Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ôi mình thik thời tiết hoi lành lạnh ntn 8->. nhưng vẫn có nắng nóng vl ghét thế :-s.
mùa thu mát mẻ: x

hôm nay tản mạn nhiều điều
hình như mình lại bắt đầu như cũ
tài chính loạn tùng phèo
chơi vơi trong tình cảm
bất ổn trong học hành
ngớ ngẩn trong công việc
vl cái năm 21 tuổi
có lẽ nên nằm xuống và nghỉ thôi

mệt quá rồi
đừng ai làm phiền tôi nữa

có lẽ ...

ngày nào cũng bị ám ảnh ...

khổ lắm cơ, cái gì của mình thì sẽ là của mình, cái hem phải của mình, có cố cũng chạ có được ... ts mình còn ám ảnh ... 8 - |

ơ hay, học bài thay vì suy nghĩ sẽ có lợi hơn đấy : -<

Why am I so obsessed with "that", I just want to know ...

-----------

hn SN c Đàm :x uầy đừng hỏi ý :x

Cuối cùng cũng sắp có việc làm, cũng là 1 cách để làm mới. 2 tuần nữa, chắc là sẽ được mới nhanh thôi 8->

Mấy hnay bị tao nhã lạ kỳ:x
Viết đơn xỉn nghỉ học ở nhà 2 tuần để ngày ngày xem lại các film cũg rích đã xem đi xem lại n lần:">
Ngoài xem film ra thì sẽ lăn ra ngủ:x
Ngủ chán thì ôm cái máy tính fb, ym, buôn dưa, nấu cháo,chat chit điên loạn=((

Nhớ lớp nhớ trường quá:((
t5 này sống chết cũng sẽ trốn tới lớp đú với các bạn trẻ:(( < thực ra là tới để làm bài kt lý 1t:"> >
Htới sn DM mìh thề mìh hứa mìh đảm bảo mìh sẽ có mẹt:">

Trời trở lạnh r`...
Mặc áo cộc quần ngố ra đường rất hay nhé:x Nhìn mọi người áo đơn áo kép thấy hãnh diện về độ chịu lạnh của mình quá=))

Cũng tầm mấy ngày này 1 năm trước, mình cũng viết đơn xin nghỉ học luôn cả tuần vì lụt\:d/
Cs tao nhã quá:-s

give up
give up
give up

what will be will be...

Re: Tâm sự riêng mình

Chúc mừng sinh nhật Hằng! :D @};-

phải nói là á 10 năm đi học toàn chơi với bời chả học hành ek gì mà giờ vào đại học học quên ngày quên đêm 8-> kì này mình ko nhất thì cũng nhì lớp mất thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ( hy vọng thôi, nhỡ lớp có anh Hùng giấu mặt thì vẫn chưa biết thế lào ~_~ )

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh thì khoảng cách giữa chúng ta cứ ngày một lớn lên thế thôi, đủ để tớ phải đặt ra câu hỏi là có cái gì là bền vững mãi mãi ko nữa:(

Tớ đã từng hi vọng, ít nhất là trong một khoảng thời gian nào đó, và tớ đã luôn tin tưởng vào điều đo. Nhưng bây h thì có lẽ tớ đã kì vọng quá nhiều và đã đến lúc tớ nên dừng lại. Vì vậy nên đừng có trách hay hỏi tớ là tớ bị làm sao, vì chính bản thân tớ cũng đâu có muón mọi chuyện như vậy.

Từ nay, có lẽ, tớ sẽ không còn cái kiểu thích gì là chạy theo tới cùng và vì điều đó mà quên đi mình là ai nữa. Vậy nhé:)
Anw, cậu nên biết là, tớ đã từng dành cho cậu 1 vị trí rất lớn trong lòng tớ, nhưng bây h tớ sẽ học cách ko phụ thuộc vào cậu:)

Trở về rồi. Dưng cơ mờ Hà Nội buồn quá. Cuối thu, trời se lạnh. Đã phải mặc áo bông ra đường buổi tối rồi:x .

Thấy yêu sự bận rộn hiện tại kinh khủng:x . Kể cả điều đó có thể làm mình ốm (Mà sự thật là ốm rồi mờ) dưng cơ mờ tâm lý đỡ căng thẳng hơn.:x

Chao ôi cuối thu... ngày cứ nồng nàn như là nắng:x . (Biết ngay mà, rảnh là đầu óc lại lộn xộn~x( )

Mai đến trường rồi, sau một thời gian nằm nhà cuối cùng cũng đc bắt xe buýt đến trường :D

Chúc chị Hằng snhat vui vẻ

Hôm nay là ngày bị mệt với cái đau lưng chết tiệt!

Say xe dã man. Hic. Lâu lắm mí bị thế này. Tính ra thì mới 4 ngày đã phải đi gần 2000km. Không ốm không đau là tốt rồi. Say là đương nhiên. Dưng cơ mờ choáng váng quá... Hụ hụ

Quote of the day:"Đã bựa lại còn đa cảm :">."=))

Back
Bên trên