Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

anh này =)) em chả dám nói thẳng với anh ý =))
sao càng ngày anh càng xì tin cu choe tế =))
em không biết là anh cũng pose ảnh xì tin thế đấy =))
càng ngày anh càng con gái ấy anh ạ =))
em chẳng còn cảm động với nước mắt nước mũi hay là sự quan tâm của anh nữa rồi í =))
em thật giỏi, đúng không? =))

xin lỗi nhưng bạn có biết mình là ai ko đấy
nếu ko thì để tớ bảo cho
bạn là kẻ hoang tưởng về vị trí của mình, khó chịu và đểu giả
vâng, cái loại ng mà bao nhiều ng muốn chửi cho vào mặt ý

mưa gió, có cái j rơi hay sao, rát vả mặt

cảm thấy có 3 ng lúc này ko nên xuất hiện, 1 trong 3 là mình

Chỉnh sửa lần cuối:
sách thì cứ dày. chữ thì cứ lắm. đầu thì cứ đặc. mắt thì cứ thâm.
"why did I fall in love wth you?"
tự dưng lại nhớ Tào Đình. nhớ vết sẹo như con rết bò lổm ngổm. nhớ nắng gắt, ngứa rát. nhớ mặt trời Dương Dương.
cười cái sự nghĩ lộn xộn

mình bắt đầu thích trốn tiết, cơ mà hôm qua ông Lý bảo là đi đủ + làm bài đủ đc cộng 1,0/10 nên mình hơi lượng lự =)) =)) =))

Học hành chả ra đâu vào đâu cả. Lúc ôn bài thì chẳng làm đc j. Lúc ko ôn thì làm bay bay. Nản

ôi đại học :-< h vẫn không thấm nhuần được tư tưởng là thư điện tử và thông tin trên mạng quan trọng hơn là giấy trắng mực đen T___T!!:(:)(:)((
kiểu gì thế không biết :(:)(:)((

Chết vì đau đầu mất thôi!!!!
Sao lắm cái để nghĩ, lắm việc để làm thế này:((

Thất hẹn với H.
Lại thất hẹn với H.
Sao lúc nào cũng thất hẹn và tỏ ra ngu si thế với H.

H về quê rồi, lụt nên không vào nhà được. Định mắng H vì hôm trước L đã nói trước là sẽ lụt rồi. Nhưng may thật, nhờ H mà L đang sửa dần những điều ngu đần như thế. Nhờ H và nhờ TC.

Cuối ngày rồi, lúc này nhớ vô cùng giọng hát của H. Nụ cười kinh điển và nhiều điều nữa. Nhưng nhất vẫn là giọng hát.

Để hôm nào L hát H nghe một bài êm êm nhé. Và H lại cho L nghe CCMX. Mà chưa đủ. Bữa nào còn phải đi hát với nhau bài gì khác nữa. ĐCĐ hay YE ấy.

Thật may mắn vì trong năm cuối ĐH rồi mà vẫn được gặp một người như H, chơi với một người như H. Vẫn có một thứ để mình hướng về với đầy nhiệt huyết như H.

1 tuần kể từ buổi 2 đứa tuyên bố ít gặp nhau thôi. Mong là T2 này 2 đứa lại đúng hẹn.
Và mong là lúc đó lại được cầm em yêu chụp nụ cười của H :).

Chỉnh sửa lần cuối:
Lo cho H lắm.
Chóng ra HN đi. Có thằng đang hoang tưởng là vài năm nữa được đưa H về quê đấy.
...
Có thể cả ngày không nghĩ đến H. Nhưng khi ra nhà thờ thì lại nhớ.
Cầu mong TC cho H mọi điều tốt lành...

Back
Bên trên