Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Trúc cũng mê Hàn rồi hả =))=)) đi đâu cũng thấy BOF :)) làm mình muốn được ở nhà :(

úi bạn Trúc lúc nào chả mê Hàn :"> hí hí :x

mà chỗ cậu ko down phim về xem à :( thế buồn thật , mất đi 1 thú vui của cuộc sống :">

:x cơ mà phim hay lắm :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ý tớ là down thì khó mà tớ ko biết, ko có tivi nên phải xem youtube thôi :p lắt nhắt lắt nhắt khó chịu =))

cố lên nào tôi ơi
poz nốt bài này thôi nhé rồi out nào, để máy vừa tốn điện vừa cảh để làm j:|

vui quá:x vui từ chiều rồi:x niềm hạnh phúc nho nhỏ:p ( từ này nghe hơi sến 8-| )

chăm chỉ lên tí nữa nào , ít nhất cũng ko để ng ta thầy mình quá ngu dốt ....

một ngày chủ nhật lạ...
mình chậm một bước nên không nhìn thấy nhẫn.
đợi 1 cuộc điện thoại....... :)
đơn giản là.........
---..............

hay chị nào lập hẳn 1 topic BOF đi cho đỡ trá hình ở đây :x =(( i'm so addicted to itt :x la la

P.S: tý lại fải giả modem cho mẹ :-<

hôm nay lại được nếm cái cảm giác đấy :x
hương vị chiến thắng trong một hoàn cảnh khó khăn nhất

Chỉnh sửa lần cuối:
Về nhà rũ ra 1cm bụi.

Tập làm quen với việc 1 số người quan trọng vẫy cánh bay mất.

Ku Đinh
Ku Gà

sao toàn ku nhở:))

hnay là sinh nhật mình:).Sự thật là nó ko vui như mình nghĩ.Anh có sms, nhưng nói chung là hời hợt lắm, chả đc như ngày xưa:)).Mình nghĩ là anh đã quên sinh nhật mình r`, nhưng anh vẫn sms hpbd.Nhưng chắc anh sẽ ko giữ lời hứa vs mình là sẽ đi đâu vào ngày sinh nhật của mình như lời anh đã hứa đâu:((.MÌnh rất buồn khi sinh nhật mình vào tiết của chủ nhiệm+kiểm tra toán 2 tiết=(:)((

ôi giời ơi
thế là hỏng beeeeeeeeeeeeet :))
ngu chưa ngu chưa
cứ ngứa mồm đi
thế là lại hỏng beeeeeeeet =))
:-<
hỏng hẳn :|
anw

hay chị nào lập hẳn 1 topic BOF đi cho đỡ trá hình ở đây :x =(( i'm so addicted to itt :x la la
Có ai lập chưa? ;;) Chị già rồi nên ko bon chen :"> các em iêu lập đi rồi chị comment nhiệt tình cho =)) post cả bài fân tích nếu thời gian cho phép nữa :">
ôi ava sis tân ảo dữ dội :x ảo theo nghĩa đen hẳn hoi nhá =))
Nếu ko ảo thì có mà lộ hết cái độ tròn + chất béo à =))
_ _ _

Siêu nhân viên H/TV cầm camera chạy khắp sân trường ghi hình là ta \:d/ không nên để sự hậu đậu bê bối của mình làm mất hết cả hình tượng :">

I will not see u this whole week :-< no encourage at all :">

Back
Bên trên