Nhận Xét Thẳng Thắn Về Con Gái Trường Ams

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
công nhận topic PR hay v~ =)) rất vớ vẩn
cảm ơn các đồng chí đã phát biểu thẳng thắn đúng ý tớ =)) cảm ơn chị Hương,bạn Tuấn Anh =)) bạn Văn =))
Mà buồn cười thật đang xấu đẹp lại nói về tình yêu =)) hài =))
Con trai yêu bằng mắt các bạn ạ =)) cứ phải nói đầu óc làm gì :-"

Nhà xa quá ko có điều kiện đến tr buổi chiều thì phải có cách khác chứ ;))
VD 1 cái là nói thì nói ams đầu to mắt cận nhưng năm ngoái cái ngày hội anh tài vé đến hơn 100k 1 cái =))Chủ yếu đễn xem thi Miss ams.có khi năm nay phải chuyển qua kinh doanh vé kiếm tiền :))

dm ông hư vô gái trường ams j mà no.1, tôi *** thấy đứa nào vừa xinh xắn vừa học giỏi nhiều tài mà ko bị điên cả

tớ thấy bạn Hải ham học thì bảo các em thôi mà
nói chug mình thấy vấn đè này thì cứ trải nghiệm rồi sẽ hiểu...mới vào năm mà cá em đã bình luận e rằng ko khách quan...học lâu ngày biết đâu lại thấy nhiều bạn xinh thì sao :)) :)) :))

công nhận topic PR hay v~ =)) rất vớ vẩn
cảm ơn các đồng chí đã phát biểu thẳng thắn đúng ý tớ =)) cảm ơn chị Hương,bạn Tuấn Anh =)) bạn Văn =))
Mà buồn cười thật đang xấu đẹp lại nói về tình yêu =)) hài =))
Con trai yêu bằng mắt các bạn ạ =)) cứ phải nói đầu óc làm gì :-"
Em này nói sai bét:-<
Thích mới = mắt, chứ yêu k fải đâu em ạ>:/
mà với thái độ thế kia thì em nên vào box 50 nhiều hơn là vào Hao, đấy mới là nơi fù hợp để cho em thể hiện bản lĩnh của mnìh ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
bố con hiếu lồ cứ giả vờ
anh bốc mày lên thả vào giữa LQĐ xem có xấu k nhé :))

hs AMS sao anh nỡ nói thế :-" gái AMS cũng đc mà :-"

topic mới lập mà spam kinh khủng vãi @_@

nói chung là gái AMS cũng xinh nhưng yêu gái trg ngoìa thík hơn =))

Chỉnh sửa lần cuối:
các cậu này :)| yêu vs chạ đg, học đê =; học xog cưới vợ =) iêu đươg nhăg nhít =))

hs AMS sao anh nỡ nói thế :-" gái AMS cũng đc mà :-"

topic mới lập mà spam kinh khủng vãi @_@

nói chung là gái AMS cũng xinh nhưng yêu gái trg ngoìa thík hơn =))

Tik bài tốt câu này =) Nhưng tại sao yêu gái trg` ngoài thik hơn hả anh :| phải chăng vì các em ý dễ xỏ mũi hơn gái Ams :-/

Em này nói sai bét:-<
mà với thái độ thế kia thì em nên vào box 50 nhiều hơn là vào Hao, đấy mới là nơi fù hợp để cho em thể hiện bản lĩnh của mnìh ;)
Em thấy anh có kinh nghiệm về vấn đề này nhỉ, truyền thụ em đc ko :D
Cho em hỏi buôn bán vé dạ hội ams có bị cấm ko nhỉ :D
Mà các bạn vào show đi chứ để topic thế này spam nhảm quá

Anh ngu dốt biết j đâu em :-<
Trong lớp toàn bị gọi mày ngu lắm :-<
Ra đường toàn bị gọi thằng khốn nạn :-<

Sáng nay các bác ở bên TH đã sang và nhận xét về con gái Ams ;))
Ko biết khối chiều thế nào chứ khối sáng thì ;))
Tớ thấy cái topic này nhảm quá, theo tớ nên đổi thành topic post ảnh các girl ams thì hơn, mỗi bạn vào làm 1 cái ảnh là nhận xét ngay được thôi mà :))

Bố Dê show trước đi, cái lịch sử tành yêu của chú mà khui ra là vui lắm đấy 8-> 8-> 8->

mọi người nói đúng, em có vẻ quá nhạy cảm với những việc đâu đâu. Đã vào ams rồi thỳ mình phải có trách nhiệm học thật tốt sao cho xứng đáng là 1 girl trường ams. Nghĩ lại mới thấy học ams hay thật, lớp văn hiện tại 32 nữ, nhưng chỉ 20% là có thể coi là ưa nhìn. Nhưng nhỡ đâu, 1 ngày nào đó, các bạn lại trở thành miss ams tương lai thì sao nhỉ?

Hôm nay học Lý, Cô giáo lý hay cực, (trẻ và xì tin lắm), phân tích: " cô đi trên đường thấy các anh chị trường ams phóng xe máy veo veo trên đường". "Mới vào trường còn ỏn ẻn thỏ thẻ như trẻ lên ba, đi đâu cũng "em chào anh ạ, em chào chị ạ. Lên lớp 11 thì có vẻ kiêu căng hơn tý" ak mình có bọn đàn em rồi", lớp 12 thì khỏi nói cũng bít" Bây h bọn nó là em mình tất". Thế mới bít thời gian làm thay đổi tất cả, em sẽ chờ đến ngày trở thành 1 girl toàn diện như miss Ams nhà mình.

Mà các anh chị nói đúng, Giữa 1 rừng hoa đang khoe sắc thì người ta vẫn chú ý đến bông hoa trường Ams hơn cả, ko phải vì Miss ams xinh đẹp, mà là vì miss có phong cách và tài năng riêng biệt, chỉ có thể cộp mắc AMS mà thôi.

8->

Bạn trẻ bình tĩnh, lớp Văn là hay xúc động lắm :-?? :-?? :-??

đùa chứ sao mình lừa mãi mà có đc bạn nào trường ams đầu:-@

Anh ngu dốt biết j đâu em :-<
Trong lớp toàn bị gọi mày ngu lắm :-<
Ra đường toàn bị gọi thằng khốn nạn :-<

Ôi anh không hề "ngu dốt" đâu anh ạ. Theo dõi những posts ở đây em biết mà :)) anh "ngu dốt" gì chứ, người "ngu dốt" không bao giờ có thể phát biểu ra được câu như thế này đâu ạ:
Người "ngu dốt" cũng chẳng bao h biết mình đang được hưởng những gì đâu =)) Toàn mộng mơ tơ tưởng ở đâu thôi 8->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên