Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

=))))) ôi :">
dạo này thấy hay vui vẻ nh` chuyện nhg k phải chn của mình =)) thôi k sao thế cũng đc :>

ngồi đọc lại những dòng tin nhắn một tuần trước

vẹn nguyên

rớm máu ...

đờ bờ vờ lờ :( Dạo này điều độ lắm mà =(
Hiện tại đang ko biết làm gì, nửa vời vđ.

đeo phù hiệu I <3 Ams trên ngực, cảm thấy dù sắp tới có thế nào cũng không có gì để hối tiếc :)

Đồn rằng bác mẹ a hiền,
Cắn cơm ko vỡ, cắn đồng tiền vỡ tư !

=)) Giữa buổi trưa lẽ ra là giờ để mọi người nghỉ ngơi thì các bạn lại sôi nổi mở volume choe chóe như lợn chọc tiết, bày ra mấy cái trò lố bịch lõa lồ vd =)) Thế mà lúc cần đóng góp ý kiến thì tiệt ko 1 bạn nào hé răng =)) Đấy gọi là tích cực năng động, là có duyên, là nữ tính sao =)) Có học nhưng hình như ko có văn hóa thì phải =)) TỞM

'Em yêu anh chỉ đơn giản là vì em yêu anh thôi, chứ không phải vì anh sẽ yêu em. Và em chờ đợi là chờ đợi ngày em hết yêu anh chứ không phải ngày anh sẽ yêu em đâu.'

=)

[quoted from a friend]

lại ngủ quên và chả làm được cái j rồi.

Sn mình, Hao gửi thư chúc mừng đầu tiên :-<
Mình yêu quý cái trường này, yêu những con người ở đây, bạn bè, những đứa em yêu quý . Nó là một phần của mình. Mãi mãi.

"Em có nghe đây mùa thu tới..." chưa thấy ai hát "mùa thu cho em" chán hơn Phương Vy +____+

Ko điện, ko nc nóng, ko mạng >"<

còn gì nhục hơn :((

Xời ơi, thường thôi, hồi Xmas có lần anh đang tắm thì thằng housemate giặt quần áo khiến đường dẫn nước nóng redirect sang cái máy giặt. Éo le một nỗi là anh đã trét xà bông lên khắp người rồi thì hết nước nóng, ĐCM nó chứ #$T@$%#$&#$ làm bố mày ngồi trần truồng trong phòng tắm chờ 10', may mà đé0 cảm lạnh.

Chỉnh sửa lần cuối:
Xời ơi, thường thôi, hồi Xmas có lần anh đang tắm thì thằng housemate giặt quần áo khiến đường dẫn nước nóng redirect sang cái máy giặt. Éo le một nỗi là anh đã trét xà bông lên khắp người rồi thì hết nước nóng, ĐCM nó chứ #$T@$%#$&#$ làm bố mày ngồi trần truồng trong phòng tắm chờ 10', may mà đé0 cảm lạnh.

Em thấy nó vẫn không kinh dị bằng hồi xưa có 1 lần em đang cần đi #2 mà cái hố xí nó lại tắc =___=, thế là cứ giật nước thì nó lại dội ngược lại và còn tràn ra@____@

Còn chỗ em ở tuy không lạnh bằng Canada nhưng cũng thuộc dạng nhất nhì nước Mỹ về lạnh rồi =___= mà em thề với anh là dorm em bọn nó tiết kiệm tiền, thế nên 1 đứa tắm thì cả tầng nhịn nước nóng. Mà 1 tầng có đển chục đứa cơ @__@

Tái bút: bây giờ là 7 sáng em vẫn chưa ngủ được vì heater nó kêu như tàu hỏa mà vẫn lạnh điên + em không có chăn đắp vì chăn giặt nhưng dryer ko chạy =___=

Chỉnh sửa lần cuối:
Sn mình, Hao gửi thư chúc mừng đầu tiên :-<
Mình yêu quý cái trường này, yêu những con người ở đây, bạn bè, những đứa em yêu quý . Nó là một phần của mình. Mãi mãi.
Đi sau HAO, chúc mừng sinh nhật anh.<:p <:p <:p
---------
Thế là xong 1 tuần chóng hết cả mặt.@-)

Back
Bên trên