Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Cmsn chị Hạnh
Em quen mấy chị lớp chị đấy :D Hồi học ở Tâm Việt :x
Nhg quên tên mất rồi :| Cái chị béo béo lùn lùn ý :">

Em Quang miêu tả như thế chuối quá :| mình là mình thấy mất hết cả cảm tình để trả lời :D :p

em còn chưa nói là chị ý to mồm đấy :p
Chị Vân Anh hay cái j` Anh thì phải :-??

Sao mãi không làm được thế?8-} Hị hị. Dễ ợt í mà. Lười quá~x( . Đúng như đại ka nói: "Lười nó ngấm vào máu rồi"~x( . Chả hiểu sao mùa đông này, ngoài việc suốt ngày nghĩ ra cái để nấu ăn thì không làm được gì khác:(( . Hị hị.

Khăn len đang đan dở.=((

Bản thảo chưa làm xong.=((

Thư viết cho em gái cũng đang dở.=((

Ngồi hét toáng lên 1 lúc nữa cho tiêu cơm để ăn tiếp vậy=))

mai thi rồi học thôi =d>
chúc các bạn nào mai thi sẽ làm bài như ý :x

lâu quá rồi. lâu thật rồi mới vào đây.
chỗ để trút tí tức giận.
1 ngày mệt mỏi.
đôi khi t tự hỏi mình ko hiểu mình muốn gì. muốn tiếp tục lấn sâu ko nữa.
i know i love you. but sometimes u make me feel uncomfortable.
u always think u'r right babe. don't think u'r a grown-up.
u're mad at me cause u saw sth u read sth i didn't even rmb.
And then u keep telling me bout this girl that girl bout wat u did.
I DON'T EVEN CARE!!! not like I've never told u that. I did. I did say that I don't wanna hear or know anything-freaking-thing about u and your ex(es).
But u still do. Why? u wanna prove how attractive u'r? oh i got it. what should i say? "omg, i'm so lucky to have u" "omg, i won't never ever let u go"... no way...

Hẹ hẹ, hôm nay phải bắt đầu mọi thứ sớm hơn bình thường :D

@Trúc: chào mừng em trở lại Facebook! :))

ớ, ts tên fb của a lạ thế :eek:

-------------

quả thực mình ko biết mình nên cảm thấy thế nào, buồn bực + thất vọng, hay thanh thản vì nó còn thế nữa là đứa khác =)) bạn ơi là bạn, mà ts lại là con ng` ý chứ :-? m có biết m chém 1 nhát vào tim t ko :)) chả đến mức rỉ máu, nhg thâm tím đau đớn lắm ấy bạn ạ :-j t nói thật là chưa bh t ko cố gắng để update cho m đầy đủ, để t vs m vẫn cứ thân thiết, để t có thể chứng minh cho cả thiên hạ thấy là giai gái bạn thân vẫn thật thân, mà khoảng cách địa lý có giãn từ trg` nọ sang trg` kia thì những ng` bạn thân vẫn cứ là bạn thân... t chưa bh ngừng cố gắng xây đắp tình bạn của chúng mình, m có hiểu ko đấy hả thằng điên kia. Ts m ko thể nói vs t 1 lời nào, ts ts, ts t lại bị đá *** ra khỏi cuộc đời m :-j ts ts ts t cố cái gì là hỏng cái ý :)) hay t buông cho m mừng, cho m đỡ thấy ... fiền fức :-j

đã từ lâu mình luyện tập đế hem nói bậy, để làm con ngoan trò giỏi , cơ mà hn tức thật :eek: tần suất nghĩ đến những câu chửi tục của mình cũng cao hơn =)) đúng là đời mọi chuyện đều không như ta tưởng :))

:)) e lúc đầu còn tưởng nhầm fb anh Việt là của chị Trúc :")
~~~
aaaaaa, chiều nayyyyyyy, đen quá điiiiiii. sao mà sống nổi đâyyyyy

Ngạc nhiên vì nó "gần gũi" với em quá phải không? :p

Eo ui quá thân quen ý :">

Anh đổi thành tên fb thành Trúc Thanh Đ thì e tưởng fb của e mất :">

Chưa kể ngày xưa có 1 thời gian em cũng để ava y như fb anh nhé :eek:. Anh khai thật đi, có phải thấy tên em hay quá nên anh bắt chước không ;)) ( :"> =)) tự sướng :"> )

----------

e lúc đầu còn tưởng nhầm fb anh Việt là của chị Trúc :")

Ơ họ c là Đặng cơ mà :p

----------

:(( sao mình có thể ngu dại như thế :(( cho quần vào máy, bấm start, chọn nấc giặt ít nước, cho xà phòng rồi đóng cửa máy giặt :(( hoàn toàn ko nhớ ra e cell bé nhỏ của c 8-|
em ý là e cell đầu tiên
em ý là e pink cell của nokia do my big bro chọn cho :(
em ý chứa đựng những lời yêu thương đầu tiên
em ý xách hộ 1,4MB toàn những tin nhắn mình sẽ nhớ mãi không bao giờ quên
em ý đã bị ốm 1 lần do mình oánh đổ nước vào ( c xl e :(( c rất xl ). e ý khỏe lại òy, nhưng lần này e ý không qua khỏi được nữa rồi :((
em ý nhận giúp mình lời thương, lời nhớ đầu tiên
em ý chuyển giúp mình những điều mình muốn nói mà chẳng ngại ngùng
em ý làm việc thật sự rất cần mẫn, không đòi hỏi gì :(
em ý ... rất xinh đẹp :(( thật sự là rất xinh đẹp ý :x

:( tuy sẽ không phải là duy nhất, nhưng em ý là đầu tiên :(( mãi mãi là như thế ...

hu hu :(( c iêu e :(( thật đấy :(

Em là "trúc xanh", anh là "màu xanh của trúc", hẳn là em có trước anh rồi. Nhưng có lẽ hơi xa để anh có thể bắt chước em, vì tên ấy anh đã dùng được tầm hơn 5 năm :">

Cái gì đã mất thì thôi dằn vặt về nó đi em, đừng để những thứ tạm bợ trong cuộc sống làm bận lòng mình! :D

Mọi kết thúc đều dẫn đến khởi đầu mới :p

ôi thi thoảng có cái kiểu mất tập trung dư này chắc xúc động mà chết :">

Love is like the ocean. Full of conflict, full of pain...
"Somewhere out there if love can see us through, then we'll be together somewhere out there... Out where dreams come true"

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên