Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

vui quá đi:x:x:x
điểm sáng duy nhất trong ngày:x:x:x
muôn năm:x:x:x

Hôm nay là một ngày trước sinh nhật :x
Hôm nay là ngày thi hk môn cuối cùng \:-d/ ôi bi hài lắm :">mình k ngờ mình cũng có lúc như thế :"> ;))

Hôm nay các bạn đến nhà ăn trưa :D Mình nhận ra mình là người khó biết cách diễn đạt cảm xúc ra bên ngoài. Chỉ biết cảm ơn nhiều lắm, k hiểu nói từ này bao nhiêu lần rồi ấy :D Ngồi xem lại cái đĩa mà tweety thức đến 3h sáng để làm tặng mình hnay làm mình chỉ biết chực khóc thoy :) Mọi người lớn lao quá, đáng yêu quá, làm sao có đủ ngàn tay để ôm hết hôn hết đây >:-d<

Mai, mình 17 tuổi rồi. Mỗi mùa hồn nhiên dần trôi qua là mình lại càng cảm thấy quí trọng cuộc đời mình hơn. Và tự hứa sẽ sống tốt hơn.........

Đêm nay mình sẽ cố thức để chờ ngày mới ;)

@BabyShitter: Let's enjoy our double-sheep day :x=))=))=))

=))=))=))
@ Vietnam s Harvard-er: our pjnk sheeps, as well as our comeback, are pretty cute:x:*

Hú hú hôm nay yêu thế:*. Đc đi vs CE, mặc dù số người chỉ là 1/3 so vs hồi lớp 10, cơ mà vẫn cười như điên í=)). Muốn quay lại ngày hnay quá:x. Muón ngồi uống trà đào trà dâu ngắm đường, muốn phê phán lối sống của 1 bộ phận giới trẻ, muốn lượn đi mua sheep đôi ( tao vẫn thik hình con khỉ í:(), muốn kể về sự bựa trong ăn uống của ur classmates=)), muốn căn giờ đi tắm và mặc double sheeps=))=))=))

I love my life:*

giận hư thận :-s
uh thế thôi k thèm giận nữa
dù sao hơn 1 nửa dân số TG là n~ ng` có giới tính như nhau, đều vô tâm như nhau /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hum nay lắm ch bực mình, chả bít xả tức vào đâu, chỉ bít có cái gối nhợn mà xả

sao mệt vì nàng ta quá đi

d.m mệt hết cả ng, rẻ rách

Chỉnh sửa lần cuối:
bon chen
ganh đua
mệt mỏi
giả tạo
shao đời cứ phải thế nhỉ???????????????????????

hix
mìh mất cả tối jảng bài cho các bạn:((
mìh ngu lắm:((
thật đếy:((
và jảng qua YM thì thật là pựa:((
mai thi hóa rồi:((
chả ôn đc cái j
mong là mếy cái jảng cho các bạn sẽ júp ík:-s

Chúk mai mọi ng thi tốt:* Đặc biệt là mếy bạn nhờ mìh jảng tối nay:-s
các bạn ko làm tốt mìh áy náy về khả năng júp đỡ của mìh lắm:((
Tự chúk bản thân thi tốt để mai đi đú đởn cho trọn vẹn:* ăn Tết cho ngon lành:x

Thương em, anh trèo non cao
Mua mưa, thu mây, tan mệnh bạc.
Thương anh, em lội sông sâu
Trôi hương, trôi hoa, tan phận ngọc.

chán thế, mày bay thì vẫn tới sn tao, mà sn tao năm trước tao vẫn chưa có quà :-< ....

à mà tao vẫn còn thù mày đoạn sn mày mày nhắn tin hơi bị hay đấy nhé, hôm đấy tao làm thế trước khi nhận được tin nhắn đấy :| , chẹp ...

Back
Bên trên