở lại ... mình lại thấy yêu đời, dù rằng h chưa thể có lòng tin, nhưng ko sao, ko có j` là ko thể, mình có hy vọng mà :x

Hôm nay đã cười gần chết luôn đc :D vui ghê :D nhất là mấy hôm trc khóc lóc, đc 1 hôm vui vẻ thật hạnh phúc :x

Bực quá X(

Thất vọng ...

Chán ko tả đc :((

C My à, nhớ hôm thứ 7 đi cùng mọi người quá. Đối với chị là bắt đầu lại từ đầu, nhưng còn em, sẽ mở 1 con đường mới, và chắc chắn con đường mới ấy sẽ có chị, A Trung và C Hương:). Em rất cảm ơn mọi người. Hôm nay shopping vui thật.

Vô đối :)) Bị bà dạy language art chửi như đúng roài :D đang lo là sau re exam mà vẫn fail thì .... :)) Từ nay đến lúc về học hành cho tử tế ,làm hết bài tập để về nhà chơi cho thoải mái :p

@Nguyennie: về nhanh nhá :)) ko chị ăn hết bánh gateux :))

@33: bắt đầu lại cũng đc :D bọn chị sẽ luôn ở bên cạnh e, chị nghĩ hội mình bây h đã rất rất gắn bó với nhau rồi :D có mọi ng bên cạnh chị ko còn thấy cô đơn nữa và có thêm động lực để làm nhiều việc:D Chị đã bỏ qua cho bố e vì e đấy :D và cũng vì bản thân chị đã mệt mỏi :D Bây h chị sẽ cầu chúc cho e thành công trong vụ thi cử :D

Mai ra chùa xin bùa :)):)):)):))

Hôm nay phởn lắm :D dù gặp lại con Thị kể lại bao vc buồn trc đêy :p

Lớp mình... Mọi thứ mới mẻ và tuyệt vời quá!
Cám ơn bọn mày làm cho tao vui, cười suốt cả buổi!
Thanks!

Con bé này, chữ kí ghi "good mood" nhưng bên cạnh vẫn có mấy cái icons mếu máo khóc lóc là sao nhẻ ? ^^

Mà "vô đối" là cái khỉ gì nhỉ, bọn nhóc dạo này hay lạm dụng từ này dã man, đi đâu cũng thấy +_+

Back
Bên trên