Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mình cứ nghĩ mãi, và mình đi đến kết luận là các bác ý muốn đổi tên trường là bởi vì các bác ý không thể phát âm và viết cho đúng từ Amsterdam.

Một ngày ở Ams, 7h30 đến 5h30, như là ngày nào vậy :)

Chỉ là một nỗi buồn rất khác, Bioers và cả mama nữa :(

Hi vọng ơi, mình tin ở bạn nhiều lắm nhé :)

thức khuya dậy sớm thân làm tội đời=((

ko hiểu sao cả tuần nay ko thể tập trung học được:-< Hở ra phát nào là lao lên Hao=(( thấp thỏm, đợi chờ, lực bất tòng tâm:(

Hở ra phát nào là lao lên Hao

giống mình quá =)

----------------------

cô Thảo khi nào thấy lực bất tòng tâm lại buzz tôi đeeeeeeeee >:-D<, tôi kể chuyện kích- thích- tinh- thần cho mà nghe ;;).
>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Janice...

You are my only link
To the angel's wings

[...]
chỉ còn bình yên ở lại.

giống mình quá =)

----------------------

cô Thảo khi nào thấy lực bất tòng tâm lại buzz tôi đeeeeeeeee >:-D<, tôi kể chuyện kích- thích- tinh- thần cho mà nghe ;;).
>:-D<

chị iêu ơi dạo này lệch múi h bị gặp chị khó quá:((
thôi mai e có 1h trống e sẽ fi lên tâm tình với chị >:-D< sự vụ nó đang bị hay chị ạh:">=))
đấy cái này là BQL đầu độc các thành viên nhé;))=))

Đi học tưởng muộn mà vẫn vào lớp đúng h=)
Trả bài mỹ mãn:x
Đc nhận sms từ VN:x Được nhận mail của pp:x Được ăn 1 bát cơm đầy ụ
Được Hao:x Được fb:x

Nói chung là liệt ra thấy nó cũg bt thôi:"> thế mà vẫn âm ỷ thấy vui:">
h ngẫm lại thì hạnh phúc hay ko là ở con mắt nhìn cuộc đời:x

Chỉnh sửa lần cuối:
1-really wish I could buy the stupid people for what they're worth and sell them for what they think they're worth!! I'd be a millionaire!

2-for an instance I forgot that 'rule'. Of couse I'm not gonna quit before doing smt. Revived already =)

3- sr mom, even when I grow up, I could never become an adult who only care about beneficial things. I care about emotions, and emotions never need a reason. I know you said those things just because you cared, but please let me do what I believe. I'm 18 (and a half =) ) already. Plz trust me.

Một ngày ở Ams, 7h30 đến 5h30, như là ngày nào vậy :)

Chỉ là một nỗi buồn rất khác, Bioers và cả mama nữa :(

Hi vọng ơi, mình tin ở bạn nhiều lắm nhé :)

Như ngày học đội tuyển với những niềm vui và nỗi sợ mama:) Rồi những trò ăn uống làm việc riêng giờ học đội tuyển:)
Hi vọng và niềm tin:x
Hôm nay mình sẽ nói rằng: AMSER chúng ta sẽ là ĐIỂM TỰA cho nhau, một ĐIỂM TỰA VỮNG CHẮC :x

vl, đi ăn với 2 ông chém gió toàn chuyện vĩ mô mình ngồi im thin thít =))

À, mà bạn Lê Thanh Hằng còn chưa biết anh Mai Thiếu Dương lợi hại thế nào đâu, hôm nay quả thật là được mở rộng tầm mắt :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo anh Kiên hôm nay ngồi ăn chậm nhất, gặm mãi ko hết mấy miếng sườn.=)) Chắc là bị cóng.=))

Ủ ôi chị Dương! 8-> Em cóng rồi! =))

Mãi mới lết được về đến nhà.
Thật sự là kiệt sức toàn tập.
Không phải thèm ngủ đâu. Mà là thèm ngủ được...

:|
Mà kể ra thì. Đúng là hoạn nạn mới biết rõ lòng dạ bọn tiểu nhân.
=))

sống chết là ở thời điểm này =) cho tôi 1 chút niềm tin để bấu víu đc k?
muốn khóc lần đầu tiên có cảm giác thế này

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa dạo 1 lượt quanh các topic khối Lý, rồi thì fb, rồi thì Yahoo. Mình cứ có cảm giác khối Lý là cái khối bệnh bệnh nhưng mà vui nhất thì phải, lúc nào cũng trong tình trạng cười đau bụng quằn quại :"> Hình như mình hơi thiên vị mất rồi :"> Mỗi lớp có 1 nét riêng, nhưng sao mình chỉ có thể cảm nhận đến từng đấy thôi? :"> Chết thật, lại thiên vị rồi :">

Yêu khối Lý dã man ý >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên