Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Thi Lí sướng quá:-j. Ai bảo thích theo số đông=))
Thi Hoá thì là tự nhiên đổi gv trông làm m` fải lên bàn 1:)) căn bản m` ngồi cạnh thằng béo cơ:-j mà thằng i' thì nổi tiếng nên chắc các cô cũng biết:))
Dù sao thì trong 1 khoảng thời gian ngắn ngủi m` cũng làm hết câu 3 với cả làm hết ý 1 câu 4 nên là nó chép cũng ngang m`:x
Mong thi Toán đội hình cũng vãi chuẩn thế này là đc:x, cũng kiểu yêu nhau với cả nhắc nhau chuẩn chuẩn thế này là đc:x với cả gv trông cũng đáng yêu là đc;)). Thích cô j` dạy Lí P1 i'=))=))
Mẹ ơi hôm nay thêm cho các bẹn 1 chữ nữa nhé;))
Bio_hướng chuẩn:x:x:x:*:*:*
Yêu tỉ lần với 1 tỉ năm nữa:x:x:*:*

Ngày cuối năm ngồi xem Bolt trong phòng tối, cứ vật ra mà cười, ôi sao mà dễ thương thế, đáng yêu thế, lố bịch thế=))=))=))=)). Bolt:* làm mình quên đi những bài thi khốn nạn đang chờ đợi, quên đi những ngày tháng đã qua và sắp tới ở ĐH.:x:x:x Vui quá í:x Chắc mai xem lại:">

ĐAng đấu tranh xem chiều nay đến trường hay đi chơi thì Will nhắn tin đến đưa attendance sheet:|. Buồn lắm í a/:)

Đổi blast blog :x

Đổi cả chữ ký :x

Hì hì, HAO là 1 nơi thật đẹp, nơi mà ko bh mình muốn làm lung tung nhằng lên với những cái gọi là " chuyện riêng " nhất là đá nhau ko ra j` :p ngày xưa mình mắc vài lỗi như thế :"> rồi từ đấy rút kinh nghiệm :) < hồi ý mới lớp 11 :"> mình còn bé tí hà :"> có 39kg bọ :">> kể ra sau này cũng vẫn mắc lỗi :"> nhg đỡ đi nhìu :D và bh mình 18t, đủ tuổi vào vườn cười, tự hứa với bản thân là giữ gìn HAO :x HAO thanh tịnh :)

Tự thấy ngày xưa thỉnh thoảng lại cãi nhau trên HAO thấy mình sao mà Chí Phèo =; thằng bạn mình thì kêu chứ cái j` cũng mang lên HAO mà lăn ra là đồ đàn bà nên nó ko bh chịu cãi nhau trên HAO vs mình mà toàn uýnh ngoài=)) làm mình từ đấy bị quen đi ý :D giữ gìn giữ gìn :) mình sẽ cố xóa hết những bài vít ko ra j` của mình đi :p mình sẽ cho nó vào blog, mình sẽ private nó lại để nó ko làm phiền ai, mình cần ai đọc mình sẽ send mail cho mà đọc :) HAO là nơi để gửi những lời yêu thg đến những ng` thân, ko dành cho việc khác nữa :x thương lắm nhé HAO :x thg lắm nhé :x

* edited : thanks e Hằng nhìu ý nha :x để hẳn chữ đen cho máu :"> để chữ trắng tại ngại mọi ng` tưởng mình hâm hâm :">

Chỉnh sửa lần cuối:
cuối năm đọc bài chị Trúc là em thấy đúng :)
có lẽ nên rút kinh nghiệm :">

có người bảo với mình là "Đừng tự hành hạ bản thân nữa, (Tớ đg sướng lắm)" =))
nhầm to,chết thật :|

@ e Hằng:
ờ chị cũng thấy thế :">
Nhưng yêu thương mãi cũng hơi nhàm em à ;)) Thỉnh thoảng có tý giận, tý này tý kia cũng thú vị ;))

PS: :-j :-j :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Nga : lớp chị có 1 chị tên là Dương Hà Phương đúng ko nhỉ :D
bài chị Trúc hay thật :)
tất nhiên có hờn giận - có vui có buồn cũng hay nhưng mà lên HAO thì nên chọn lọc thôi :)
(mình là 1 thằng chuyên spam nhảm :)) - bây h sẽ sửa đổi :x)

@Trâm : :-ss làm Hoá chất thế :((
mình ngồi làm hộc cả bơ ra mà còn e là sai be bét :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc tâm lý thui
chứ đề Hoá trông dài thế nhưng làm nhanh mà
mà lớp t thầy Sửu trông nên cũng yên tâm là 'ko làm dc thì đi hỏi' :p

lớp t là lớp nào ý nhỉ ?
nếu là lớp tớ thì là cô Phương GDCD :((
chằng hỏi được ai cái gì :))

Lớp t là "lớp tui"

cô GDCD thì chắc là lại bj cô triết lý :">

Giống kiểu ô thầy hum trc trông TA. mắng ầm lên
" các e là lớp Lý mà phải đi hỏi bài TA ah " < chả liên quan j lun :|>
Rồi "Nhân cách các e để đâu" < sặc>
Đại loại thế :))

mặc dù hum nay đc trông dễ nhưng vẫn hok làm đc bài :)) :)) :))

Có chút gì đó vui có chút gì đó sợ hãi :)
Liệu lịch sử có lặp lại ko nhỉ
Liệu có phải có kẻ cố tình trêu đùa mình ko
Liệu mình có ngộ nhận ko
Cùng 1 cái tên và cùng 1 đặc điểm? Mình sợ thật chăng?

năm mới :)
năm 2009
năm thi đại học
năm quyết định
năm ko có Euro hay World Cup
năm có Seagames
năm có tất cả hoặc năm ko có gì :))

Xmas - ăn
New Year's Eve - lại ăn
Không đi chơi, chỉ có ở nhà xem tivi, online và ăn
Toàn đồ ngọt nhưng không bao giờ béo =P~
Một mình mình ăn đc hết 1 hộp kem :x