Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mình là một thể hoàn toàn thống nhất.

Cứ một mình ta làm việc và một mình ta yêu, thế là cuộc sống này đã đủ rộng lượng lắm rồi :).

Lúc này thì nó như một bản nhạc không dứt, và cảm giác không thể dứt.

Chẹp. Thế đấy cái đời :-j.

ơ có cái loại thuốc bổ thần kinh buồn cười cực kỳ ra ấy nhá =))

chả là tuần rồi mình có tí căng thẳng, mất tí ăn mất tí ngủ, sụt cân xuống dưới đầu 4 < với chiều cao từ đỉnh đầu đến giời lớn hơn hầu hết dân số VN thì cân nặng thế nhìn cũng bt ý mà =)) >

thực ra là cũng chỉ có đêm qua mới mất ngủ toàn bộ :-? đêm kia vẫn ngủ được :-? mấy hum trước thì chưa có hum nào ngủ dưới 3-4 tiếng đâu :-? ăn thì hơi có vấn đề =; cảm giác ko đói thật đáng sợ :-< nếu cứ như ng` ta chờ đến lúc đói mới ăn thì 1 ngày mình chỉ cần 1 bữa =)) 1 bữa ấy bao gồm 1 lưng cơm + 1 đĩa dưa chuột =)) nhảm nhí thật =; đã có thời bữa sáng bún + trứng vịt lộn + sữa chua, trưa 2 bát cơm đầy với rất nhiều thịt, chiều ăn vặt chè cháo và tối thì 2 bát cơm như trưa, đêm thì ngũ cốc :-? và hồi ấy mình hơn bh những 6kg :-ss kinh tởm =; quần áo chật hết =))

ôi thế là mình uống cái thuốc ấy ý mà =))

sáng nay đi giải quyết các thứ xong ăn lưng cơm và mình ngủ từ 11h đến tận 4h :eek: ôi :eek: 5 tiếng liền :eek: thế đã đành nhá, xong dậy khoan khoái đi gội đầu và đi đến chỗ hẹn, và mình đói :eek: mình đã ăn hết 1 quả trứng vịt lộn với 1 hộp sữa @-) ơ xong mình bị cho leo cây mà ko hề tức giận :-?? bt mình sẽ tức lộn mề lên ấy, sẽ quát loạn lên :-? ơ thế mà hn thì mọi thứ trog cuộc đời mình dường như đều tươi đẹp :"> mà tối về vẫn chơi được 1 lưng cơm với rất nhiều rau thịt 8-> cứ như này mình sẽ lấy lại phong độ mũm mĩm ngay mà =))

1 tác dụng phụ duy nhất của thuốc này là nó làm mình ngu đi và ko biết lo lắng j` cả =;

quá nguy hiểm =;

nên mình đành chia tay nó =)) bh mọi chuyện được giải quyết rồi nên mình chả cần cái j` hết :-j mỗi tội thày u vẫn bắt uống 1 vài thứ vitamin với chả atiso cho bổ gan =;

lâu lắm mới có hứng viết nhật ký như này :))

dài như này chắc chả sợ bị ai đọc =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ có cái loại thuốc bổ thần kinh buồn cười cực kỳ ra ấy nhá =))

chả là tuần rồi mình có tí căng thẳng, mất tí ăn mất tí ngủ, sụt cân xuống dưới đầu 4 < với chiều cao từ đỉnh đầu đến giời lớn hơn hầu hết dân số VN thì cân nặng thế nhìn cũng bt ý mà =)) >

thực ra là cũng chỉ có đêm qua mới mất ngủ toàn bộ :-? đêm kia vẫn ngủ được :-? mấy hum trước thì chưa có hum nào ngủ dưới 3-4 tiếng đâu :-? ăn thì hơi có vấn đề =; cảm giác ko đói thật đáng sợ :-< nếu cứ như ng` ta chờ đến lúc đói mới ăn thì 1 ngày mình chỉ cần 1 bữa =)) 1 bữa ấy bao gồm 1 lưng cơm + 1 đĩa dưa chuột =)) nhảm nhí thật =; đã có thời bữa sáng bún + trứng vịt lộn + sữa chua, trưa 2 bát cơm đầy với rất nhiều thịt, chiều ăn vặt chè cháo và tối thì 2 bát cơm như trưa, đêm thì ngũ cốc :-? và hồi ấy mình hơn bh những 6kg :-ss kinh tởm =; quần áo chật hết =))

ôi thế là mình uống cái thuốc ấy ý mà =))

sáng nay đi giải quyết các thứ xong ăn lưng cơm và mình ngủ từ 11h đến tận 4h :eek: ôi :eek: 5 tiếng liền :eek: thế đã đành nhá, xong dậy khoan khoái đi gội đầu và đi đến chỗ hẹn, và mình đói :eek: mình đã ăn hết 1 quả trứng vịt lộn với 1 hộp sữa @-) ơ xong mình bị cho leo cây mà ko hề tức giận :-?? bt mình sẽ tức lộn mề lên ấy, sẽ quát loạn lên :-? ơ thế mà hn thì mọi thứ trog cuộc đời mình dường như đều tươi đẹp :">

1 tác dụng phụ duy nhất của thuốc này là nó làm mình ngu đi và ko biết lo lắng j` cả =;

quá nguy hiểm =;

nên mình đành chia tay nó =)) bh mọi chuyện được giải quyết rồi nên mình chả cần cái j` hết :-j mỗi tội thày u vẫn bắt uống 1 vài thứ vitamin với chả atiso cho bổ gan =;

lâu lắm mới có hứng viết nhật ký như này :))

dài như này chắc chả sợ bị ai đọc =))

đọc rồi nhá :)) PM cho mình cái nhãn thuốc với :)) đang cần ngu đi

Gay cấn và đau tim quá :-<
Hqua đã lần đầu tiên xem fim ma 1 mình :)>- Thế mà vẫn thấy fim ma nó buồn cười quá =))

Lo quá :-<
Chắc phải hỏi xem bạn Trúc uống cái thứ thuốc j mà thần kì thế :">

sao mình có cảm giác như đang thích 1 bạn, mà bạn í dù có đối đáp lại 1 tí, mình cũng có tí hí hửng, nhưng mà hình như bạn í đối với các bạn khác cũng thế, mà còn hơn thế, thế mình lại thất vọng tràn trề và buồn tủi nhờ.

Cái câu ở trên type trong tình cảnh đầu óc rối ren nên đọc lại chả hiểu j hết.

Tất nhiên là mình k thik bạn í rồi, thik để điên à=)). Nhưng mà sao cái cảm giác í khó chịu thế nhờ/:)

happy bỉthday to our love
1 năm với bao kỉ niệm đẹp mà a sẽ ko bao h quên,nhưng a nghĩ đây chưa phải là 1 sự chấm dứt mà chỉ là sự xa cách tạm thời thôi
a sẽ đợi e bởi vì a yêu e: )

ava m chụp ở đâu mà trông Nhật thế hả Bình :)) t đoán hoặc là quán theo kiểu Nhật hoặc là thịt chó chiếu hoa =))
Thật ra là ở Mộc gần Ams :| Chụp lần đầu tiên khi cái hội dở hơi ấy chính thức đủ người :)).
Có tút PTS lại tẹo nên nó lung linh đc tí chứ hôm đấy mưa trời tối thui =))

...
Nhắc ảnh mới nhớ =.=. 1 tháng rồi chả tiến bộ gì :-< :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Movie is a good mean to drag your attention away n leave others alone ...
although it's not completely effective

*laughing n watching Definitely,Maybe*
*and the real story, not the, "Oh, we met, we fell in love, and we decided to take all that love and make a family, and that's how we made you"*
=)

Chỉnh sửa lần cuối:
m khinh bố à >:) đồ con heoooo >:)

mừng sinh nhật cô pru đáng yêu của tôi nhé :) hẹn gặp cô và chị em ở liên hoan xác thịt sắp tới :"> ;)) :))

người ta vẫn nói là quên là tốt và tha thứ là tốt nhất,sao mình quên rồi,tha thứ rồi mà vẫn thấy tồi tệ như thế này.thỉnh thoảng còn nổi cơn hoạn thư khi biết được 1 vài điều gì đó nữa chứ :)) mình là đồ nhỏ nhen,ừ mình biết :- j.xong rồi thỉnh thoảng nghe nhạc emo hay đọc phải dòng thơ nào đó,lại thấy chạnh lòng,thấy mình bé lại.Cái thuở ngây thơ dại dột bây giờ xa lắmmmm rồi.Đau lòng giờ đây đã trở thành một trạng thái quen thuộc.Đáng ngạc nhiên là cái tình cảm bé mọn kia vẫn tràn đầy,và bàn tay này vẫn hằng ngày nâng niu,gìn giữ.

Mình đợi cho đến lúc chết,để mình chôn nó vào tim,và không ai có thể biết được nữa...

khà khà

quên đi thôi em...

m khinh bố à >:) đồ con heoooo >:)

mừng sinh nhật cô pru đáng yêu của tôi nhé :) hẹn gặp cô và chị em ở liên hoan xác thịt sắp tới :"> ;)) :))

người ta vẫn nói là quên là tốt và tha thứ là tốt nhất,sao mình quên rồi,tha thứ rồi mà vẫn thấy tồi tệ như thế này.thỉnh thoảng còn nổi cơn hoạn thư khi biết được 1 vài điều gì đó nữa chứ :)) mình là đồ nhỏ nhen,ừ mình biết :- j.xong rồi thỉnh thoảng nghe nhạc emo hay đọc phải dòng thơ nào đó,lại thấy chạnh lòng,thấy mình bé lại.Cái thuở ngây thơ dại dột bây giờ xa lắmmmm rồi.Đau lòng giờ đây đã trở thành một trạng thái quen thuộc.Đáng ngạc nhiên là cái tình cảm bé mọn kia vẫn tràn đầy,và bàn tay này vẫn hằng ngày nâng niu,gìn giữ.

Mình đợi cho đến lúc chết,để mình chôn nó vào tim,và không ai có thể biết được nữa...

khà khà

quên đi thôi em...

>:d<
Hôm nay tôi cũng rất nh tâm sự cô gái ạ!

đọc rồi nhá :)) PM cho mình cái nhãn thuốc với :)) đang cần ngu đi

Gay cấn và đau tim quá :-<
Hqua đã lần đầu tiên xem fim ma 1 mình :)>- Thế mà vẫn thấy fim ma nó buồn cười quá =))

Lo quá :-<
Chắc phải hỏi xem bạn Trúc uống cái thứ thuốc j mà thần kì thế :">

Ơ tiện trả lời mọi người luôn cái nhá :">

Uống thuốc an thần là phải gặp bác sĩ nha :-j

Cứ gặp bác sĩ, trình bày tình trạng, bác ý kê cho cái j` thì uống cái ấy :-j

Thuốc an thần nói chung đều có tác dụng chống mất ngủ, giảm lo lắng, tác dụng phụ là đầu óc trì trệ lắm ấy :p Chứ có phải tiên dược j` đâu =))

Em thì có tiền sử bệnh tật dài nên hay gặp bác sĩ =; cái j` cũng bác sĩ :p

< trả lời luôn cả c Dung nha :"> >

hn rất hăng hái chửi đoàn trường ngay trước mặt... thầy bí thứ đoàn trường :))
mai tớ có bị đuổi học thì các bạn cũng đừng ngạc nhiên nhớ

tao ko có cái j thì tao cũng là giẻ lành
còn hơn cái loại mày, đồ giẻ rách

Back
Bên trên