Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ngày buồn , cả ngày đi ra đi vào đi lên đi xuống ngồi làm bài lăn ra ngủ :)) bao h mới được về đây ??? mùng 1 ,2,3 gì đấy có hội thảo ACS ở ams thì phải , có ai đi không ?? ..

Đang vui, đang hy vọng, đang rất sung sướng :)
thế nhưng nến có sáng đến đâu cũng bị gió thổi tắt >.<
Ko còn chút ánh sáng -> lại chìm trong ức chế, và bị xúc phạm /:)
Đi đi, ko cần nữa X(
có 1 người bạn lúc này còn hạnh fúc hơn là chờ 1 kẻ ích kỉ
tôi ko cần ..............

Chỉnh sửa lần cuối:

Chẳng bao h ng` lớn giữ lời:)
.
Thất vọng.

Ui 33 iu :x khỏi phải nghĩ ngợi nhiều e ạ :Dthực ra hành động của e chứng minh tất cả thôi, e ko nhận bánh vì bản thân e chưa tha thứ :D cứ để từ từ, ko thể bắt ép bất cứ điều j` khi bản thân e còn chưa chấp nhận :D

Thực ra chị cứ nghĩ sẽ ko tha thứ cho bố e nhưng khi đối diện chị thấy thương thương sao ý, dĩ nhiên h chị chưa tha thứ hoàn toàn, mà chị chỉ bỏ qua chuyện này, lần đầu mà, khi chị nhìn thấy nó cứ ngồi bấm bấm chiếu trúc, chị đã tha thứ rồi, chỉ nói thêm vài câu cho tâm gan nó thêm dằn vặt thôi :D thề với e nó ko dám ngẩng mặt lên nhìn chị :D vì có lỗi với chị mà :D Lúc đấy để gìn giữ 1 tình bạn chị đã chấp nhận bỏ qua 1 lần, vì bản thân chị muốn thế và đã làm thế :D

Tự nhiên nhé :D cứ để hành động của mình phán xử tất cả :D

Thói quen thức đêm của mình lại lên rồi :p dạo này lúc nào cũng thik thức đêm, đêm có nhiều tiếng động hay ho khiến mình nghiện rồi, cứ cố thức để nghe, để cảm nhận :D dạo này sao mình cứ hay lụy lụy kiểu này nhỉ, đã nghĩ sẽ ko thế nữa nhưng tay mình và óc mình thì cứ như vậy hoài :D ôi con gái, lại chuyên văn, ko muốn vậy ko đc , mình thik và mê ơi là mê cái việc ngắm nhìn và cảm nhận những điều nhỏ nhặt nhất trong cuộc sống, thik sống trong những giấc mơ, những tưởng tượng, thik tư duy trên những hình tượng :x

Tạnh mưa lâu rồi :p nhưng trong lòng vẫn cứ còn mưa, ngồi nghe nhạc trong đêm, 2 tai đã mỏi nhừ vì cứ phải đeo dây phone mãi :p bụng thì réo cồn cào cả lên :p

Sáng đến trg sẽ có nhiều điều mới nữa, tâm trạng mình háo hức cứ y như lần đầu bc vào cổng trg Ams ý :))

Mai mình sẽ cố sống cố chết để xin đi thăm quan :x cơ hội cuối cùng, bỏ lỡ nữa thì mình tiếc đứt ruột mất, con ng ko coi trọng học hành mà chỉ cốt sao mình vui là điều tiên quyết, thì bỏ lỡ 1 dịp chơi bời thật tình khó chịu kinh dị lắm :p cho nên phải cố thôi :D

Ui, 2h 04 rồi cơ đấy :D mai lại còn phải dậy sớm nữa, thức thế này thì trắng đêm :p

Để dành những câu viết cho lần tới :x:x

Tức wa'>.< con bạn em hôm nọ mua MP3 ở hàng famous thì nói rất ngọt , bảo từng ly từng tý 1 , nó mang về nhà nghe, qua 2 ngày tai nghe hỏng 1 bên >.< nó mang giấy bảo hành đến, thì họ lại kêu là chỉ bảo hành máy chứ ko bảo hành tai nghe, trong giấy thì ghi là bảo hành những gì mình mua, rõ ràng thế mà họ ko đổi cho, ai đời mua đồ mà chưa đầy 2 ngày đã hỏng thì là đồ lởm chứ còn gì nữa X( mọi người nhớ đừng mua ở đó nhá, lừa đảo đấy, con bạn em ko đổi đc nên đang buồn :( cả mấy đứa bọn em ra nói lý mà họ vẫn ko chịu đổi lại còn khăng khăng cãi lý là hàng này chỉ bảo hành máy , ko bảo hành tai nghe .............>.< tức wa'...................

Tức wa'>.< con bạn em hôm nọ mua MP3 ở hàng famous thì nói rất ngọt , bảo từng ly từng tý 1 , nó mang về nhà nghe, qua 2 ngày tai nghe hỏng 1 bên >.< nó mang giấy bảo hành đến, thì họ lại kêu là chỉ bảo hành máy chứ ko bảo hành tai nghe, trong giấy thì ghi là bảo hành những gì mình mua, rõ ràng thế mà họ ko đổi cho, ai đời mua đồ mà chưa đầy 2 ngày đã hỏng thì là đồ lởm chứ còn gì nữa mọi người nhớ đừng mua ở đó nhá, lừa đảo đấy, con bạn em ko đổi đc nên đang buồn cả mấy đứa bọn em ra nói lý mà họ vẫn ko chịu đổi lại còn khăng khăng cãi lý là hàng này chỉ bảo hành máy , ko bảo hành tai nghe .............>.< tức wa'...................
:)) MUa MP3 ở đâu mà tai nghe chẳng kém hả em :D Thắc mắc làm j` ;;) Mua tai nghe của anh nè ;;) Giá rẻ dùng tốt :->b-)

Nhưng ko phải là kém mà là vừa mua đc 2 ngày đã hỏng mất 1 bên~~~> đúng là dởm rùi còn gì X(

C My,Phù, chưa kịp đọc hết. Tối về đọc tiếp. Nhưng sáng nay liên hoan em có đưa sổ viết lời chúc cho mấy đứa đấy và chúng nó cũng đã viết ra những gì chúng nó nghĩ. Hôm nay em nhận ra rằng em đc rất nhiều thầy cô quý mến chị ạ. Vì cá biệt, nói đúng hơn là 1 cái đứa lắm mồm, năng nổ, hiếu động,... và còn kéo violin giỏi nữa chứ :x đã để lại nhiều ấn tượng cho các cô. Cô Anh bảo: "hôm thứ 6 chia tay cô, các bạn ở hết tiết 5, thế mà chẳng thấy học trò yêu của cô ở lại gì cả". Đôi khi cũng bực cô đấy, nhưng thực sự hôm nay mà ko mưa thì em nghĩ nó sẽ là 1 ngày cực kì ý nghĩ với em. Hôm nay hội mình ko họp đc. :(chán hẳn. Hi vọng mọi người hãy giữ mãi những kỉ niệm đẹp về em, về mọi người

ngày thứ 3 đối mặt, mọi chuyện vẫn chảy trôi như nó vốn có
mình ko buồn
mình cố cứng rắn !
mình nghe chuyện của T
mình thương nó
mình ko buồn
...
...
...
mình sống
mình ko khóc
ko buồn

tự nhiên muốn gọi điện cho anh Minh trung như hồi tết đc khóc như thế
nhưng rồi nghĩ lại
ko đc khóc
ko làm phiền ng` khác

Nhưng ko phải là kém mà là vừa mua đc 2 ngày đã hỏng mất 1 bên~~~> đúng là dởm rùi còn gì
:) Thằng Đức ấy :))
Đánh rơi tai nghe vào mặt bàn. Cụp một cái :)) hỏng lun :p

Nhưng con này nó cẩn thận mà:)) Mà anh Đức hỏng tai rùi ah:)) Nhắc đến tai nghe lại nhớ đến PIT :))

Huhu, một ngày bắt đầu, diễn ra đầy suôn sẻ vậy mà ...! :((
Mình bị mất cái N-Gage mới đau chứ! :((
"Mày ui hôm nay nghe cái bạn đánh bài Numb của Linkin bằng piano hay vãi" ---> cũng may còn có niềm an ủi! :-s

......hôm nay u qua nhà ngọc.......lại vẫn cái ánh mắt ấy, bối rối và khó xử.......ngọc đâu có làm gì u????.......ngọc cũng đâu có muốn như thế????.........đã cố gắng để mọi chuyện không trở nên phức tạp............lại mấy tiếng nữa ngồi trước quyển sách mà không một chữ nào vào đầu.............đã rất nhớ u..........mấy lần cầm điện thoại định chỉ để hỏi xem u đang làm gì, nhưng rồi lại thôi.............không muốn làm phiền u nữa........biết là mỗi người đều có một cuộc sồng, và phải tự biết lo cho mình..........

bất chợt tớ sặc cười và muốn viết một cái gì đấy... đi ngủ thôi... mai phải đi học sớm mà h chưa xong bài... kệ đấy... mệt rồi ấy ạ...

buồn cười quá... liệu có ai bảo tớ là điên khi chả hiểu những gì tớ viết ko nhỉ.../:)

ước sao thời gian trôi lẹ lên... quảng mọi thứ đi nhẹ nhàng... ngước nhìn và cảm nhận... hạnh phúc chợt hiện ra....:)

lảm nhảm!

ôi đồ điên, đúng là đồ điên, đầy ng nói như thế mà, sao phải ko thích, gọi thế thì đã sao, sau phải đau..ôi mình bị loạn óc rồi, nếu ko có gì thì sao phải thế, sao phải ko được....bó tay rồi đấy..

quên thì quên hết đi:D thoải mái đi, mọi ng giống nhau mà, sao phải thế, có là gì đâu:|

Tối nay có high table dinner :D để xem 1 cái formal dinner nó ntn nào :D
Sáng đi china town , mệt gần chết, nóng lòi cả mắt ra mà cứ phải đi , đã thế lại chui vào Hindu temple gì nữa chứ ?? China thế đấy à :))=))

Hum nay là ngày đầu tiên hưởng thụ cảm giác được ngồi nhà phè phỡn nghỉ hè và online thoải mái .. thế mà chả có đứa nào lên chat chit cả :(:)((chán lắm rùi.. chiều nay lại còn đi học thêm đến 9h30 :((

tại sao càng gần hè mọi việc lại càng rối tung lên
mình muốn về nhà, nhưng về nhà là đối đầu với cả một đống khó khăn, biết làm thế nào ?
ở đây, cứ hi vọng, một tháng bình yên, sao cũng khó quá thế :(
dù gì cũng chẳng còn nhiều thời gian sống
đếm ngược được rồi
cố nốt nào, phải hoàn thành bằng được :)

chính thức nghỉ hè! bắt đầu chuỗi ngày vô vị
lại còn bị bắt đến cái lớp học khỉ gió đấy,ko biết có gặp ng` quen ko:( xấu hổ chết mất!

Chán lắm.... Ở nhà chỉ onl với buôn ĐT... nhớ lớp mình phát điên đi được... CE ơi...

Back
Bên trên