Nhận Xét Thẳng Thắn Về Con Gái Trường Ams

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái hội này =)) có Facebook k e =)) c send link cho mà add =))
c đã bảo r =)) e là e cần gái xinh =)) mà chị thì =)) có xinh quái đâu =)) theo lời thằng Mèo bạn chị là xấu vãi đ' =)) đừng xem thất vọng e ah =)) giữ trong lòng đê =))

Giữ trog lòg nóng trog người uốg trà Dr.Thanh.(í è í è)
\:d/\:d/\:d/
Mà mỗi người có kí hiệu gen khác nhau->mắt và gu thẩm mĩ nó khác.
Mèo thik hàg chuẩn hàg ngon còn em ý thik gu khác thì sao.
8->8->
Sao lại tự ti về bản thân thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị tát vỗ mồm các cháu nào chém gió :-"

à cậu lại ko trích dẫn bản quyền thầy Cương rồi...thế là ko tốt
=)) =)) =)) lại còn dùng từ sai nữa chứ
Trường ngòai có nhiều girls xinh thật ( ko kể loại trát phấn lên mặt nhá )...nhưng Ams cũng đâu thiếu
chú có công nhận vs anh như thế ko

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này em với anh Nam pm ngoài thôi
Em rút kinh nghiệm rồi =)) lên topic là hay bị dòm ngó lắm :-"
@A.Văn : thôi đi anh,Công nhận là Ams cũng có nhưng 10/2800 cũng ko phải nhiều anh ạ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@Nam =)) mua rìu qua mắt thợ ah =)) kí hiệu gene là cái gì =)) ối dời ơi là dời =))
=)) Đúng bạn Văn ah =)) gái trường mình bao giờ cũng là nhất :x iêu đi :x

----------

dòm ngó là sao hả e ;)) như kiểu e đi dòm chị đó hả =))

à cậu lại ko trích dẫn bản quyền thầy Cương rồi...thế là ko tốt
=)) =)) =)) lại còn dùng từ sai nữa chứ
Trường ngòai có nhiều girls xinh thật ( ko kể loại trát phấn lên mặt nhá )...nhưng Ams cũng đâu thiếu
chú có công nhận vs anh như thế ko

;));))
:)):))
=))=))
Khổ lắm.
Phải dạy cháu Văn mãi nó mới tư tuởg đổi mới được như thế này đấy các bác ạ.
=))=))=))

@Nam =)) mua rìu qua mắt thợ ah =)) kí hiệu gene là cái gì =)) ối dời ơi là dời =))
=)) Đúng bạn Văn ah =)) gái trường mình bao giờ cũng là nhất :x iêu đi :x

----------

dòm ngó là sao hả e ;)) như kiểu e đi dòm chị đó hả =))

mình có đứa mấy đứa bạn học lớp D Trần Phú nó hỏi mình là có phải Ams có nhiều chị xinh và học giỏi ko....
đấy girl trường ngòai cũng hỏi thế...chứng tỏ đẳng cấp Ams ntn =)) =)) =))
tự hào VL

@A.Văn : thôi đi anh,Công nhận là Ams cũng có nhưng 10/2800 cũng ko phải nhiều anh ạ :(

Thế là đúg đấy em ạ.
Ở chỗ topic pub thế này tai vách mạch rừg nhiều lắm.
Vả lại 10/2800 thì vẫn là nhiều.
Có còn hơn ko em ạ.
Ít còn hơn ko có.
:-j:-j

mình có đứa mấy đứa bạn học lớp D Trần Phú nó hỏi mình là có phải Ams có nhiều chị xinh và học giỏi ko....
đấy girl trường ngòai cũng hỏi thế...chứng tỏ đẳng cấp Ams ntn =)) =)) =))
tự hào VL
Anh Văn ạ
Nói thật lòng là em rất ghét anh chị nào chém gió :(
@A.Nam : vâng em biết chứ
Em đồng ý với quan điểm của anh có còn hơn ko =))dù tỷ lệ em thấy các trường khác khả quan hơn là 1/10 1/20 1/50 =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Văn ạ
Nói thật lòng là em rất ghét anh chị nào chém gió :(
@A.Nam : vâng em biết chứ
Em đồng ý với quan điểm của anh có còn hơn ko =))dù tỷ lệ em thấy các trường khác khả quan hơn là 1/10 1/20 1/50 =))

là sao hả e :|

=)) dù sao thì đẳng cấp ams cũng là trên mức vl =)) không phải bàn tán nhiều cái vấn đề đấy =)) nhìn cũng ra thôi mà =)) mà ams xinh là xinh có học =)) chứ ra ngoài biết ai là ai ;)) NHật Minh e ;)) thử xem lại xem ;))

Mình học sáng, toàn khối tự nhiên, Toán 1 Lý 1 Hóa 1, lại đc cái lớp TIn 5/32 bạn nữ =)) Chưa biết mặt girl xjh 0912 là j =))

Mình học sáng, toàn khối tự nhiên, Toán 1 Lý 1 Hóa 1, lại đc cái lớp TIn 5/32 bạn nữ =)) Chưa biết mặt girl xjh 0912 là j =))

thế thì khổ rồi e ah =)) c cũng thấy bảo thế =)) nhưng mà thôi :| đây là box 0912 :| đừng chê trách các bạn :| cái topic này lập ra cũng vì 1 bạn nghĩ mình không xinh xắn :| các em cứ nói thế này thì còn ai dám khuyên can gì những bạn như thế nữa :)) e chưa biết thì chị nói lại nốt phát =)) con gái ams xinh k quan trọng =)) cá tính vs cái tôi là chính e ah :x ( kiểu mình k xinh nên cưỡng bức chúng nó nghĩ kiểu đấy ế =)))))) già rồi mà còn =))))))))

topic có vẻ nóng thôi cái bạn post vài cái ảnh các bạn hot girl lên cho nó....:X

Chỉnh sửa lần cuối:
từ nãy đến giờ đấu tranh có mỗi mình con gái =)) mà post ảnh mình lên chắc chúng nó sẽ phập ngay câu là gái ams thế này thì chuyển trường cho bổ mắt =)) thề =)) thế thôi không ti toe nữa =))

----------

xét khối 09-12 ca chiều e thấy nhiều bạn girl xink lắm :D đâu đến mức ít đâu ạ :D

Thế này mà e Minh kêu là khối chiều k có gái =)) chết dở =)) ktra mắt đi e =)) sáng chói quá cũng chết nhỉ =))

Ra ngoài em quen nhiều chị ạ =)) cái lày ko phải xoắn =)) Lomo,Vas,DTD,NBK,PHT,PDP,NT,KL,LQD,TNT,HD,TĐ mỗi nơi 1 ít chị ạ
Em biết ko phải ai cũng xih kiểu bình thường nhưng nó cũng phải có nét thì đánh phấn lên mới đẹp đc. chị ạ =))
Em cũng chả bảo là ko có chị ko đọc ở trên à ? em nhất trí với quan điểm của anh Nam rồi còn gì có còn hơn ko,nói chung em ko muốn bàn cãi cái này đâu
Em rút đây :x cho topic chìm đi

Chỉnh sửa lần cuối:
thế thì khổ rồi e ah =)) c cũng thấy bảo thế =)) nhưng mà thôi :| đây là box 0912 :| đừng chê trách các bạn :| cái topic này lập ra cũng vì 1 bạn nghĩ mình không xinh xắn :| các em cứ nói thế này thì còn ai dám khuyên can gì những bạn như thế nữa :)) e chưa biết thì chị nói lại nốt phát =)) con gái ams xinh k quan trọng =)) cá tính vs cái tôi là chính e ah :x ( kiểu mình k xinh nên cưỡng bức chúng nó nghĩ kiểu đấy ế =)))))) già rồi mà còn =))))))))

Năm nay em học văn cô Tú Anh, cô ý dạy là hồi xưa chỉ có "Cái nết đè chết cái đẹp" Bây h thì "Cái nết đè chết cái đẹp, cái đẹp đè bẹp cái chết" ;)) tức là bây h k chỉ cần nội dung mà hình thức cũng quan trọng lắm chị ạ :">

bạn Minh nên la liếm nhiều hơn ở khu vực tầng 4( chỗ lớp văn và a1, anh trung +nga) hay khu đằng sau nơi có lớp pháp =))

hoặc nếu thik thì xuống tầng 3 có anh2 =))

Ô topic thật là ảo diệu ý@-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-)

Đại loại là sau khi cày xog hết các post thì chị/mình/em xin có ý kiến ntn:
- Em Thảo Phương: chị là chị hoàn toàn ko hiểu em lập topic ra để làm j ý:| PR bản thân àh? hay là đau khổ vì quả tóc chưa cut sau mấy tháng ôn thi? Mà tên topic với nội dung topic thì hoàn toàn là chả có j ăn nhập ý:-s Cứ tưởng vào đây đc nghe nhận xét hấp dẫn cơ:-< vào rồi thấy em vừa bày ra cái hồ câu trá hình ý:) cảm ơn em kiếm thêm việc cho chị làm:-<

- Sẽ: tao là tao thấy mày càng ngày càng ảo diệu so với cái hồi ngồi cạnh tao ý:)):)):)) Tiêm nhiễm vào đâu các em thế là ko tốt=))

Ngoài ra về chủ đề topic ý:-? Cá nhân mìh thấy zai gái ams là nó ý:x

Có câu j nhỉ: vẻ đẹp ng thiếu nữ ko nằm trên má hồng mà năm trong mắt kẻ si tình;))

Đâu mà chả có ng này ng nọ phải ko? Ams cũg thế:x nhưng mà nhìn chung thì gái ams năng động, giỏi giang - đấy là những phẩm chất cần thiết của ng con gái thế kỉ mới chứ đâu chỉ xinh là đủ. Xinh ko thoy mà đầu óc rỗng tuếch thì chắc cũg chỉ kiếm đc những thằng đẹp zai mà vô não:-<

Còn như các cụ vẫn bảo ý : "Mài đẹp ra mà ăn"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên