NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Mai Ngoc Duc
(votudi)

TẠI SAO LỚP F2 ( NỔI TIẾNG ) NHẤT TRƯỜNG LẠI KO CÓ
|
NHẬT KÍ ???? |
|
|
\/
3 NẴM THAY 3 THẦY CÔ CHỦ NHIỆM THÌ NỔI TIẾNG QUÁ ĐI CHỨ !!!!! ĐÚNG KO ??????????

EHHEE

Tao đang định viết thì mày đã viết rồi....Cũng hay....mấy hôm nay lớp mình được con Hiền trang trí lớp đẹp phết...hehehhe.... trông không khác gì vườn trẻ....Tiếc là mày khong được nhìn thấy..Để hôm nào tao bảo con Hiền chụp lên cho chúng mày xem...

Uh,trông lớp f2 cứ như lớp dành cho mẫu giáo kinh dị ý,toàn là hình ảnh quái dị nhưng được cái đẹp thật!!!
Lớp F2 hay ghê,chẳng hiểu làm gì mà đầu năm cô chủ nhiệm phải có nguyện vọng chuyển đi.Nhưng thế cũng hay,lão Liêm lên thì chết hết,hehehe

thằng trung im mồm đi ok

to THANH VÂN
Sao sắp sửa có ngày hội gì à lại trang trí lớp thé???

làm gì có nhân ngày gì đâu, nó cứ hứng lên thì nó dán, đầy tường toàn Songoku với Pokemon, đúng là nhà trẻ mẫu giáo! Tao thấy mỗi cái hình nó cắt dán là đẹp, còn đâu thì đáng vứt xọt rác hết!
Bạn Trung đừng nói thế, tại thầy cô yêu quý lớp tớ quá nên tranh nhau xin vào dạy, cuối cùng phải chọn ra giải pháp là : mỗi năm cho 1 người chủ nhiệm đấy chứ! Bọn mày "nhể" ?

hehehe,nhưng các thầy cũng hơi thiên vị tui thấy các thày cô lớp F2 toàn người đỉnh?Chẳng bù với lớp tôi

TAO MUỐN XEM ẢNH LỚP QUÁ
NP GỬI CHO TAO 1 CÁI ẢNH

có đi đâu đâu mà có ảnh cả lớp, tao thấy từ năm lớp 10 đến giờ hình như lớp mình chưa chụp chung cả lớp tử tế bao giờ ( trừ những lần đi chơi ). Thế thì lấy đâu ra ảnh mà gửi cho mày ?

Ui, hay quá nhỉ, lại còn nhật kí lớp trên này nữa. Bọn mày cố gắng dụ bọn nó vào đây nhiều vào, dù sao năm nay cũng là năm cuối rồi, để lại chút gì đáng nhớ chứ nhỉ. Bọn mày lên đây kể chuyện, con Ánh, thằng Đức với tao vào còn có cái để đọc.
Ko có ảnh thì phải chụp mới có chứ. Bọn mày đứa nào chịu khó mang máy ảnh đi chụp, chẳng mấy khi lớp được con Hiền trang trí mà. hehe, nhớ bọn mày ghê.

Con Ánh dạo này mất hút nhỉ? Tin hay nhất tuần qua là : bạn Như Bình + bạn Thanh Mai được bầu làm phó bí thư, còn Ngọc Khánh thì vẫn bí thư ( đương nhiên rồi :D ). Và chú Như Bình của tao vừa có một biệt danh mới là "Bình lon ton" <= nghe hay chưa?
Hôm nay phải đi họp Đại hội đoàn trường trù bị, thằng Ngọc Khánh quát:"Mai! Ấy đi họp đi" Con Mai kêu:" Ấy là bí thư cơ mà, ấy phải đi họp chứ!" thế là NK lại bảo:" Nhưng mà tớ là bí thư, tớ chỉ định ấy phải đi họp, thế có đi ko? Tớ gọi thằng Bình ra bây giờ! Ấy với Bình đi họp!"
heheheh, nghe hư hề í bọn mày nhỉ, chị Mai nhà mình ra dáng lãnh đạo lắm!

HEHEHE

Hề hề... công nhận dạo này không thấy em Ỉn đâu cả... Làm gì mà bặt vo âm tín thế không biết..hheheh chắc không có sự wan? lí của tao nên nó lại đi tán mấy anh đẹp zai rồi,,,, hichic... Bạn với chả bè.. ..Mấy em không ở nhà nên không biết tình hình nhà cửa ra sao...Chán ngấy...Mấy cái hình của con Hiền bây giờ chẳng khác gì cái đống bùng nhùng ở trên tường , nhìn mãi chán ngấy.. Xấu xí không tả nổi...Bây giờ tao chỉ thíc ở nhà thôi...

à, bọn mày cố đợi đi, chắc là lần này làm dạ hội sẽ có ảnh của lớp đấy, có thì tao sẽ scan lên cho mà xem!

Bao giờ dạ hội thế hả bọn mày?. Cũng hay nhỉ, cả mấy năm học ở Ams cũng phải làm một cái dạ hội không phí. Những lớp nào tham gia hả bọn mày? Hôm đây nhớ mà chụp ảnh nhiều nhiều.
Con Vân mày hâm vừa thôi, sao mà chán. Hồi trước mày toàn kêu phí vì năm trước bọn nó không sang, ko được nhảy, lần này có cơ hội rồi, thể hiện một chút đi cho bọn nó lác mắt chứ em yêu.
Hy vong là lần này dạ hội cho ra dạ hội chứ đừng có chuối như mấy cái dạ hội cấp II Nguyên Phương nhỉ. Cấp II dạ hội loanh quanh luẩn quẩn chỉ mấy bài hát trẻ con, lại còn thời trang " kinh dị " nữa. Lần này bọn mày có định hát hò gì ko ha?

Hehehe, hôm qua lên mà không gặp NP thì có chúa mới biết hội mày ló mặt vào đây... Chuyện lạ có thật!!!
Dạo này có phải tao bặt vô âm tín đâu. Vừa chuyển vùng từ Bournemouth lên London lại bắt đầu học kiểu mới nên bận rộn... mà có đứa nào chịu liên lạc với tao đâu cơ chứ. Thôi, từ bây giờ nhớ vào đây tập trung kể chuyện nhau nghe!
Ah, bạn Quang Trung F1 gì đó trông mặt mũi thế nào mà biết rõ về F2 thế??? chắc cũng chẳng đẹp zai gì nên tao kô có ấn tượng.

hehe, con Ánh mới mò lên mà chỉ tò mò có mỗi mặt của bạn Quang Trung thôi, đúng là "dương" .. :D Mày không nhớ mặt bạn í nữa à, đúng là đầu với óc, chứa nhiều anh quá mà. Con Ỉn, bây h biết trên này tụ tập P2 thì chăm chăm lên một tí, làm gương cho bọn ở nhà, có đứa nào chăm chỉ vào đây kể chuyện thì mình thỉnh thỏang vào viết còn có hứng. Mà sao mày ko gửi 1,2 cái ảnh mới của mày vào trong phần Tranh Anh cho bọn nó xem.
Năm nay ai dậy tiếng Pháp bọn mày thế nhỉ, quên không hỏi.

Hà hà... cuối cùng thì cũng chỉ có mấy con xa sứ như tao với mày là tích cực vào mà chẳng có chuyện gì để kể. Ai bảo mày là đầu óc tao chứa nhiều anh??? Con người của công việc bận rộn học hành thế này.
Để mai ngày kia rảnh tao post ảnh mới lên cho hội mày chiêm ngưỡng ỈN ngày nay...

ehehe, vui quá, thằng Đức leng keng vừa gọi điện cho tao, lâu ko nghe giọng bạn Leng keng, vui the ko biết nữa. Mà nó không nhớ mã vùng bên Pháp là gì, đúng là người đời. Híc, nó lừa mình kêu là có khi nghỉ sang đây chơi, làm mình tưởng thật, thằng mất dậy.
Hôm nào tao cũng thử gọi cho con Ỉn, không biết có được không nhỉ, mà tao quên số Handy cua mày rồi, cho lại đi Ỉn.
Ỉn ơi, bọn mày ơi có gì thứ 4 8h Vn lên chat được không, nếu ko nhầm thì bên Anh là 2h chiều. Hôm đấy hẹn cả lũ chat chit luôn. Okie ko?
Công nhận bọn mày ở nhà đúng là lừoi viết, loanh quanh luẩn quẩn đúng là chị em xa nhà chăm chỉ viết hơn. heheh

Mã ở Pháp là 33 , con Giang nhắc mới nhớ, năm cấp 2 làm dạ hội. Con Giang đi rồi thỉ lấy đâu ra đứa nào đóng Châu Phi, nhảy nhót thời trang :))
Chúng mày bảo tao chụp ảnh nhiều nhiều vào, thế ai chi tiền phim với rửa ảnh? Ai chụp cho tao nữa :D Đề nghị bạn Tâm quỹ lớp trích tiền.
Bạn Quang Trung là người yêu Trà hồi trước í, nhắc thế chắc chúng mày nhớ rồi chứ gì?
Ảnh con Ỉn biết là xinh rồi ko phải khoe với quảng cáo nhé! À, bọn mày ơi, bây giờ gọi điện sang nước ngoài cũng rẻ rồi, có 0,5$/min , thế thì bọn mày đưa số điện thoại đây, bao giờ tao giàu tao sẽ gọi cho chúng mày :D

NP mày mà nói thế thì đồng nghĩa với việc hội tao có chờ gãy đến lúc răng long đầu bạc cũng không thấy mày gọi.
Ảnh tao đẹp thì tao mới đem đi quảng cáo...hehe, để xem đứa nào cả tin nhìn ảnh tưởng tao xinh lắm!
Đúng là cái lớp PHáp 2 vẫn ki thế! Quỹ lớp thì chẳng bao giờ đóng nhưng động đến tiêu cái gì cũng đòi quỹ... khổ thân Tâm... (hay gọi là gì ý nhỉ???).
Số điện thoại của tao là: (0044) 78 1009 7272. Mới đưa hôm qua mà đã quên rồi.
PHí thật, năm nay có dạ hội mà tao không có cơ hội trình diễn nhảy TECHNO... ai muốn xem thì mua vé máy bay sang đây, Ánh nhảy cho xem rồi về... hihi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên