Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Buồn ngủ quá :( exhausted. :( Học và đi làm cả ngày. 1 ngày ngủ 4 tiếng. :( Kéo dài 1 tháng rồi :( liệu mình có chết sớm ko nhỉ ^^
Chắc là có.
Hối hận ko.
Không :D

Phấn đấu để dc. retire trước năm 40 tuổi nào.
Viết nốt paper thôi :(

Canh cua

Cà muối

Thịt bò kho

Dạo này mình chăm chỉ quá.

cảm ơn, em nghèo.
em có ít bạn thực sự.
chẳng biết thế nào đâu.
:)

tối tăm và mù mịt

Lang bạt vđ =))
lục đục đc num secu social mà h vẫn vứt trỏng trơ. Chậc. Ỉ ê qá.
Plussss 1mois \:d/ jlmmm

Lâu lâu vào đọc cái topic "Bực nhỉ" bên thảo luận
:)) cứ tưởng đang ở vườn cười
=)) =))

I wonder i met the wrong person at the right time, or the right person at the wrong time, or both.

Mấy hôm nay lại bị tái nghiện poker Facebook, ngẫm ra một qui luật là cái nghiện không tự sinh ra cũng không tự mất đi, nó chỉ chuyển từ món này sang món khác :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
đi xem Để mai tính về cứ phởn phởn.
Quảng cáo tý, phim đáng xem lắm đấy :x
Xong cứ bị lẩm nhẩm trong đầu đoạn chị Kathy Uyên hát trong fim chứ
"đừng xa em đêm nay khi bóng trăng qua hàng cây
đừng xa em đêm nay, đêm quá dài" :))

rình mấy tháng mới săn được mồi, hi vọng đợt tăng này VN-index lên được 600 :>

Dạo này ẩm ương nên vào TSVB viết bài nhiều hơn hẳn -_-"
Cái thói ghen của đàn bà là bẩm sinh, là khó chữa :-<

Sao anh ta giỏi thế nhờ, vừa đấm vừa xoa, vừa kéo vào vừa đẩy ra
Hôm qua ốm đau là thế chẳng biết gì mình cũng bực /:) Cơ mà hôm nay biết rồi quan tâm chăm sóc nhau một tí mình lại thấy phiền

Chán mình thế :-<

Ôi khổ cái thân tôi :( cái tội ham vui ko biết làm sao sửa được :((

Lớp mình hn diễn văn nghệ=)) cái bài chuối nhất TG được chọn T__T khiếp ngại khủng sờ khiếp =)) áo váy thì quê mùa khỏi fải nói :"> ảnh ọt lên đứa nào cũng " căng đôi cái tròng mắt để nhận ra cô" hoặc " kiềm chế xxx để khỏi fọt cơm ra màn hình " =)) bạn bè 1 lũ ... chuối củ [-x

Mình chưa bh nghĩ sẽ có đôi lúc tìm lại được cảm giác cấp 3 khi đã ở năm 2 ĐH ... mình già rồi đấy, nhớ ko đấy mình ?

8-| mình hn bị nhạt ý ... hic :( nhg mình fải xác định rõ ràng chứ ... làm sao mình cứ lập lờ ghi xám, trắng thì thiếu sáng mà đen thì thiếu sâu được ? khổ cho nhiều con người :-j

thôi mình đi ngủ 8-> thích quá cái cuộc sống này :x

học nào học nào
đã có Oh my lady ep12 của Wonnie nhưng mình nhất định sẽ ko xem, trước khi đi ngủ mới xem :(
hôm nay phải học hành tử tế, đã để cả ngày hôm qua trôi qua 1 cách vô nghĩa rồi, trừ việc đã ngồi giảng Lý cho con bạn và nhớ lại 1 mẩu kiến thức. Hôm nay phải khác, phải học, thực sự, chiều nay học thêm xong sẽ ngồi vào bàn học tiếp đến lúc ăn cơm, ăn xong lại học thêm và học thêm xong mình sẽ ngồi vào bàn học đến 12h rồi muốn làm gì thì làm. Sắp thi rồi mà vẫn chưa đâu vào đâu cả, phải cố lên. Vốn tự nhận mình là con người biết nghĩ vậy mà điểm chác toàn 4-5 phẩy nhưng còn 3 ngày nữa đã thi rồi vẫn nhởn nhơ như thế này, thật là thiếu bản lĩnh :|

Hà Soúp khuyên mình tự đặt phần thưởng cho bản thân sau khi thi để có động lực học:
1- ngủ thật nhiều
2- xem Cinderella's sister
3- đi xem Iron man 2 + 1 cơ số phim khác vs 1 cơ số bạn trẻ và bạn già khác & đi đú với ... :))
4- cắt tóc
5- tập thể dục vs Pukku
6- học trượt patin với Châu
7- tiếp tục cày IELTS và chuẩn bị học SAT :))

mình hài lòng với con số 7 :))
cất laptop vào tủ thôi, đêm nay lôi ra \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh bảo "để mai tính"

Còn em, hôm nay đã cảm thấy là chả cần tính gì nữa. Cứ thế làm thôi.

Nhẹ nhõm.

Nhẹ nhõm.

Back
Bên trên