Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

:( con yêu mẹ :(( mẹ ơi con muốn nói ngàn lần và làm ngàn điều để chứng mình điều ấy :((

8-| quả thực là đến h` con cũng vẫn ko hiểu vì sao mà mẹ chưa bị mệt mỏi vì con nhỉ 8-}

haizz kế hoạch cho ngày hôm nay đã sụp đổ hoàn toàn
Cuộc đời đúng là không thể biết trước được điều bất ngờ gì sẽ xảy ra
Bù lại là một bất ngờ thú vị

Từ hôm qua đến lúc này là sáng sớm 18.05 thấy nhớ nhớ một vài điều...
Nhưng mà mệt quá rồi, đi ngủ, mai có mặt lúc 3h kém 5 là muộn nhất ko anh Geremy lại mắng T__T

Mà thứ hai, tức là hôm nay thì tương lai...Chị Min Hee ko làm nữa rồi, chị Seon nghỉ thứ 2, chị Sun Mi về sớm, anh Geremy 10h đã thôi, vậy là chỉ còn chị Young Ha đến phút cuối sao -_-" Alberto thì có cũng như ko, còn anh Hyuk Jun thì ôi thôi T____T

Haiz, vì tiền cố lên!

có quá nhiều thứ cám dỗ xung quanh 8-|
mệt mỏi, khó chịu ... :|

17/5/2008...

Đêm qua là tròn 1 năm từ ngày hôm đấy. Vẫn khóc nhiều như thế, nhắn tin sũng nước mắt như thế...

Hình như mình chưa lớn lên được thì phải 8-|. Cứ muốn làm học sinh Ams mãi cơ:((

Mong là mình làm mọi thứ kip thời !

Quan trọng nhất là nó gửi cho mình đúng ngày :| ko thì muộn mất =((

Đời mìh sao lại trớ trêu phấp phỏm thấp thỏm, tim cứ nhảy nhót tưng bừng như này =))

Thôi kệ :p mình cũng may mắn nhiều rồi muh :x

Dành cả buổi sáng bake rất nhiều bánh, cupcakes, gato hình trái tim, cookies hình tim các loại với hi vọng sẽ xoa dịu phần nào nỗi buồn của 2 bffs yêu dấu...
Chiều đi ăn donuts, cười như một lũ điên làm điên đảo cả hàng Doco bé tí trên Hàng Bông...
Tối, thấy bản thân đang nằm khóc lặng lẽ và đau đớn trên giường, tay ôm con Pooh vàng choé và béo ị...
Tối, 1 câu nói khiến mình khóc...
Tối, lại những câu chuyện về cái đã từng là gia đình, tổ ấm của mình trong 12 năm đầu đời =)
Tối, đang type những dòng này, mắt rưng rưng nhưng cố ko dc khóc. Chỉ dc khóc sau 11h, khi cả nhà đã đi ngủ...
Tối, đang fake những câu chuyện hài hước và thú vị để chat vs classmates, pretend that I'm very happy, chuẩn bị up một cái clip hài hứơc trên fb, chuẩn bị viết một cái notes vs đầy niềm vui và sự phấn khích giả tạo...
Bao h mới khóc cạn nước mắt, để sau đó ko bao h phải khóc nữa ...

:) hôm nay các bạn mặc áo dài, rất nhiều áo dài :) chưa bao h tôi thấy nhiều áo dài như thế :)
tôi cũng rất nhiều hối tiếc, mà cũng chưa bao h cảm giác buồn thế

2 rưỡi rồi, chả ngủ đc j cả :-<
Thôi kệ vậy
Mai ăn ở nhà hàng nào bây h nhể? :-? Chinese cho lành thôi :)) Không lại bảo mình nạnh nùng =))
Nhưng vấn đề cơ bản là ai sẽ viết hết cái đống assignments này cho mình ~x(

keyboard /lại /đơ /
|
|ko /đỡ /được
\
\cuộc /đời /mình //
|
|cứ /như /thể /mình /type /kiểu /xì /tin /9z /ko /bằng /ý=0

hôm nay gặp phải một thằng dở hơi và vô văn hóa :-w X-(.

Back
Bên trên