Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mình ko học Cantonese có được ko? :( Mandarin còn chưa xong :((
_ _ _

Thời buổi bình đẳng nam nữ tự do ngôn luận có khác 8-> Các bạn cứ như kiểu đồng quy tại 1 giới =)) Chuyện j cũng nói được với nhau 8-}

Ít nhất là mìh đã thử bạn nhé,mìh k còn là con ốc trong vỏ như mìh đã từng thế.

Hồi đấy mìh ngại,mìh sợ làm thế quá bạo dạn và có thể bạn sẽ ghét mình.Nhưng rồi mình hối hận,vì nếu không nói ra bạn sẽ k biết suy nghĩ của mìh,tình cảm của mìh,còn biết đâu........

Kết quả không như mìh mong đợi,và mìh k hối hận

Vì ít nhất.....mìhh đã thử

Phải tỉnh táo mà bước đi :-j.

Biết sẽ có lúc mất tỉnh táo và muốn xóa bài này, nhưng có xóa ý, cũng không thể thay đổi được một điều "it's not worth enough, at least, to you" :).

Cross it down, and this world is in your hands. Do it with all your best. I believe you know what is right. So calm yourself dear.

cộp cộp cộp cộp cộp cộp cộp cộp cộp cộp cộp
*mình thích cộp cộp và xòe xòe đếm đếm*
hnay được cộp cộp có dăm chục nhát :-< con đâu toàn bị bê bết mực ra tay :(
.
hnay rất vui. rất mệt. rất buồn cười và nhố nhăng =))
.
hiện tại.
yêu MI12 Ngày nhớ. Đem lại quá nhiều hạnh phúc. Bạn bè cùng những mối quan hệ rất ư đáng yêu. Những lúc bù rù để rồi vui sướng.
sợ MI12 Ngày nhớ. 4 ngày nữa thôi. Chóng vánh. Kết thúc. Rồi bị sút ra khỏi cổng Ams.
.
nhanh lắm. Ngay lúc này đây đang trở thành quá khứ.
.
sunadokei.
.
mai.
4 ngày nữa.
.
liệu có khi nào lại có được một ngày như hnay?

Bạn Vanh ác vãi nều :( dc hôm xả tí xì chét mà xóa ko nương tay :( Ầy dưng mà thôi, đầu óc cũng có thoải mái lên tẹo.
Request timed out.
No reply

xả xong dc Vanh nó giật nước cho còn kêu ca cái gì =)
tối mai đi trà đá 5k 1 cốc ko Bf, Tuyên b khao ;))

Ôi các bạn trẻ, chúng mình thật là giống nhau :)).
...
như cái đầu đất
:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
tai mình thính quá :(( nge thấy cả tiếng đt thoại rung nhà bên cạnh :(( :(( sát vách nó khổ thế đấy +_____________+

Back
Bên trên