Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

nhẫn nhịn nào :) cố gắng chịu đựng :) mình sẽ làm được

dạo này cái sức chịu đựng lên nhiều thật , càng nghe nhiều càng biết nhiều càng thấy nhiều cái cứa vào lòng, vậy mà vẫn cố mỉm cười :)

không biết bao giờ mình không chịu đựng được nữa nhỉ ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình sẽ phải cắt liên lạc thoy :">
k thì mình nhớ lắm k chịu dc mất :))
phải thế , cố lên , mình nhịn dc mà b-)

tối qua anxious + tired vô cớ /:) chả lẽ lạ thế thật ah /:) vừa muốn mình linh cảm đúng vừa muốn mình sai :(( mà có khi đúng thật rồi, khổ thế cơ chứ :(( theo schedule thì tối nay mới bay cơ mà :(:)((

You care about everything.
You hang out. You laugh. You talk to everyone. You have fun.
And, at the end of the night, you just realize the fact that you are standing here, all alone...
Living in the past, too afraid to go for the present, have no idea about the future. You're in a very big trouble.

Muốn được giống bạn Hằng quá:-B Cho đời thêm tí thú vị:))

Không làm sao là tốt rồi #:-s. Cảm ơn Kim:*. Lo đến suýt ngất mà còn cố thoi thóp ấn điện thoại để nghe "Số máy quý khách vừa gọi hiện k liên lạc đc". Bao nhiêu lần lo lắng thế này rồi. Có lần nào làm sao đâu. Hứa vs bản thân là sẽ k như thế nữa, mà sao vẫn lo. Mình già rồi à:(

Ôi Triệt :-<
_ _ _

Sáng ngủ dậy check thấy 1 đống mail 8-} trong đó có mail báo mình 3 điểm =)) Thực ra thì mình cũng guess so từ hôm qua rồi =)) Dutch ơi là Dutch :-<
Mình mới nhận ra một điều là nếu mình không ăn son thì môi mình nó rất là đỡ nẻ :"> =))

có lòng mà thế mà:))
tôi vụng về quá mà:))
tôi chả biết mua cái j để làm hài lòng mọi ng:)), vừa tặng xong đã bị chê:)) chợt nhớ lại vụ quà sn mình đã tặng 1 ai đó, hy vọng ng đó sẽ thix và kết quả là 1 tháng sau sang thì thấy nó bị vứt chỏng chơ trên bàn ko đc sờ đến:))
khổ ghê cơ:))
biết thế chả mua j nữa:)) cứ giữ tiền cho mình tốt hơn:)) mai mốt bạn bè rủ đi chơi lại phải vay tiền nhục nhã vl:))

tự thấy mình yếu kém vl 8-|

@: vậy thì tại sao còn muốn biết?

hmmm...
I don't care what they say ...

Chỉnh sửa lần cuối:
muốn đi ngắm pháo hoa đêm giao thừa
và ước về 1 năm mới
nhưng chắc sớm nhất là tết năm sau mới đc như thế rồi....

mạng với mẽo như shit, làm ăn thế này có chết con người ta không >.<

thoi đi ngủ nào...
hômnay chơi thế là đủ rồi
mai có nhiều việc để làm lắm...

1 ngày =))
Ngốc quá ;)) không biết thần chú dỡ bỏ lệnh cấm vận =)).Cái đơn giản hình như cũng chả biết =))
MÀ chắc gì :( nghĩ đến mình ;)) mà muốn dỡ chứ :))
Mình cứ Tưởng bở :">=))

Overwhelm >"<
Cuối tuần rồi >"<
Tuần này ko biết bao nhiêu lần mình đi ngủ vào lúc 2 giờ sáng, thức dậy lúc 6h.
Lần nào ngủ 2 cái lap cũng chạy ro ro bên cạnh, vì mình ngủ gật =))
Ôi cuộc đời.

Hôm nay tự nhiên ngồi nghĩ lung tung, bao giờ được về nhà tắm mưa nhờ >"<

Ôi mình bựa vcl@@

cuối cùng thì cũng được về phòng T_T Tết khác gì tuần lễ hít bụi không cơ chứ :-<

oh yeah babe
H mìh đã 15:*:*
Tuyệt vời,đây là lần đầu tiên mìh thức để đón chờ sn mìh:*
Mìh sẽ có 1 năm thật ý nghĩa:*:*

...tết ư...mai đi thi SAT rồi...chẳng chịu ôn gì cả...chả hiểu từ bao h mình dửng dưng với chuyện học hành...lúc đầu bảo học xong cô hoa để 1 tháng trước khi thi ôn...rồi thi tcf bảo để 15 ngày ôn...rồi lúc thi xong...nghỉ ngơi đã 1 tuần ôn...rồi chờ kết uả TCF...để 5 ngày ôn...cuối cùng đi sắm tết các kiểu..không học đc...đến bi h...còn 2 tiếng nữa đi thi....lâu lắm rồi lại thức trắng đêm...đầu óc căng căng như dây đàn...cứ đến hôm thi là buồn ngủ và đi ngủ sớm...cuối cùng lại sợ ngủ muộn mất như mọi khi 16h chiều bình minh..lại kô đi thi đc...mà tháng 5 mới có lại 1 lần...kệ...thế là kô dám ngủ...thức khuya...học từ 1h đến 5h sáng...đang ngồi gõ cái này...kô dám ngủ..dù rất mệt...mai thi từ 8h30 đến 12h30 kiểu gì đây...làm 1/2 rồi ngủ gật à =))...đằng nào cũng biết chả làm đc...tầm 1200-1300 đã là " tự thưởng " rồi...kệ đi...mệt...tết rồi...mai là 29...tết...mọi người chuẩn bị gấp gáp mua các thứ rồi...mai đi thi về rồi....ngủ vậy...dậy là sáng ngày 30 =)) vừa đẹp...mệt...nhớ...

Back
Bên trên