Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đang ăn cơm rang ngô trứng.
Quả là một kỳ tích, lần đầu tiên nấu cơm kể từ lúc ở đây, ko có cháy =))

hix cả tuần nay dậy muộn toàn ăn một mình buồn quá.
Mấy ngày nữa đi học rồi, ăn ở cafeteria cho vui vậy.

@ Bạn Thương: đề nghị bạn đi ngủ ngay, @__@ ghê thật ngủ < 4 tiếng thi cử kiểu gì >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Hưng bạn Hưng :x:x:x:x:x mình thức một mình buồn quá, bạn spam với mình đi :">

Sao mà buồn ?
Trên thế gian này, buồn chỉ có thể vì tình hoặc tiền?
Bạn thuộc trường hợp nào?

mình ứ ngủ đc :(
mình đang đau nòng lắm =))
vì mình ứ biết tí gì toán cả =))
(nghe bạn nói "trên thế gian" nghe nhưu kiểu trong phim TQ í :">)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì phải gọi là cõi lòng tan nát chứ không phải là buồn =))
Mình cũng đang đau nòng nắm, mình hỳ hục rang cơm mất 1 tiếng đồng hồ mà nhỡ tay bỏ hơi nhiều muối vào trứng nên giờ không biết phải làm sao.
Con đường phía trước mờ mịt quá, ăn hay cho puppy ăn hộ đây?
Các hạ có cao kiến gì chỉ bảo cho vãn bối cái @@

Mà toán ở trường giờ khủng đến đâu mà phải đau lòng?

Thế thì phải gọi là cõi lòng tan nát chứ không phải là buồn =))
Mình cũng đang đau nòng nắm, mình hỳ hục rang cơm mất 1 tiếng đồng hồ mà nhỡ tay bỏ hơi nhiều muối vào trứng nên giờ không biết phải làm sao.
Con đường phía trước mờ mịt quá, ăn hay cho puppy ăn hộ đây?
Các hạ có cao kiến gì chỉ bảo cho vãn bối cái @@

Mà toán ở trường giờ khủng đến đâu mà phải đau lòng?

eo sao bạn rang cơm mất những một tiếng? hay là bạn làm thêm nước sốt í, cho nhạt nhạt thôi, thế thì chắc nó bớt mặn đi đấy :">

tớ cũng không biết khủng đến mức lào lữa, rưng mờ phong độ đang tụt dốc nghiêm trọng :"> bài dễ cũng không làm đc :">

eo sao bạn rang cơm mất những một tiếng? hay là bạn làm thêm nước sốt í, cho nhạt nhạt thôi, thế thì chắc nó bớt mặn đi đấy :">

tớ cũng không biết khủng đến mức lào lữa, rưng mờ phong độ đang tụt dốc nghiêm trọng :"> bài dễ cũng không làm đc :">
Mất 1 tiếng vì trước khi tớ rang cơm, tớ còn phải nấu cơm =))
Mà nấu cơm ko có cái nồi cơm điện giống ở nhà. nấu khó lắm.

Cảm ơn bạn, trong lúc chờ bạn type tớ đã giải quyết hết chỗ cơm rang rồi.

Chết, sao lại bi quan đổ cho phong độ thế, phải đổ cho hoàn cảnh. Kiểu, tại vì tiền mất, tình tan nên bạn mới ra nông nỗi thế.
Hơ tự dưng thấy mình sướng, năm nay tớ không phải thi final nhé 8-> trường tớ waive final exam cho ai được A+ (khoe tí :">)

Anyway, không làm được thì chép, đừng có bi quan.

Mà muốn chép được thì cần 3 yếu tố:
1/ Sống lương thiện, không ăn gian nói dối để trời phật phù hộ cho gặp giám thị dễ.
2/ Chăm chỉ, tức là phải dậy sớm hơn người, để đến xí chỗ tốt.
3/ Sáng suốt, tức là mắt phải sáng, tai phải tinh, để đánh hơi được chỗ mà chép.

Để làm được những điều ấy bạn cần đi ngủ ngay lấy sức.

Để ngủ được tớ cho bạn 3 solutions để chọn ( NKVA ). Bạn spam tiếp đi để bài sau tớ kể nốt :">

ơ bạn ko reply. :(
thui bạn đi chữa đĩa cơm rang để ăn đi không đói. :p mình lại chiến tiếp đây, toán với chả tiếc :( chặt đầu đi cho xong :)) mai thể nào mặt mình cũng toàn mụn, mắt thâm xì, trông như ăn xin ế, thế mới mode :">
a mình thấy bạn reply rồi :"> hôm nọ thi lý mình cũng phải đi chép :">
eo ấy đc A+ như kiểu là đc giải quốc gia quốc tế vũ trụ ở nước mình í nhỉ, đc miễn thi hk rồi lấy toàn điểm đẹp 8->
bạn cho tớ 3 solutions đi. cơ bản là tớ cũng ko dám ngủ, tại tớ mà ngủ thì sẽ ko dậy đc để đi thi nữa :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ bạn ko reply. :(
thui bạn đi chữa đĩa cơm rang để ăn đi không đói. :p mình lại chiến tiếp đây, toán với chả tiếc :( chặt đầu đi cho xong :)) mai thể nào mặt mình cũng toàn mụn, mắt thâm xì, trông như ăn xin ế, thế mới mode :">
Ơ bạn không đọc bài tớ à.
Tớ ăn xong rồi ^:)^

dạ 3 tiếng rưỡi :">
@ bạn hưng: sao tớ type có 3 mins thôi mà bạn đã ăn xong rồi, nhanh thế 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ 3 tiếng rưỡi :">
@ bạn hưng: sao tớ type có 3 mins thôi mà bạn đã ăn xong rồi, nhanh thế 8->
Cái này gọi là nấu cơm 3 năm dùng cơm 1 giờ @__@

Thôi bạn cố gắng học tiếp đi, mà tớ hỏi câu cuối thật lòng thôi, toán học đến phần nào rồi thế ?

Chỉnh sửa lần cuối:
:p
Loga với mũ
Phương trình
Bất phương trình
Đạo hàm của nó :D chắc bạn học rồi í nhỉ
À mình quên, hình thì đến mặt cầu nữa :D
(Mình bắt chước bạn viết hoa đầu câu và đầu dòng :">)
@ a Hoàng: sao anh cũng làm cú h này? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi mình quote lại cho bạn Hưng đọc cho tiện này :D

Ok để tớ cho bạn 3 solutions để đi ngủ:

1/

Thuốc ngủ, rất nhanh, tiện.

2/ Hoa

Cái này giải thích chút, bạn cần mua thật nhiều hoa rồi khóa chặt cửa phòng lại. Rắc đầy hoa trong phòng, ngủ ngon cực @__@
Đây là cách cổ điển khi không có thuốc ngủ, mà trong phim hay sử dụng

3/
Cái này mới lạ nhé:
Giai đẹp

Bạn Hưng ới giai đẹp ko có tác dụng với tớ, phải gái đẹp cơ :">

Thuốc ngủ thì nhà tớ có đầy lắm, nhà bác sỹ mà. Tớ uống từ hồi 5t, mất ngủ từ hồi đấy :( h trơ ra với thuốc rồi.

Còn hoa thì ngủ nhẹ nhàng thật, nhưng h này tớ ko biết đi mua hoa ở đâu, hay bạn gửi về cho mình một ít. :p Chắc hoa bên ấy cũng hô hấp khỏe hơn bên mình í nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Hưng ới giai đẹp ko có tác dụng với tớ, phải gái đẹp cơ :">

Thuốc ngủ thì nhà tớ có đầy lắm, nhà bác sỹ mà. Tớ uống từ hồi 5t, mất ngủ từ hồi đấy :( h trơ ra với thuốc rồi.

Còn hoa thì ngủ nhẹ nhàng thật, nhưng h này tớ ko biết đi mua hoa ở đâu, hay bạn gửi về cho mình một ít. :p Chắc hoa bên ấy cũng hô hấp khỏe hơn bên mình í nhỉ :))
Tớ không biết nữa, nhưng bên này cái gì cũng biến đổi gien có khi hoa không chỉ biết hô hấp mà còn biết tiêu hóa với bài tiết nữa cơ ^:)^

Chết, tớ thành thật xin lỗi, mấy cái pic tớ search google nên bị nhầm,

Cái thuốc đấy là thuốc tránh thai chứ không phải thuốc ngủ 8-X:
Hoa thì tớ lấy nhầm trong topic cách làm hoa giả của tamtay 8-X:
Còn thằng ku cuối cùng thì bị Gay 8-X: vì nó trong phim the love of Siam 8-X:
Thành thật xin lỗi 8-X:

Èo, bạn làm mềnh tưởng bở, đang vui vì chuẩn bị ngủ được rồi, :">
Cơ mà hoa bên đấy họ làm gì với nó mà nó tiêu hóa với bài tiết đc nữa thế :x Có khi tớ ngâm cứu xong rồi làm hoa như thế sản xuất đại trà ở nước mình cũng có triển vọng đấy nhỉ :))

Cũng có thể có triển vọng, nhưng ngày nào cũng phải dắt nó đi tè với cả ...
mệt lắm. >"<

Back
Bên trên