Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chưa bao giờ bị ốm mà thấy tệ hại như thế này, đã thế còn không phải là ở nhà nữa T___T Đau đầu quá, đau đến mức toàn thân cũng muốn tê liệt, 3 4h sáng mới ngủ được thì 6h hơn không chuông báo thức đã tỉnh, cố thế nào cũng không vào được giấc. 2 hôm liền thời gian nằm trên giường cố để ngủ gấp đôi thời gian thực sự ngủ được >.<

Trời ơi! :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Giờ này năm ngoái, giờ này năm nay, đọc đc, cảm nhận bao nhiêu những kỷ niệm về ams qua những bài viết trên hao.
Hay thật, đáng ra phải thấy buồn, nhưng lại chẳng cảm thấy gì cả. Cứ đến cái khoảng thời gian này lại mắc vào một chuyện j đấy khác, chẳng còn tâm trí đâu nữa.

---
Tại sao?
Chẳng vì một lý do gì cả. Tự dưng thích thì làm. Tự dưng thích thì cảm thấy như thế. Tự dưng trời đẹp thì thấy buồn.
Thế thôi.

---
triệt ơi, mày có thể tự làm mọi thứ một mình, thế tại sao còn muốn ng khác giúp?
Cái j k cần thì đừng đòi hỏi.
Cái j k thể thì bỏ nó đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Kết thúc cho 1 kì vui chơi, lần thứ 4. Chỉ có đi mới biết đấy việc duy nhất giúp con người ta quên hết các thứ khác trên đời hay đúng hơn là đ' thèm nhớ :))

Nhựt ký làm project cuối cùng.. Như thường lệ, hai cửa sổ chat vẫn hỏi thăm nhau định kỳ. Cậu thì tất nhiên là ko giúp tớ bôi shit vào cái của nợ này đc, nhưng tớ rất cảm kích vì cậu chính là người vực cái phần ams trong tớ dậy ^^

haiz, mọi người nộp bài xong bảo e sai đâu thì báo lại, nhưng mà gửi xong rồi out luôn thì đc cái tích sự gì hả mọi người :)) Nhóm 6 đứa mà lúc cần thiệt tình em chả biết gọi ai nữa. Thà làm lông bông sắp chữ như kỳ trước còn được làm con người. Chứ làm chỉ điểm kỳ này quá bằng dog. Vấn đề cả kỳ của em là niềm tin ạ, em chả tin ai cả, mọi người cũng không tin em. Thật, ai cũng nghĩ là phải học giỏi mới biết làm project ạ:D Đến cả cái việc đi in cái file cũng ko, ko. haiz Rốt cuộc là em biết em cố gắng chỉ để những người ở nhóm khác thông cảm và thấy em tội nghiệp + tự em biết mình đã phải làm những tấn việc gì, trong khi một người như anh Nhợn, còn khinh em thì thôi em chỉ biết vẽ cái mặt này=)) ra 1 cái rồi lên giường cho đỡ mệt. Một người đã hay tự ái như em, đã thế lại học ngu, mà thấy cái thái độ đấy của mọi người, quả thực là em chỉ muốn cười ruồi một cái rồi tìm một đứa - 1 là con zai, 2 là tut khác - 3 là ko liên quan gì đến hanu - để khóc om tòm thôi. Nhân sự, có phải là vấn đề không? Bây giờ thì em biết là có.

Cậu - cậu không cho tớ kêu. Mà tớ cũng không muốn biến thành 1 cái cục nhão nhoét trước mặt cậu. Cậu đang trả tớ về cái mùi quen thuộc của 2 năm trước. Cậu - 1 loại zai tự tâng bốc bản thân :)) haha, tớ ghét lắm, nhưng thứ 3 này, tớ sẽ bám lấy cậu; thứ 7 này, hẹn cậu;)) Và chủ nhật tới, dù buồn ngủ đến thế nào tớ cũng sẽ mò ra sân xem cậu oánh bóng chày ^^ Cảm ơn SC

Lại một mùa chia tay.
...
...
Ước gì mình còn trong sáng như những ngày ấy (Dù hồi đấy đã mất trong sáng nhiều rồi :().
...

ước j mình có khả năg đọc đc suy nghĩ của ng` khác như Edward. để mọi thứ k bị phức tạp. và mình k bị mấy cảm xúc ngớ ngẩn thế này.
cần cố gắng ru ngủ đầu óc hơn mới đc T_T
hãy quên nó đi mình biết mình có n thứ để nghĩ đến mà :((

ava m chụp ở đâu mà trông Nhật thế hả Bình :)) t đoán hoặc là quán theo kiểu Nhật hoặc là thịt chó chiếu hoa =))
----------------------
nửa vời quá...everything always seems so hard for a man without desire

Chỉnh sửa lần cuối:
chán quá trời thì nóng lại nắng
chả tập trung được gì
ôi 40 ngày nữa:((

Chưa bao giờ có cảm giác confused như thế này
Khi mà bài vở các thứ cứ ngập ngụa ngập ngụa, và mình thì không có hứng sờ vào :| kiểu rất bất cần đời ấy :)) bản chất vẫn là bản chất :-j
Chưa đầy 1 tháng nữa là có mặt ở nhà rồi :| hôm nay đã là thứ 2. Đúng 4 tuần nữa là lọ mọ bê vác đồ ra Schiphol.
Vẫn một câu hỏi cũ, mỗi lần ra sân bay, không biết rồi tương lai về đâu?
Và bây giờ thì đúng là không biết về đâu thật :)) có 2 lối đi không bao giờ chập lại làm một nữa
Quyết định là ở mình ...

Back
Bên trên