Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

^:)^ thật kinh khủng ^:)^ vãi cả kinh khủng ^:)^ chưa bao giờ yêu quý chính sách của Việt Nam với cái lệnh cấm đốt pháo như thế này. Đêm nay xác định là khỏi ngủ rồi, chúng nó đang đánh bom trên đầu mình @-) đã thế, vừa có đth xong , cô yêu quý lại tiếp tục dặn dò mình là "đừng kén chọn không có trên không tới, thấp không thông" 8-} Trù ẻo chăng? 8-}
Ôi năm mới =))

^:)^ thật kinh khủng ^:)^ vãi cả kinh khủng ^:)^ chưa bao giờ yêu quý chính sách của Việt Nam với cái lệnh cấm đốt pháo như thế này. Đêm nay xác định là khỏi ngủ rồi, chúng nó đang đánh bom trên đầu mình @-) đã thế, vừa có đth xong , cô yêu quý lại tiếp tục dặn dò mình là "đừng kén chọn không có trên không tới, thấp không thông" 8-} Trù ẻo chăng? 8-}
Ôi năm mới =))

Chị gái đang ở Vn à :(

c Tân có cú đt hay thế là may rồi ;)) =)) hay lại muốn có mấy e lớp 9 kêu già lắm sắp ế rồi c mới thích=)) ôi chết tôi 19t đầu năm mới năm me đi đến đâu cũng thấy bị kêu già =;

tình hình là năm tới ko còn mừng tuổi nữa :( được cái mình bé tí như này :"> mặt mũi phải cố mà ngây thơ vào để các bác còn tưởng mình còn trẻ con :">=)) ngại quá :"> =))

uầy đưa ny a họ ở MNam ra đi đón giao thừa lạnh miền bắc rồi đi ăn kem :x kể cũng có cái thú :p dù rằng nếu là mình thì chả bh ra đg` cả @-) hít bụi đủ no =))

@ e Hằng:
ờ chị cũng thấy thế :">
Nhưng yêu thương mãi cũng hơi nhàm em à ;)) Thỉnh thoảng có tý giận, tý này tý kia cũng thú vị ;))

PS: :-j :-j :-j

Chuẩn luôn :> nhg dù j` tý nọ tý kia thì cũng là gia vị ;)) món ăn chính vẫn là ty ;;)

=)) ngại quá mình nói cái j` như này :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay giao thừa, pray cho một chị sắp sang Guatemala làm mission.

Nhìn thấy tương lai của mình ở gần quá.
NGO & My Mission :)
"God, I pray for this women, who will go to a new land, to help another people. I pray that you will bless her and protect her from the disease and the dark side of human being. I pray that you will give her just enough pain to understand the pain of the people she loves, of people she will live with. I pray that you will give her the thoughful eyes to see that how her family and her friends love her.
God, I am not a Christian, but I pray as her friend who share the believe with her. I pray in the name of Jesus. Amen."

Cố lên nào 5 năm nữa thôi, mình sẽ ở đâu nhỉ? Châu Phi, châu Á, hay Việt Nam?
Ước gì không phải là Việt Nam, ước gì Việt Nam 5 năm nữa đủ giàu để tự đứng bằng đôi chân của mình, hay ít nhất ai cũng có điều kiện để không cần NGO nào giúp cả.
Anyway, 5 năm nữa thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
chả thấy thay đổi gì cả :)|
vẫn dậy muộn, lười nấu cơm và ngồi ol cả ngày :)|
8-|
...kèm theo đó là nỗi nhớ khôn nguôi :X :")...​

Sáng dậy 7h mắt nhắm mắt mở gọi cho con điên đang vui thú ở Nottingham xem pháo hoa:-w. Giờ chờ mày onl quá:((
Năm mới mở màn bằng cái đề cương bỏ mợ văn minh x(. 2009 mở đầu rất là chán nhưng mong là suôn sẻ. Còn quá nhiều thứ phía trước, aja cố lên:*
Job, study and relationship:*.

đi chơi vui, nhưng ho :-<
Mún đi phố hoa quá
nhưng ma fmoij ng` bảo thứ 7 đi thì chỉ còn gốc hoa thui
thế thì chán lắm
vì t7 mới đi chơi típ đi :((

^ Ság nay đã chỉ còn là gốc ròi bạn hiền ạ :(
---
Mùng 1 chán nhất quả đất :-<
>"< ~X| :((
...nhớ quá...

mình sẽ chơi hết hôm nay để ngày mai ôn toán :"> :> :>

Mới fát hiện ra 1 điều là số người sinh nhật hnay nhiều hơn các ngày khác rất nhiều :))
:-? hơi ko bthg :-?
anw, CMSN :D :)) :)) :))

Chị gái đang ở Vn à :(
:-< Tôi mà đang ở nhà thì tôi đâu có bị chúng nó đánh bom trên đầu như thế :(( Pháo dân thường được tự do đốt cô ạ.
c Tân có cú đt hay thế là may rồi ;)) =)) hay lại muốn có mấy e lớp 9 kêu già lắm sắp ế rồi c mới thích=))
=)) ngại quá mình nói cái j` như này :">
Vâng, hay, nó làm tôi giật mình thon thót í :"> Nhưng cũng chả sao vì năm nay thì đảm bảo vẫn trong tình trạng "cao ko tới, thấp ko thông" =))
Tôi nghĩ cô đã bị pháo hoa và kem làm cho thần trí mê sảng nên ko biết mình nói j >:)
_ _ _

Ôi em tôi =))
Ôi mẹ :x
Ôi nhà cửa và cái sự bài vở sao đã quá xa xôi @-)

" Em đừng bắt nó bỏ game. Vì nếu thế nó sẽ bỏ em chứ kô bao giờ bỏ game đâu. Con trai là thế mà " 8-}
Uh, có lẽ thế :))

Thật sự là, bây giờ mới phát hiện ra, rằng từ tận sâu trong đáy lòng, mình không muốn đi :p
Không thích :p Chỉ thích ở nhà ngủ cho sướng. Muốn nói chuyện với ai đó mà chả biết nói chuyện với ai nhờ :-? Người để nc thì có đấy, nhưng mình cũng chẳng có hứng, hình như mình đang tìm kiếm ai đó không tồn tại thì phải =))

Chỉnh sửa lần cuối:
vì sao cô ấy ra đi?
vì cô ấy bị tổn thương =]
trích Huyền Diệu.

Back
Bên trên