Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

bỗng dưng nhớ cái ôm siết từ đừng sau và câu hỏi "Ngày này sang năm anh có nhớ em không " :)

ngoài việc dậy muộn, cả ngày nay ăn được nửa cân dưa chuột với 1 cái bánh mỳ trứng 4.000 VNĐ ( chắc trứng tàu :p chả hỉu sao mà trg` mình bán rẻ thế nhỉ :-?? ) + 1 túi sữa 200ml uống dở bị đổ mất thì mình vẫn làm mọi việc rất đều đặn và khuôn khổ.

à :-< ngoài ra là có vẻ như dạ dày bé lại, ăn ít đi khiến cho não mình cũng co lại thảm hại 8-} học lại cái tích phân khiến mình thấy thân thương quá :"> cơ mà lúc bị gọi lên bảng làm bài, thày gọi 2 lần mình mới ú ớ dạ vâng 8-} lúc ý như kiểu bị điên ý 8-} như 1 con ngơ ngơ 8-} cơ mà ko sao, ai chứ mình thì bình tĩnh có thừa , liếc 1 cái đầy kiêu sa rồi hùng dũng bước lên viết phấn quèn quẹt, đặt điếc cứ gọi là chuẩn, thay cận, biến đổi trơn tru, rồi đùng 1 cái đến bước cuối còn mấy dòng nữa là ra kết quả 8-} quên bố nó mất cái nguyên hàm của dx/ ( x^2 + a ) 8-} điên rồ cả người lên 8-} đứng đực ra như ngỗng ông :( may quá thầy nhắc 8-| thày hiền ơi là hiền, toàn doạ vớ doạ vẩn, kêu lên bảng mà làm được bài thì cộng điểm chuyên cần, xong mình chả làm nên hồn vẫn cứ được cộng :-<

cuộc đời mình kể ra từ trc' đến h` cũng toàn may mắn cả hạnh phúc :-< có mấy sóng gió đâu 8-| lúc nào sóng gió xô đến là mình cũng có quý nhân phù trợ hay sao ý :-<

:-< mình có đang bị sóng gió ko :-<

hị hị chuẩn bị đi học :)) hn có lớp làm mình phởn :( nhưng ts lớp trước đấy :-<

didn't know DEF auditioned for YG :eek: wow~ just... wow!!
hmm now that I'm thinking abt it, I still like SMJ better though hehe.

sao cái ngày hnay nó bức bối thế nhỉ, cả ngày chả có cái sự kiện gì cho cam mà cuối ngày cảm thấy bức xúc ko tả đc >"<

Bởi vì biết là sẽ không có tương lai nên chẳng có lý do j để bắt đầu cả :D

Nếu như 20 tháng sau mà con mèo bông hồng sang đây thật thì mình sẽ đi Keukenhof tận 2 lần cơ à? :-? Oh My Tiền :(

Mỗi lần có ng gọi đến em nó lại Hualala =)) Yêu dã man cái ringtone này =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tự nhiên sáng nay tỉnh giấc lúc 4h sáng ( mà ts 2h mình mới đi ngủ)........giác quan thứ 6 mách bảo là hn sẽ là một ngày may mắn :"> mà may thật cơ, hn đc trả 2 bài midterm ...........mấy cái bài mà lúc làm xong mình đã xác định là ra đi rồi >:) Thế mà 1 cái A 1 cái B+. Số mình may mắn thật >:) Đúng là ở hiền gặp lành

sáng ra thấy mọi thứ thật là điẹp :x trừ chính bản thân mình :-<

Sao cứ có 1 cái niềm tin mãnh liệt là 1 trong 4 môn mình phải chết 1 môn nhỉ :)) Sao lại due cùng 1 ngày cơ chứ :-<

Đau đầu quá. Kết quả của việc dầm mưa đi chụp ảnh, vào develop film thì mãi nói chuyện quên cả làm, film bị underdeveloped. Sướng chưa :-<.

Giờ mà đc ngủ 1 mạch 3 ngày liền thì thích nhỉ :">. K nghĩ k nghe k nói k paper k exam k project k "no meat day" + +

Buồn ngủ quá >"<
Mệt quá >"<
Nếu không nghĩ đến việc hưởng thụ ăn chơi tối mai thì mình đã đi ngủ quách cho nó rồi =.=
Làm xong quiz :(( phải làm xong quiz :((

You broke all of my rules lolz =.=

Chỉnh sửa lần cuối:
ụ on ẹ on ủy àm ố ày dính mưa >.<
về đến nhà thì hết mưa
ụ on ẹ đời x(

Thật thề, nhạt kinh được.
Nhìn thế nào cũng vẫn ra 1 thằng trẻ con T_T nhưng nghĩ đến việc ko có nó ở bên cạnh mấy ngày này thì làm íu j` dứt ra đc cái mớ suy nghĩ chỉ muốn bay ngay đến bên ổng để mờ lăn biu vào lòng ổng T_T

Thế này mà bảo sống trong hiện tại, ko dám làm điều mình muốn.
Ổng đọc đc mấy chữ này có phải tốt ko T_T
Ổng bật đèn xanh cho mình có phải tốt ko T_T
Ổng chỉ cần lại kéo tay mình lại có phải xong rồi ko T_T
Mình bớt lý trí đi 1 tí có phải ổn rồi ko T_T

Back
Bên trên