Nhận Xét Thẳng Thắn Về Con Gái Trường Ams

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn Minh nên la liếm nhiều hơn ở khu vực tầng 4( chỗ lớp văn và a1, anh trung +nga) hay khu đằng sau nơi có lớp pháp =))

hoặc nếu thik thì xuống tầng 3 có anh2 =))
Ông ơi tôi tầng 4 ông ạ
cạnh lớp văn,Anh,Nga,Trung =)) ông đừng xoắn tôi =))
hôm nay tôi vừa đi với thằng tuấn anh qua lớp ông đấy =))

=)) thế các chú cứ nhìn cho bổ mắt nhá =)) xong đến lúc k với đc thì lại khóc =))
đến lượt c biến đây :| cho các chú ngồi bàn về gái :| hự :|

Vâng chị đi vui nha =)) em thấy chị bảo thủ quá :( cái gì đúng phải công nhận chứ :(
Chị yên tâm em ăn rồi chứ ko chỉ nhìn =))

tôi bít thừa Lý 2 ở tầng 4 =)) nhưng mà các ông cạnh cầu thang vs cả chỉ cạnh lớp văn thôi :-j...

Mà buồn cười nhờ ông có đọc bài trên ko đấy ? tôi có bảo ko thấy bạn nào nhìn xyh đâu nhỉ ? sao cứ phải xoắn thế nhờ ... hay là ko quen đc. trường ngoài ghen tị =))

a` wen 10 là số nhiều rồi 1 mới là số ít =))
thật ra í như bof như siêu geum gan di học vừa ngu vừa dốt lại hay mếu máo các kiểu người thì :))) thế mà vẫn càn cm cả F4 ji hoo goo jun pyo các kiểu sao phải xoắn =))
mặc dù thế nhưng e minh ơi send a phát ym nào =))
công nhận kim liên ảo văng lu sáng nào cũng dậy sớm trá hình tập thể dục để ngắm gái kim liên =))

Em ko giúp làm quen đâu :( em cho Y!M tự đi tán thôi :-" cần thì tên tuổi + lớp :-"
À mà anh em lý 2 với nhau thì anh vào topic lớp lý 2 bọn em đi ở đây public nguy hiểm lắm =))

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí anh Hà Trần Nhật Minh ơi anh không thấy pé ngồi cạnh anh cũng cute lắm xaoooooooo. :"> em xinh đẹp thế này cơ mà. :">

Độ spam của 2 em trên làm topic nhạt vãi :-<
Share YM gái thì ra YM ý, lôi vào trong này làm j :-<

Con gái trường Ams nói thẳng là tỷ lệ xinh / đầu người thì đúng là không = các trg khác thật. Vào ams rồi cũng hay bị mang caí mắc đầu to mắt cận, nhưng mà người nào học thì mới biết. Như lớp anh đây ngồi học như là đi chơi, giờ nào chán thì đọc truyện tán nhảm, chứ có phải áp lực học hành j đâu, hay tại lớp anh là L2 cho nên mới thế nhỉ :">

Nhưng mà con gái học ams hơi bị cá tính nhé, hoạt động j tham gia đủ hết. Hay nói hay cười hay tạo nên những cái mà chỉ riêng ams mới có. Các trường khác vắt chân lên cổ chạy dài cũng còn không theo kịp :))

Muốn nổi đâu cần fải xinh, cứ có cái j khác người với đặc biệt là đủ nổi r :))
Làm đẹp là quyền của tất cả mọi người, làm đẹp hay không cũng là ý thức của em chứ liên quan j đến học hành ở đây :-?? Ai cấm học giỏi mà không xinh :)) Mỗi ngày tự dành ra 30' hay 1 tiếng j đến tút tát lại thì anh nghĩ cũng k ảnh hg đến việc học đâu em ạ :))

Con trai bh k fải là loại chỉ thích (*o*) & (.)(.) & (Y) & (_)*(_) đâu, đầu óc là cái rất đáng quan tâm đây :))
Anh là rất thích câu này =))
nhìn trông ngon mà nhạt nhẽo bm"

Nói chung kết luận là gái Ams xinh, giỏi và cá tính. Có những ng` k xinh đặc biệt, nhưng giỏi và cá tính thì k ai thiếu. Còn topic này nên close lại, k các anh zai chuẩn bị chuyển sang màn soi gái rồi =;

Vâng chị đi vui nha =)) em thấy chị bảo thủ quá :( cái gì đúng phải công nhận chứ :(
Chị yên tâm em ăn rồi chứ ko chỉ nhìn =))

nghe câu này xong mình tự kỉ muốn chết :(( cảm tưởng kiểu sắp thành bà già á =)) 10/2800 có phải đúng quái đâu e =)) cơ mà e ăn rồi cơ ah :eek: =))

thật ra mình không hiểu ý của bạn Thảo Phương lắm, topic là: "Nhận xét thẳng thắn về con gái trường Ams" xong phần dưới lại trầm uất về bản thân với một phát 3 posts liền :-s

Còn về con gái Ams... Nếu như nói về mặt hình thức thì cũng có khác gì với con gái bình thường đâu :-< Nơi nào mà chả thế, xinh có xấu có. Thế nên muốn "nhận xét thẳng thắn" về con gái ở bất kì trường nào hay vùng miền xa xôi hẻo lánh nào đi nữa thì làm ơn đừng lấy hình thức bên ngoài làm thước đo :)) Vì như thế chả có gì đặc biệt cả, chả có gì gọi là đặc trưng, là cái riêng để nói về họ cả. :-j

Nói chung thì, theo cái nhìn của mình, con gái trường Ams có trí tuệ, tỉ lệ nerds lại thấp :">, biết ăn chơi văn minh sạch sẽ, giỏi giang, năng động, cá tính, vui vẻ lúc nào đi đâu cũng cười nói văn minh lịch sự... :x

Mà vào đây, tưởng được đọc nhiều bài hay chất lượng cao... :-< cuối cùng biến thành chỗ để mấy bạn nam si mê cái đẹp spam nhảm về mấy em trường ngoài cu-te và mối quan hệ rộng lớn của anh ta =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Con trai bh k fải là loại chỉ thích (*o*) & (.)(.) & (Y) & (_)*(_) đâu, đầu óc là cái rất đáng quan tâm đây :))

e là e thích câu này =)) đó đó, anh là anh kinh nghiệm đầy mình =)) e bảo e Minh từ nãy đến giờ mà e í không nghe :(( chả lẽ e nói tiếp e í dỗi lại khóc :((

Thực ra thì lớp 10 anh cũng thế thôi, đừng khen ngại chết :">
Nhưng nc đây không phải là chủ đề topic, em nào có ý kiến khúc mắc j lập hẳn 1 cái topic hội soi gái ở ngoài kìa, mắc mớ j đang nói về con gái ams mà lôi cả đống trg ngoài vào đây thế :-<

Câu này nghe như chân lý ế :x
con gái trường Ams có trí tuệ, tỉ lệ nerds lại thấp , biết ăn chơi văn minh sạch sẽ, giỏi giang, năng động...

anh Dũng là thành viên tích cực của lầu xanh đây =))))

nchung các b nữ 09-12 muốn hot nên học tập các hot gơn đã có tên tuổi như Hoàng Hồng Hải , Dương Nguyễn Phương Uyên khóa 08-11 :>

Xinh thì cũng để zai nó ngắm chứ có đc cái j` đâu ;) n/c là gái xinh chỉ giúp a e ta bổ nhiều thứ ;))

thật ra mình không hiểu ý của bạn Thảo Phương lắm, topic là: "Nhận xét thẳng thắn về con gái trường Ams" xong phần dưới lại trầm uất về bản thân với một phát 3 posts liền :-s

Còn về con gái Ams... Nếu như nói về mặt hình thức thì cũng có khác gì với con gái bình thường đâu :-< Nơi nào mà chả thế, xinh có xấu có. Thế nên muốn "nhận xét thẳng thắn" về con gái ở bất kì trường nào hay vùng miền xa xôi hẻo lánh nào đi nữa thì làm ơn đừng lấy hình thức bên ngoài làm thước đo :)) Vì như thế chả có gì đặc biệt cả, chả có gì gọi là đặc trưng, là cái riêng để nói về họ cả. :-j

Nói chung thì, theo cái nhìn của mình, con gái trường Ams có trí tuệ, tỉ lệ nerds lại thấp :">, biết ăn chơi văn minh sạch sẽ, giỏi giang, năng động, cá tính, vui vẻ lúc nào đi đâu cũng cười nói văn minh lịch sự... :x

Mà vào đây, tưởng được đọc nhiều bài hay chất lượng cao... :-< cuối cùng biến thành chỗ để mấy bạn nam si mê cái đẹp spam nhảm về mấy em trường ngoài cu-te và mối quan hệ rộng lớn của anh ta =))

Bạn Hoa mà nói là chuẩn r, nhỉ :">, suy từ cái chiều cao mà ra, nhỉ :">

Trưa nay thấy topic mới, vội đi học chưa comment j`, h về nó đã thế này đây 8-| Nói chung là mình ko đẹp zai j` nên ko có nhu cầu cao lắm :">

Học thêm các lớp có mấy bạn trẻ trường ngoài, trông thì tạm mà bài vở thì ngu vkl, còn nói bậy nữa, đẹp để ngắm thì đẹp làm jề 8-} Mà bạn nào ban tự nhiên buổi sáng thì chiều cứ lên tầng 4 (toàn khối ng.ngữ 0912) mà tự kiểm nghiệm nhá :">

con gái Ams xinh theo kiểu khác em ạ :))
con gái Ams nếu dùng từ đúng phải là Đặc biệt và nổi bật thì đúng hơn
Con gái Ams tuyệt vời ở cái cá tính, năng động, r nh ng trường ngoài phải thừa nhận điều đó đấy :>
cơ mà em thử nhìn trường ngoài , mí mấy hót gơn bốc lửa xem
cùng 1 kiểu cả thôi, ai cũng giốg ai, mặt thì ừ thì xinh nhưng tính chán thì vứt
vì thế nên tự hào làm con gái AMs e ạ :D
yên tâm, e còn 2 năm để tu bổ sắc đẹp cơ :))
đời còn dài, m còn nh sức hút

vs cả topic này của em chơi quá r =)) k bì nổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên