Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ối giời đú chị iêu làm quả ringtone mà xấu hổ quá=))

đang đề cập đến 1 vấn đề vô cùng nghiêm túc, đang nói chuyện hết sức người nhớn và đấy tự tin trưởng thành trc' mặt bn bạn + các a c < họp CLB >, vừa dứt câu thì quả chuông hulala vang lên =)) eo ko thể đỡ được cả 1 lũ chúng nó lăn ra cười :"> xấu hổ ko thể tả :"> đang muốn xây dựng hình tượng vậy mà ...=((

=))

hình như là
cuộc đời càng ngày càng nhạt
xung quanh mình ngày càng nhiều đứa chíp ;;)
=))

Thức cả đêm ngồi dịch "Liar's poker" để đưa gửi cho cái lão dở hơi ấy, mong cái công ty dịch thuật dở hơi của lão ý sẽ nhận mình, thế mờ chả thấy feedback gì cả :| thế mà lúc đầu còn "em gửi sớm cho anh để anh chỉnh sửa trước rồi gửi cho họ" :| Ghétttttttttttttt >:p

Dạo này mệt kinh khủng. Đầu óc căng như dây đàn. Chẳng thiết ăn uống gì. :( Sút 3 cân rồi. :(( Mà lại còn căng thẳng và buồn buồn thế này nữa chứ. :(

Chỉnh sửa lần cuối:
h học có thể chuyển thành h chơi chứ h chơi nhất quyết ko dc chuyển thành h học [-(

Say đủ thứ 8->

lúc nào cũng bị xúc động với những người có điểm tương đồng với mình

lúc nào cũng bị xúc động vì những bài viết về mẹ

lúc nào cũng bị xúc động vì đứa bạn cũng dùng dằng, cũng có dính líu của ng` ngoài

lúc nào cũng bị xúc động khi gặp được ng` có suy nghĩ tương đồng đến kỳ lạ

lúc nào cũng bị xúc động ...

ko phải do mình dễ bị xúc động ... vì đời gặp mấy ng` tri kỷ?

ko phải do mình yếu đuối ... vì đơn giản con người mình ko như thế

mà là do đối với mình bạn thì ko ít chứ " Bạn Thân" thì được mấy người ?

mà là do mình quá cứng nhắc ứ chịu đổi thay

mà là do mình sống có quá trình nên những ng` cùng mình đi suốt hay đi 1 phần quá trình, mới hiểu được ...

mình hạnh phúc, dù nhiều điều trớ trêu, nhg trog bóng tối lúc nào mình cũng tìm được 1 ngọn nến ...

ông trời sẽ gửi đến cho mình, 1 điều j` đấy

duyên số cho cho mình, gặp 1 ai đấy

tất cả sẽ làm nên 1 con người nào đấy, 1 điều js đấy , trong mình :)

mình may mắn mà

mình hạnh phúc mà

mình biết mang lại cho ng` khác nhiều điều, ko chỉ nỗi buồn đâu :) mình hiểu rõ mà ...

ối giời đú chị iêu làm quả ringtone mà xấu hổ quá=))

đang đề cập đến 1 vấn đề vô cùng nghiêm túc, đang nói chuyện hết sức người nhớn và đấy tự tin trưởng thành trc' mặt bn bạn + các a c < họp CLB >, vừa dứt câu thì quả chuông hulala vang lên =)) eo ko thể đỡ được cả 1 lũ chúng nó lăn ra cười :"> xấu hổ ko thể tả :"> đang muốn xây dựng hình tượng vậy mà ...=((

=))
It's kind of cool my dear =)) Hôm nay chị ở trường còn yêu cầu các bạn call mình để mình nghe ringtone cơ =)) So cuteeeee!!!! :x
One more thing, just think on the bright side and you will feel easier. Let's make your own relief :)

_ _ _

I hate you >:p >:p >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
an unforgettable memory with my TBC
yêu các t/y k11 lắm lắm:*, mặc dù mấy đứa trong ban TCSK bọn m cứ lúc nào rối loạn là cáu gắt nhặng xị cả lên [-( nhưng vẫn yêu chúng mày. Bõ công chúng ta chạy loạn từ mấy tuần liền >.<
yêu bạn Quantity :x tiết mục+tinh thần nhiệt tình vô đối, t nghĩ bạn Quantity nhà mình nên nghĩ đến chuyện lưu diễn chuyên nghiệp đi, đảm bảo đắt sô ngay :D
yêu các miss, mặc dù các bạn giày cao gót váy áo lòe xòe vẫn lên SK nhảy, vẫn chạy vòng quanh khuấy động hội trg` cùng bọn mình :x
...........
tóm lại là hôm nay tớ yêu tất cả mọi người :x

tc hư ko chịu đi ngủ sớm mà anh buzz cũng ko thèm trả lời >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
k đc ngủ
mở mắt ra
k đc ngủ
+ +

Công nhận ăn chơi, đêm qua thức cả đêm, sáng cũng ếu thèm ngủ bù, giờ lượt thượt trong khi mai exam :-<

Mình đã quyết định đúng...
vì từ trước đến nay mình quyết định điều gì, kể cả nhiều thứ rất mạo hiểm nhưng in the end tất cả turn out thành điều may mắn tốt đẹp cho mình và nhiều người :D

giá mà rứt đc 1 ít may mắn ra cho ng` khác thì mình đã làm rồi.
cố lên.

stay calm. stay beautiful.

không sao đâu. chúa yêu mình mà. chúa sẽ k bao h nhẫn tâm với mình đâu.
và nếu không được gặp các bạn trong 4 năm thì quả thật là nhẫn tâm quá đấy.
không sao đâu. chúa yêu mình mà...

okay. there comes your fairness. where are theirs?????

bực tức 1 tí .........
khó ở 1 tí ................
mệt 1 tí ...............

hơ hơ hôm trước ông ko đến ko báo thằng này thì hnay thằng này cũng ko đến ko báo ông, ông có dám đuổi ko, ông dám đuổi thì tôi cũng dám đi

huhu mai thi rồi, nhưng mà đang buồn nên học ứ vào. :((
lạ thật, buồn mà ứ hiểu tại sao buồn...
buồn mà ứ hiểu buồn cái gì...

Aaaaaaaaaaaa...aaa..aaaaaaaaaaaaaaaa

hét cái rồi học tiếp :(

Back
Bên trên