Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mai có không khí lạnh đấy 8->

vẫn nóng chết đi được :(

thật là khổ đau [-(

ôi cái mùa nóng 8-}

cứ thử sang chỗ anh, mùa đông -35 độ xem có ghét xứ nóng nữa ko 8->.

cũng biết đời sống du học sinh chán nhưng mà ko ngờ là desperate tn :(.

suy cho cùng thì vẫn có 1 cái gì đó gợn gợn và không giải quyết được.

just realized that I've never truly loved anyone. everything was just desire and obsession, inflatuation and greed. hmmm... and that discovery actually makes me feel quite good. =)

cũng đúng rồi đấy :D
Ở trường anh (trường Y nên chú cứ yên tâm về độ tin cậy của thông tin) bọn anh được dạy rằng là nếu có biểu hiện sốt thì năm nghỉ ở nhà độ 3-4 ngày, nếu vẫn sốt thì đi xét nghiệm :) Đừng có xét nghiệm bằng cái test nhanh 200k làm gì, vô ích thôi, mọi thứ cúm A (tổ hợp H và N) nó đều cho dương tính hết. Muốn chính xác thì phải thử bằng máy PCR ý, mỗi lần thử là 1,5m :-ss cái này trên viện nhiệt đới và truyền nhiễm quốc gia (ko biết viết có đúng tên ko) có 2 cái hay sao ý (1 số viện khác cũng có nhưng mà hiếm lắm :">)
Điều cần làm bây h là nghỉ ngơi :D

là máy CRP anh ạ :) em thấy trong tờ xét nghiêm ghi thế :D
còn cái màn 1,5m là đúng rùi :-ss nhưng nếu mình dương tính thì đc miễn phí đấy-> cái này chắc là tiền an ủi :)) :)) :))

cứ thử sang chỗ anh, mùa đông -35 độ xem có ghét xứ nóng nữa ko 8->.

cũng biết đời sống du học sinh chán nhưng mà ko ngờ là desperate tn :(.

cái đời nó lạ thế đấy anh à,k bik quý trọng n~ j` mình đang có =))

mà a đang desperate àh :-ss,tìm được giải pháp j chưa :-s

e sợ cái từ đấy lắm,dính vào vài lần rồi :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi chơi w bạn bè bh cũng thật là vui :x
Ngày hnay của mình có ích phêttttt :x:x:x
~~~

Cơ hội để mua một chiếc mới :D chúc mừng bạn :D
cũng chia buồn với chiếc kia nhé :D mong bình yên quay về bên em ;;)

Mọi thứ đã rất vui nếu Vin không buột miệng nói rằng "Cái H hát bài này hay lắm"
"... Em và tôi...
Một bông hoa sắc thắm, một cành khô không chồi..."
Lúc đấy chỉ muốn nói luôn với Vin với đội tất cả... Nhưng thứ L phải và đã quen làm chỉ là nín lặng...

Những thứ H yêu vô cùng đang về đấy. Tận hưởng đi H. Những thứ đẹp đẽ nhất của những ngày nắng gió này...
Còn L chỉ thích như tối qua thôi. Được hết xăng dắt bộ trên những con phố dát vàng...

Và nín lặng chờ ngày được đưa H đi tung tẩy...
(Sáng mới phóng xe lung tung, thấy mùa cải bên sông đã về rồi...)
Chuẩn bị đi làm rồi T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự nhiên thấy rất là thanh thản. Cũng phải lâu lắm lắm rồi mới tìm được cảm giác này. Không biết là bản thân đã ổn định hơn chưa. Nhưng mình nghĩ là ổn định hơn.

Dù có đến là để ở lại hay đến là đi, ta yêu thương mọi thứ đến với ta :).

Dạo này mưa ở Sing nhiều lắm. Như thể ông trời tự dưng bê đâu cốc nước dốc cả vào mảnh đất bé bé này. Nghe nói Hà Nội lạnh. Nhớ Hà Nội mùa đông. Nhớ Hà Nội vì nhớ Hà Nội, nhớ người, nhớ cảm giác đã đi qua suốt 18 năm.

Lảm nhảm lảm nhảm.. Tết này có được về nhà không nhỉ :(. Thề là muốn về lắm để vùi mình trong chăn ấm, ôm laptop trong phòng bố mẹ, du di cafe với bạn cũ.

Ôii.. còn trẻ, người ta có thật nhiều sự lựa chọn :).

Mình muốn mọi thứ phức tạp trong lòng trong đầu đc giải tỏa hết. Ước gì không phải lo nghĩ gì nhờ:))

Tao muốn đi chơi vs mày, hay k phải là đi chơi loăng quăng trong Hà Nội chật hẹp ồn ào, chỉ đơn giản ngồi ở sân bóng rổ, chẳng nói gì, hoặc gossip chuyện 3 xu, hoặc giơ máy lên chụp lia lịa, thế là hạnh phúc rồi.:-<

Đôi khi nhận ra niềm vui đến từ những điều bình dị nhất quanh mình mà ta vô tình bỏ quên
chợt ước có thêm chút thời gian để sửa sai, để nâng niu những niềm vui ấy, có chăng là đã muộn rồi? ...

Đôi khi nhận ra niềm vui đến từ những điều bình dị nhất quanh mình mà ta vô tình bỏ quên
chợt ước có thêm chút thời gian để sửa sai, để nâng niu những niềm vui ấy, có chăng là đã muộn rồi? ...
Em nhận ra những điều ấy thì tốt rồi. Nhưng đừng để xuất hiện sự hối hận (tiêu cực), mà nên thay thế nó bằng nhu cầu cải thiện bản thân và ý chí để đạt được (tích cực). Không muộn đâu, thời gian là do em quản lí, mỗi ngày em lại có thêm 24 giờ mới, sử dụng thế nào tùy em.

Trời lạnh lành mát mát, thi thố xong xuôi bùng học đi đá PES :x Đúng là ko nên hoãn cái sự sung sướng đấy lại :x

I'll have to take full responsibility for what I've made.
It's a path tendency , based on what I've created in the past and the affect lasts long to the present.
I will be able to change this path way, won't I?
Miracle is my own strength : )

Back
Bên trên